• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

vunguyenmt

các bro cho hởi cái, lần đầu flash 5k8. sao cái CFW #3 mình down core và rof2 về rồi, tổng cộng là 6 file, nhưng fw gốc của nó có tới 7 file lận? ai biết bảo mình cái nhá, nếu 6 file cũng ok thì mình xúc luôn

Chỉ có 6 file thôi bạn, cứ JAF đi, ho lo die máy đâu. Chỉ FW gốc mới có 7 file (có thêm rofs3) C6 cho 5800 thì gộp rofs2 với rofs3 chung lại thành rofs2 thôi

OverYou

các bro cho hởi cái, lần đầu flash 5k8. sao cái CFW #3 mình down core và rof2 về rồi, tổng cộng là 6 file, nhưng fw gốc của nó có tới 7 file lận? ai biết bảo mình cái nhá, nếu 6 file cũng ok thì mình xúc luôn

Đủ 6 files là xúc ok rồi bro :D

thanhhaifire

Bản N97 mini có gì mới không chủ pic ???

bản N97mini mới fix lại chưa có thời gian up lên, đã đc test trong 1 tuần bởi các chiến hữu, dùng nokia battery monitor kiểm tra thì thời gian chờ 7 ngày, thực tế quả thật rất trâu pin như FW gốc !
Change log Pizza:
- Pin như 5800 gốc very good
- Tăng chất lượng ảnh chụp (tấm nào cũng ~1MB sắc nét)
- Email C6 tích hợp chỉ sử dụng đc với cấu hình thông thường
- Mediabar Symbian^3
- Ram ổn định rất cao (khi dùng theme blue thì trung bình 55MB, khởi động 62MB)
phù hợp với những người thí độ trâu của FW gốc, nhưng lại muốn có trình email,trình duyệt ảnh, trình nghe nhạc... mới

bowjthewen

Nghe độ trâu của N97 mini cũng mún thử ... đã và đang download dzìa .... !! Thjk mấy cái Trâu bò nhưng lại tích hợp đủ ... ;))

OverYou

bản N97mini mới fix lại chưa có thời gian up lên, đã đc test trong 1 tuần bởi các chiến hữu, dùng nokia battery monitor kiểm tra thì thời gian chờ 7 ngày, thực tế quả thật rất trâu pin như FW gốc !
Change log Pizza:

phù hợp với những người thí độ trâu của FW gốc, nhưng lại muốn có trình email,trình duyệt ảnh, trình nghe nhạc... mới

Vậy là lại chuẩn bị thử nữa ròy! Nghe hấp dẫn wá Hải oy :D

Khoaaaa

Active Member
Hải lên sym 3 hay sao ko cook cho ae nửa rồi,buồn thật,cooker dần dần bỏ đi hết,s60v5 hết thời rồi,giá như mình biết cook và có điều kiện cook nhỉ
thank hải rất nhiều

samiboy007

Hải lên sym 3 hay sao ko cook cho ae nửa rồi,buồn thật,cooker dần dần bỏ đi hết,s60v5 hết thời rồi,giá như mình biết cook và có điều kiện cook nhỉ
thank hải rất nhiều

thì tập cook gjống tui nèk.bung rofs2 rùi copy vô đt r mod thêm mấy káj trên diễn đàn có và hướg dẫn đó.khj nào rảnh thì ra nét đóg goí và flásh thôi.

thanhhaifire

thank hải rất nhiều
sym^3 dĩ nhiên là ko lên ! nếu nokia ra cái phone7 ngon thì xài típ nokia, ko thì mình qua android, vì tốc độ và có lẽ hợp với mình hơn

Gabybh

Bác chủ thớt lại lượn mất à, buồn nhỉ. Hôm qua mới flash 58 cho con em bằng fw của bác mà mục quản lý ứng dụng thì ko vào đc, vào toàn bật ra.

Chúc mừng bác lên androi, em chưa có đk nên vẫn xài s60v5. mấy cái lợi androi có độ phân giải cao và 16tr màu đắt quá.

thanhhaifire

Bác chủ thớt lại lượn mất à, buồn nhỉ. Hôm qua mới flash 58 cho con em bằng fw của bác mà mục quản lý ứng dụng thì ko vào đc, vào toàn bật ra.

Chúc mừng bác lên androi, em chưa có đk nên vẫn xài s60v5. mấy cái lợi androi có độ phân giải cao và 16tr màu đắt quá.

đó là do bạn chỉnh thời gian khóa phím 60 giây hoặc 1 phút. mình đã lưu ý ko đc như vậy rồi mà