• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

ppcboy

Thấy ANDROID_BOYPPC_Desire Z Glass themes V2 đang UPLOADING bên XDA, các anh em vào cổ vũ đê...
mình đang upload bản mới mà mạng chậm quá, khi nào up xong PDAVIET sẽ có link trước

nguyenh

mình đang upload bản mới mà mạng chậm quá, khi nào up xong PDAVIET sẽ có link trước

Mình đang định chuyển sang dùng thử bản HD của bạn. Bạn có thể giới thiệu qua cho mình ưu điểm được không!

ppcboy

Mình đang định chuyển sang dùng thử bản HD của bạn. Bạn có thể giới thiệu qua cho mình ưu điểm được không!
vậy bạn đợi bản HD glass nhé,mình đang up lên. bản này giao diện glass khá đẹp, mình đã thêm vào trình quản lý file, Miui music, taskmanager..bản này chạy khá nhanh, đã fix camera chụp hình khá đẹp.

nguyenh

OK mình đang rất mong đợi có một bản nào đó có sự khác biệt lớn!

ppcboy

cập nhật bản Desire Z glass V2, bản Desire HD sẽ xong trong 10' nữa

dungphp

Cái icon có thay giống cái psd của mình kg ? icon của cậu có vẻ bị vỡ !

ppcboy

Cái icon có thay giống cái psd của mình kg ? icon của cậu có vẻ bị vỡ !
em chưa thay, để bản sau em thay nhé, bản này làm xong từ hôm trước nhưng mạng chậm quá nên em không đưa lên kịp

ppcboy

Link khó down quá, IDM bắt được link nhưng báo lỗi không download được...:((
mạng yếu quá, em upload cũng muốn đập cái máy vi tính đi luôn, ngày mai em sẽ up lên host khác, giờ em Mod cái Ginger 2.3.3 đây, chắc lại ngủ muộn rồi

dungphp

nhưng em thấy Bác Dũng là gần như 24/24 đấy, kiểu này vài bữa Bác dũng phải đeo kính mất thôi:))

Máy tính nhà bật, máy tính CQ bật ! Off chỗ nọ, nó sẽ tự on chỗ kia !
Upload lên chính trang multiupload.com ấy, nó sẽ tự up lên vài trang khác ! Tốc độ cũng tạm đc

killer_ngoc82

mình đang dùng bản Desire Z V1 mấy hôm nay,cảm nhận là rất thích.bác chủ top cho mình hỏi so với bản HD V2 và Bản Z V2 có nhanh hơn bản Z V1 ko? Đang download mà thấy lâu quá

ppcboy

mình đang dùng bản Desire Z V1 mấy hôm nay,cảm nhận là rất thích.bác chủ top cho mình hỏi so với bản HD V2 và Bản Z V2 có nhanh hơn bản Z V1 ko? Đang download mà thấy lâu quá
cũng tương đương thôi bạn àh, cái Z thì xoay ngang được sense, HD thì không xoay được