• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

heonho2301

nếu vẫn còn bảo hành thì pác đem ra cho nó bảo hành đi, bt màk, hết bảo hành thì ra cảe bị chém 2 chai =.="

nh0xpr04798

khi nào fjx xong cái ram vs cái đèn bàn phím thì p0st lên đây cho a,e lun di pác heonho2310

mai_tien_dat_251

nếu vẫn còn bảo hành thì pác đem ra cho nó bảo hành đi, bt màk, hết bảo hành thì ra cảe bị chém 2 chai =.="

thôi em để đầu tuần sau rồi đi bảo hành chứ không cuối tuần chẳng có gì chơi, chán lắm! thanks các bác ná!

auau702

bác heonho ơi,bản của bác ý hình như xoay màn hình vẫn bị nhạy quá hay sao,lâu em chưa up mấy bản mới của bác,chứ mấy bản trước đều bị thế
nó bị từ core của bác thanhhai rồi,buổi đêm xoay sang bên phải toàn bị sang màn hình ngang rất khó chịu
không biết bác sửa được không??

auau702

sửa cái xoay màn hình nhạy quá bác ạ.em nằm quay sang bên trái là màn hình xoay ngang theo luôn(vì đợt em dùng v50 thì không bị thế,vì em hay đọc truyện buổi đêm mà)

debor_vn2000

tình hình là con 5800 của em càng ngày càng bị sọc màn hình nhiều hơn, có khi mở máy lên 10 lần thì 7 lần là bị sọc ngang sọc dọc. các bác giúp em với! mà em mang ra care được không ạ??? hình như máy của em vẫn còn bảo hành! hic

ĐT của bạn sao mà bị như thế? ĐT của mình do vô tình hạ version nên cũng die. Mình đã cố gắng cứu lại cu cậu nhưng cứ 4-5' lại bị khởi động lại nếu mình sử dụng ( ko sử dụng thì ko bị ) Mình đang nghi là bị phần cứng. Để mấy tuần nữa đi mua đồ ăn rồi mang đi sửa xem thía nào. Bi giờ mà động đến ĐT là 5' khởi động lại :)). Đang đi tìm Phoenix để flash lại lần nữa. Nhưng có lẽ là RAM hỏng rùi.

debor_vn2000

Thía thì care Nokia thẳng tiến chứ gì nữa. Máy mình chắc bị phần cứng rùi. Số đen đủi thật đó. Chả hiểu sao trong máy lại có cái version 21 mới đau chứ. Nhấn flash phát thía là die luôn :(. ko thấy lên nguồn kiểm tra lại mới biết bị downgade :((. Ko biết có sửa đc ko nữa. Hix

sevendark

minh up xong lúc khởi động lên màn hình trắng chớp tắt vài 3 lần rồi đen thui lun.ko biết nguyên nhân do đâu

debor_vn2000

minh up xong lúc khởi động lên màn hình trắng chớp tắt vài 3 lần rồi đen thui lun.ko biết nguyên nhân do đâu

Của tớ hôm nay down phiên bản ngày 26/02 menu 4x4 cũng bị chớp màn hình và ko khởi động được. Đề nghị heonho kiểm tra lại xem nhé. Thân!

nh0xpr04798

Máy minh đang chạy rất ổn định . chạy các bản hack phone ok hết lên bình thường còn vs bản cook này màn hình chớp tắt rồi đen thui lun. :((

pah chọn Core của PNHT nhé ...Đen thui thì chạy lại ,có gì đâu phảỉ sợ

heonho2301

cái core mình up là của pnht đó mà mình vẫn JAF bt mà

sửa cái xoay màn hình nhạy quá bác ạ.em nằm quay sang bên trái là màn hình xoay ngang theo luôn(vì đợt em dùng v50 thì không bị thế,vì em hay đọc truyện buổi đêm mà)

cái xoay màn hình do bản chất nó là quá nhạy rùi nên mình cũng đành pó hand

heonho2301

Tạm thời mấy bạn khoan download đi,để mai mình mod bảnổn định cho anh em