• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

prince1071990

E đã up xong bản V20! nhận thẻ nhớ ngon lành, nhanh mượt và cái e thích nhất là đã kết nối dc wifi adhoc. Thanks bác e đã test tiếp
, có 1 vài lỗi về hiển thị % pin thì k down dc trên market nhưng sáng nay tất cả đã bt

Chỉnh sửa cuối:

lion_pvt

Bạn chuyển ngôn ngữ sang english kingdom thi cái miui music sẽ sang tiếng anh bạn à.
Đã chuyển ngôn ngữ như bạn nói và MIUI Music đã chuyển sang tiếng anh nhưng vẫn không cài được bạn à? Hay bản sau bạn cứ để MIUI Music trong bản rom đi, nó không nặng lắm mà thật sự rất hay :)

ppcboy

Bạn dùng root explorer chép miui music vào system\app, phân quyền cho nó theo sơ đồ sau
Xx
X
X

prince1071990

Các bác cho e hỏi ! E dùng bản DHD V20 . Đêm qua lúc 12h đi ngủ pin còn hơn 40% và e có bật mobile network nhưng chỉ là mạng 2G thôi ! vậy mà lúc 7h sáng dạy máy bị sập nguồn, k hiểu hệ thống làm sao mà làm ngốn pin thế hx

KOK

Bác nào cho em hỏi nhờ cái. Em dùng bản DHD V18, chạy film 720P độ 3,5 GB với Moboplayer giật tung chưởng. Đó là bình thường hay do rom ạ?

myGenio

Bác nào cho em hỏi nhờ cái. Em dùng bản DHD V18, chạy film 720P độ 3,5 GB với Moboplayer giật tung chưởng. Đó là bình thường hay do rom ạ?

thông thường là do clip thôi, độ bitrate cao thì đến máy tính laptop cũng giật, thậm chí ko chịu chơi. T-mobile chạy rom của boyppc thường chơi hd-720p 24fr/s và thường là 1,5gb.

KOK

thông thường là do clip thôi, độ bitrate cao thì đến máy tính laptop cũng giật, thậm chí ko chịu chơi. T-mobile chạy rom của boyppc thường chơi hd-720p 24fr/s và thường là 1,5gb.

24f/s thì là thường roài. Bác cho em hỏi bitrate bác chạy mượt là bao nhiêu thía ạ? Của em cũng là T-MOUS

tuaneti

Chính Mod trang này xác nhận là ko support trang Uploaded.to mà Bác chủ topic làm ơn up lên trang khác đi
Tiện thể cho mình hỏi tại sao bản stable V2 18_July mình kết nối dc với wifi nhưng không có mạng, máy khác ko sao hết

Cụ này hình như ko tìm hiểu kỹ hay sao ấy nhể. Cụ có nhìn thấy cái link2 to tổ chảng bên cạnh link chính của mỗi bản rom ko? Chọn link đó là server filesever Suport vô sờ tư

nguyenvietcttt

Cac bac cho em hoi la ban v20 cua bac boyppc va ban v0.4 cua bac phamquang ban nao su dung on dinh hon (pin, camera ...)vi em phai di xa vai ngay nen can co ban su dung on dinh mong nho cac bac tu van dum em
Xin loi vi dang online tren hd2 nen khong viet tieng viet duoc

tuaneti

Cac bac cho em hoi la ban v20 cua bac boyppc va ban v0.4 cua bac phamquang ban nao su dung on dinh hon (pin, camera ...)vi em phai di xa vai ngay nen can co ban su dung on dinh mong nho cac bac tu van dum em
Xin loi vi dang online tren hd2 nen khong viet tieng viet duoc

Chưa sử dụng rom của bác phạm quang bao giờ. Đang dùng bản ginger của PPCBoy rất ổn định.còn rom Desire HD về cơ bản cam đẹp, giao diện đẹp và tiện. Còn pin và độ ổn định chắc ko thể bằng đc ginger rùi. Nhược điểm khác nữa là nặng. Mình cũng onl bằng HD2 đây sao mình viết đc có dấu nhỉ !

concuarangme

Chưa sử dụng rom của bác phạm quang bao giờ. Đang dùng bản ginger của PPCBoy rất ổn định.còn rom Desire HD về cơ bản cam đẹp, giao diện đẹp và tiện. Còn pin và độ ổn định chắc ko thể bằng đc ginger rùi. Nhược điểm khác nữa là nặng. Mình cũng onl bằng HD2 đây sao mình viết đc có dấu nhỉ !

ol = điện thoại viết TV được là do rom đó có keyboard hổ trợ đánh TV được, bình thường thui mà

phamnhuphongvt

các bác cho e hỏi một tí : bản V4 SNESE 3.0 sa không vào được market . bác nào chỉ mình khắc phục lỗi này với
Cho mình hỏi cách hiện % pin làm thế nào

Chỉnh sửa cuối: