• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5530] CFW C6-5530 No.1 của anh Bảo-ngày 15/2/2011

leliko0l

Ai chỉ e về khoản gprs với, chỉ vào bằng wifi được, lúc cài i-sms k có gprs k đký đc. nhà e k có wifi, vào 1 số cái khác cũg k vào đc.=gprs T_T

thay_fet

Member
c soạn tin D 5530 gửi tới 191 rùi cài mấy cái cấu hình vào,chưa có cấu hình GPRS thì sao mà dùng GPRS đc

baydi

Đã chỉnh lại bài viết thêm vào: LINK CORE VÀ BẢN UPATE NGÀY 19/2

taothephong

Link bộ gốc của nó đây các bạn nhờ baydi đưa lên bài trên nhé:

các bạn có thể test bản dưới đây xem nhé nếu thích:

anh ơi!thế cho e hỏi cái cfw này khác j so với cái baydi up lên trc đó k?mà dùng thì cái nào ngon hơn?thanks a:-?

phantom9790

bản mới nè đã có ovi, TTpop thì cài đặt có sẵn nhưng chả tìm thấy đâu kể cả ngoài HS.có tích hợp sẵn shazam.hiệu ứng thì ko bằng bản cũ của bác.nói chung là em way về bản cũ oy.hihi

baydi

Up bản mới lên 4rum rồi mà mình chưa test thử nữa. Để về test thử xem

leliko0l

Dùng luôn cái core ý à các bác, tại e thấy core của bác taothephong có 22mb mà e dùng cũng ngon, mà bộ core này tận 88mb, có uẩn khúc gì chăg ;;) :D

wishmakerw

em là Newbie...em ko biết cách flash như thế nào...anh chị nào có thể send cho em cái link chỉ cách flash ko vậy?...em cảm ơn trước. À, cho em hỏi lun, đt chưa hack phone thì flash dc ko vậy? Em chân thành cảm ơn!

hacklove89

sao mình flash xong ko cài được file Themes nhỉ, nó toàn báo thiếu SERIES S60 SCALABLE SKINS SUPPOTRT thôi, mình tìm cái đó nhưng mãi mà chả thấy. giúp mình với nha :D

tuanduong89

anh ơi! sao k vào được cài đặt -> điện thoại, vào cái đó là bị nhảy là ngoài màn hình ngoài, có ai bị lỗi giống mình ko? như thế sao mà cài đặt cho máy được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ko vào được cài đặt -> điện thoại là sao anh? vào đó là bị nhẩy ra màn hình ngoài

Chỉnh sửa cuối:

zdo2knight

bản ngày 15 vẫn còn 1 số lỗi trong phần cài đặt. vào speed dialing ko đc với auto keyguard để chỉnh time khóa phím thì bị nhảy ra. với cái ram sao mà nóa cứ tụt lùi như maicơn jacksơn+.+

abccuonga1

các bác cho em hỏi.bản của bác chủ thớt thiếu mất roft3.mà máy em ko có roft3 thì không flash được .vậy thì phải làm sao bây giờ.
:-/:-/:-/:-/:-/:-/
ở cái chỗ CNT ấy.không có chỗ đấy sáng đèn thì khi flash mà em bật nút nguồn thì nó toàn khởi động máy chứ không phải flash.nản quá

hoaikent_gl

Bản cuối cùng rồi mà vẫn bị lỗi nhiều quá , toàn lỗi nguy hiểm , vào seting không được là thua . Bạn coi lại rồi thông báo lại cho anh em biết nha .

thay_fet

Member
của e lại bị cái đèn đỏ rùi, khóa bàn phím xong chỉ thấy đèn đỏ thui

baydi

Bản ngày 19/2 lỗi đèn, nhưng mấy lỗi của bản 15/2 thì không còn