• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

thanhluan_phuyen

Chủ thớt up gói app,theme và màn hình khởi động đã add vào FW trên dc ko?mình muốn xin để add vào FW của mình.CFW của bạn có độ trễ vào thư mục nhiều icon khá lớn.có lẽ do mod tiết kiệm pin.

đã up lên tất cả rùi mà bạn!

heonho2301

Sao mình xài bản 4x4 mà nó ko có cái logo mạng ( Mobifone)zậy...Chỉ mình cách có lại đc hok :(
vào cài đặt hiển thị trong phần cài đặt máy, thông tin mạng sửa lại tắt

xoá trực tiếp trên máy không bằng bung rofs2 ạ???
bác mún xóa trên mày cũng được, tại lúc JAF xong là máy tự cài đặt mà, nên xóa bt cũng được

heonho2301

nghe ace nói bản 21-2 dùng tốt hơn bản này, nếu các ace thix bản 21-2 mình sẽ up lại link ngày 21-2 lên, anh em nhớ nói cho mình pik để mình fix

mai_tien_dat_251

Bác chủ thớt ơi, bác Mod cột sóng thành 4G đi! Mấy hôm trước ở Hà Nội thì lúc nào nó cũng 3,5G nhưng giờ về thành phố Nam Định thì nó chỉ được 3G thui. Mod 4G cho iPhone lác mắt chơi! He he

heonho2301

Bác chủ thớt ơi, bác Mod cột sóng thành 4G đi! Mấy hôm trước ở Hà Nội thì lúc nào nó cũng 3,5G nhưng giờ về thành phố Nam Định thì nó chỉ được 3G thui. Mod 4G cho iPhone lác mắt chơi! He he
mod thành 4G mình thử ùj hum lên đc T.T ,còn menu 2x3 thì hum nào pùn pùn hum có rì làm mình mod cho

manhtoan112

mình cũng thích 4G rồi đêy' MOD được 4G thì xiteen biết bao..he. bác chủ thớt mod cái tia sao chạy ở ngoài màn hình đi??_______
hiệu ứng khi xoay màn hình nữa, nhìn đơn điệu quá...!

bowjthewen

bây giờ mới về nhà mới JAF xong,hình như nó chậm hơn bản trước độ trễ vào danh bạ,ứng dụng lâu hơn với cái danh bạ mình vuốt nó rít rít k biết có ai bị như vậy k

Dúng rồi á ... Mình cũng bị vậy ... cứ rít rít sao ý

mai_tien_dat_251

Dúng rồi á ... Mình cũng bị vậy ... cứ rít rít sao ý
lúc mới JAF được 1 ngày mình cũng bị như vậy nhưng giờ thì hết rồi. Mà vào menu chính, khi để dạng danh sách thì thấy hiệu ứng sao bay nhưng chuyển về dạng lưới thì không còn nữa.

heonho2301

h mình đang fix mod đèn lim dim cho các bác , rồi up lên cho các pác

làm được không vậy ta?
kiu ace pdaviet làm cái themes WP7 cho s60v5 đi là oke :D

có thể mình sẽ mod cái grid 2x3 thui cho ace tự để vào rom :D, h đi chép phạt mai trả bài là chít T.T ai chép phụ hum cho 1 vé đi chơi với chủ 2pic handsome này đây ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

ai mún dùng bàn phím tiếng Nga thì chỉnh thành bàn phím qwerty rối ấn chữ ab kế bên 1* nha

Chỉnh sửa cuối:

clone_engineer

em ko thích cái font chữ tại mỗi lần lướt web mặc định, chữ nét to nét nhỏ khó chịu lắm, nên em thay font mặc định của nokia, và ko biết có phải do em làm vậy ko mà bây giờ chuyển qua tiếng anh là nó bị thế này : aplications ---> &qtn_apps_applications_grid,.... nhiều mục khác cũng vậy, với lại em dùng SPB là nó ra toàn tiếng nga, ai giúp em, :(:)(:)((, với lại làm sao bỏ tiếng nga đi :(:)(:)((

heonho2301

bạn dùng mấy phiên bản việt Hóa đi cho tốt :D, chứ mình cũng ít dùng SPB Shell lúm