• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5530] CFW C6-5530 No.1 của anh Bảo-ngày 15/2/2011

baydi

cho mình xin cái ứng dụng coi pin giống trên hình đi...cái hình mà hiện nguyen cục pin pự pự để rõ 1 day 13h ah...thanks

Bạn tìm NokiaBatteryMonitor v1.2 trong diễn đàn mình có đó

samhau89

thanks...^^! cho mình hỏi cái phần nghe nhạc. làm sao để nó nhận lyric vậy...mục lyric mình nên để ở đâu...^^

kimjaewon

trong ứng dụng văn phòng, ko có ghi chú, co ai giống mình ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

sau khi flash xong, co 1 số phần mềm nó ko hiển thị icon vd ttpop, photo brow có sẵn nhưng cũng ko hiện icon, có khi nao sai core ko ta

Chỉnh sửa cuối:

o0NgoaLong0o

sau khi flash xong, co 1 số phần mềm nó ko hiển thị icon vd ttpop, photo brow có sẵn nhưng cũng ko hiện icon, có khi nao sai core ko ta
Mình cũng bị giống bạn, cài TTpod ko ra icon với cả ko cài đc Ovi Store :(

phantom9790

photo brow thì mình để ngoài HS chứ trong ứng dụng cũng ko thấy thật.

lat123

bản này tích hợp sẵn photo browser à ? Thế có cài dc bản up mới nhất của thằng Nokia hok ? Đang tính flash lại mà hok cài dc cái đấy chắc chít quá =.=!

phantom9790

bản này tích hợp sẵn photo browser à ? Thế có cài dc bản up mới nhất của thằng Nokia hok ? Đang tính flash lại mà hok cài dc cái đấy chắc chít quá =.=!

có tích hợp sẵn rồi cần j cài bạn.photo browser thì fien bản nào cũng gần như nhau mà

o0NgoaLong0o

TTpod mình cài đc rồi nhưng k có icon phải vào bằng HS ( giống photo browse ) còn cài ovi store nó cứ báo lỗi content built-in T_T

beatyboy

em là newbie mấy anh cho em hỏi em download bản của anh bảo vào rồi dùng j.a.f cài vào máy thế là xong ah có cần phải làm gì khac nữa không. Cho em hỏi luôn máy của em 5530 phiên bản v31.0.005 vậy em chưa up lên v32.0.007 mà cài bản của anh bảo được ko. Bản của anh bảo là v32.0.007. Như vậy thì có sao không mong mấy anh giúp em với. Ah cho em hỏi luôn bản này của anh bảo đã hack phone chưa vậy....... Thanks:-/

phantom9790

em là newbie mấy anh cho em hỏi em download bản của anh bảo vào rồi dùng j.a.f cài vào máy thế là xong ah có cần phải làm gì khac nữa không. Cho em hỏi luôn máy của em 5530 phiên bản v31.0.005 vậy em chưa up lên v32.0.007 mà cài bản của anh bảo được ko. Bản của anh bảo là v32.0.007. Như vậy thì có sao không mong mấy anh giúp em với. Ah cho em hỏi luôn bản này của anh bảo đã hack phone chưa vậy....... Thanks:-/

bạn dã biết flash điện thoại chưa vậy?
biết flash rồi thì cứ thế mà fang,ko cần up lên v32 đâu.
tất cả các bản fw đều đã hack bạn nhé

beatyboy

hihi em chưa biết flash nữa để về thử xem sao còn cái navifirmware xài sao vậy mấy bác.

abccuonga1

core đấy thiếu mất cái rosf3.tôi lên mạng down cái rosf3 về mới flash dc.
mà huynh cho em hỏi.em flash được rồi.rất tuyệt.nhưng sau khi em flash xong rồi cài cái TTpod 4.0 của kiên xong.
giờ lại không vào được GPRS khổ quá.em sài 5530.Các bác giúp em với.không có GPRS thì còn gì cuộc đời nữa.
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
tý quên.em vẫn sài được wifi nhé.

taothephong

core đấy thiếu mất cái rosf3.tôi lên mạng down cái rosf3 về mới flash dc.
mà huynh cho em hỏi.em flash được rồi.rất tuyệt.nhưng sau khi em flash xong rồi cài cái TTpod 4.0 của kiên xong.
giờ lại không vào được GPRS khổ quá.em sài 5530.Các bác giúp em với.không có GPRS thì còn gì cuộc đời nữa.
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
tý quên.em vẫn sài được wifi nhé.
ai nói cần rofs3???mình k dùng rofs3 vẫn flash đc mà.cái rofs2 này là tích hợp cả rofs 2 & 3 vào chung mà.phải k a.Bảo?
mà sao k dùng đc GPRS nhỉ???mình dùng 5530 nè,cái cfw này là dùng cho 5530 mà.chắc bạn thêm cái rofs3 vào nên bị mất đó:-?