• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5530] CFW C6-5530 No.1 của anh Bảo-ngày 15/2/2011

troly

Well-Known Member
Có đầy đủ hết và các mod mới nhất hiện nay đấy...

Ẩn giang hồ lâu thế nhỉ??? Xuất hiện đầy bất ngờ. Còn dùng 5530 không đấy, có ý định cải tiến thêm gì không?

daugiang1987

Ẩn giang hồ lâu thế nhỉ??? Xuất hiện đầy bất ngờ. Còn dùng 5530 không đấy, có ý định cải tiến thêm gì không?

Dạo này bận quá nên không còn thời gian vọc nữa rồi anh. 5530 giờ để cho vợ dùng còn em chuyển sang dùng máy khác.... Chúc anh và các bạn năm mới may mắn hạnh phúc nhé.....

coolboymd

Hí hí em vừa flash xong, nuột thế thích cái theme đen trong suốt mặc định. Chờ a Bảo suốt từ năm ngoái đến năm nay :"> chúc a hạnh phúc bên gia đình

bolaoboleu

mọi thứ đều ổn nhưng e cài không được Ovistore (máy báo content built-in) với TTPod 4.00 thì cài xong nhưng k mở đc :(

baydi

mọi thứ đều ổn nhưng e cài không được Ovistore (máy báo content built-in) với TTPod 4.00 thì cài xong nhưng k mở đc :(

Bạn có nhầm không vậy mình vẫn dùng đuơc TTPOD mà

khamphacd

Chúc bác Bảo vui vẽ bên gia đình nhé! "Đây là bản cuối cùng cho Symbian" buồn thế! Có thể nói sự "ra đi" của bác là phát súng báo hiệu sự "sụp đổ" của Symbian rồi! :( :((

0908727527

Chúc bác Bảo vui vẽ bên gia đình nhé! "Đây là bản cuối cùng cho Symbian" buồn thế! Có thể nói sự "ra đi" của bác là phát súng báo hiệu sự "sụp đổ" của Symbian rồi! :( :((

A.Bảo chuyển nhà sang WP7 rùj :))

kangnam

Bản này thực chất là bản Unleashed Ultimate được Fix lại.... đúng ko pác Bảo !!!

phantom9790

bản gần như đầy đủ những j mình thích.chỉ có effect thì mình cook của mình vào thui.nc là ngon lém.nên các bác cứ chén thôi,ko fai hỏi nhìu.hehe.bác Bảo nhỉ.

thepianist

Ah, ^^, e down đc rùi. Cảm ơn a Bảo trong thời gian qua đã bỏ nhiều công sức với ae 5530 :)
Chúc a năm mới hạnh phúc và an khang!

samhau89

cho mình xin cái ứng dụng coi pin giống trên hình đi...cái hình mà hiện nguyen cục pin pự pự để rõ 1 day 13h ah...thanks

khamphacd

Đèn vẫn có vấn đề bác ạh! khi để đèn màn hình tự tắt ở 45 giây thì sau 45 giây khi đèn màn hình chuẩn bị tắt thì hai đèn xanh trắng còn sáng trong khi đèn đỏ tắt bác ạh! :|

phantom9790

Đèn vẫn có vấn đề bác ạh! khi để đèn màn hình tự tắt ở 45 giây thì sau 45 giây khi đèn màn hình chuẩn bị tắt thì hai đèn xanh trắng còn sáng trong khi đèn đỏ tắt bác ạh! :|
bạn để ý kĩ wa nhỉ,mà đợi tận 45s cơ ah?minh thì khóa fim oy.nhưng vừa thử mà đâu có bị như bạn nói đâu