• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

clone_engineer

ôô, em khoái cái khoá phím mà vẫn xoay màn hình dc, nhưng bản này ko có, vậy nên ai có cho em xin với

mai_tien_dat_251

Hi, bằng ngày này tháng này năm 2010, em đi mua con Nokia 5800 XpressMusic yêu quý mà em đang dùng về. Vậy là nó đã được 1 tuổi rồi. Đây cũng là chiếc điện thoại em dùng lâu nhất từ khi biết dùng điện thoại di động đến giờ.Thời gian trôi nhanh thật và hiện tại thì nó đang chạy trên FW mới nhất của bác heonho2301, em thay mặt điện thoại của em cảm ơn bác và toàn thể anh em trong diễn đàn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

hjhj chúc mừng sinh nhật dt pác nghen hjhj,hjxhjx sau 1ngày3tiếng test cái mod lim dim của binh24 thì tốt nhưng bị trục trặc ở phím trắng khj mún unlock,nên có thể lát mình sẽ fjx lại và up lên cho ae sau

mai_tien_dat_251

hjhj chúc mừng sinh nhật dt pác nghen hjhj,hjxhjx sau 1ngày3tiếng test cái mod lim dim của binh24 thì tốt nhưng bị trục trặc ở phím trắng khj mún unlock,nên có thể lát mình sẽ fjx lại và up lên cho ae sau

thanks bác, bác vất vả vì anh em quá! Hay bác mod luôn cả cái xoay khi khoá máy nữa đi!

heonho2301

lim dim,mình đã fjx xog, chjều nay về làm lại cái mod khóa phím xoay ngang cho pác,hjxhjx đag fjx bàn phím tiếng anh cái T.T

shido_katori

Active Member

đề nghị chúc mừng sinh nhật kèm ... "rửa" điện thoại =))

chủ topic cho xin cái Micropool trong hình đi ! cái đó là game phải ko vậy ?

heonho2301

tại mình có 1 món quà cho pác nhân ngày sinh nhật cho cục cưng của pác :D mình sẽ send wa bằng đường Gmail cho pác :D

heonho2301

à ... từ từ iz đang fix lại Ram cái, sẽ send cho pác vào tối hum nay
:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

pác có nick YH hum

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

bác heonho vẫn chưa update lên à? bản này dùng tốt đấy, để mọi người cùng cảm nhận đi!

haku

heonho ơi sao mấy trang ký tự (từ trang 2) trong tin nhắn toàn hình vuông k àh >:)

mai_tien_dat_251

tình hình là con 5800 của em càng ngày càng bị sọc màn hình nhiều hơn, có khi mở máy lên 10 lần thì 7 lần là bị sọc ngang sọc dọc. các bác giúp em với! mà em mang ra care được không ạ??? hình như máy của em vẫn còn bảo hành! hic