• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

thanhluan_phuyen

thì giải quyết vấn đề hồi nãy 2 ae mình làm đó

ak vậy ư.\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

heonho ơi, online bằng yh đi,mình có cái này muốn trao đỗi.
khi nào ra PM cái còn mượn máy bạn bè cài \-/
à mà có ai biết bài này tên là j ko nhỉ
link nó đây

nghe nho và ngắn quá bạn ơi,không thể nhận biết được:-?

Chỉnh sửa cuối:

taothephong

cho mình hỏi cái,sao mà mình flash xong,máy vẫn chưa hack nhỉ???:-?có nhìu phần mềm vẫn "chứng chỉ bị lỗi",hoặc là "không thể cài đặt" là sao nhỉ???
ai có bộ patches của cfw này cho mình vs.thanks nhìu

OverYou

;)) chủ thớt ơi, CFW này vắng khách là đúng rồi. CFW của bro thanhhaifire hay như vậy nhưng khi qua tay bro heonho thì kết quả ko tốt. CFW này đã đc mod lại hiệu ứng đèn nhấp nháy 30s đầu sau khi JAF xong rồi ko thấy nữa, hiệu ứng chung nghèo nàn. CFW tích thêm vài apps cá nhân heonho nữa ko cần thiết. Heonho cũng mod lại trượt cảm ứng mượt nhưng ko = CFW bro thanhhaifire, cảm biến xoay màn thì quá nhạy. Những thứ khác mình ko tìm hiểu vì ko muốn xài nên quay lại JAF final 3 của bro thanhhaifire :D

taothephong

cfw này mỗi khi restar máy cái theme lại trở về ban đầu,RAM lúc khởi động chỉ đc có 42-43M j đó thôi,cái bản của a.Jack RAM lúc khởi động cao hơn nhìu mà.còn vấn đề mình cài phần mềm mà lỗi chứng chỉ thì mình cũng k hiu?

heonho2301

;)) chủ thớt ơi, CFW này vắng khách là đúng rồi. CFW của bro thanhhaifire hay như vậy nhưng khi qua tay bro heonho thì kết quả ko tốt. CFW này đã đc mod lại hiệu ứng đèn nhấp nháy 30s đầu sau khi JAF xong rồi ko thấy nữa, hiệu ứng chung nghèo nàn. CFW tích thêm vài apps cá nhân heonho nữa ko cần thiết. Heonho cũng mod lại trượt cảm ứng mượt nhưng ko = CFW bro thanhhaifire, cảm biến xoay màn thì quá nhạy. Những thứ khác mình ko tìm hiểu vì ko muốn xài nên quay lại JAF final 3 của bro thanhhaifire :D
thì mình nói cho nghe,bản của mình đã nói là cook lại từ bản sp3 của thanhhaifire, mình chỉ cook lại cho ai cần,còn nếu bạn ko mún dùng thì thôi,còn cảm biến thì mình ko có edit gì hết.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cfw này mỗi khi restar máy cái theme lại trở về ban đầu,RAM lúc khởi động chỉ đc có 42-43M j đó thôi,cái bản của a.Jack RAM lúc khởi động cao hơn nhìu mà.còn vấn đề mình cài phần mềm mà lỗi chứng chỉ thì mình cũng k hiu?
bản của mình đã hack dựa vào mod của nguoiviethoa nên cài ứng dụng bt nha, còn cái restart trở về themes mặc định thì mình chưa gặp trường hợp này lần nào

bạn ơi cho mình hỏi máy mình k bật đc blutooth là sao:(
bạn thử restart máy lại xem

Chỉnh sửa cuối:

taothephong

thế sao mình flash xong mà máy cứ như là chưa hack nhỉ???mặc dù đầy đủ các phần mềm mà,giúp mình vs.còn vấn đề RAM thì sao hả bạn?

heonho2301

thế sao mình flash xong mà máy cứ như là chưa hack nhỉ???mặc dù đầy đủ các phần mềm mà,giúp mình vs.còn vấn đề RAM thì sao hả bạn?
vấn đề ram thì cũng như mấy bản khác chênh lệch từ 47mb - 50mb ,với lại do mình actives themes effects nên Ram bị tụt còn khoảng 44mb-46mb đó

Mà bạn cài soft ji dzạ

ksmanhdung

Cảm biến tắt xoay màn hình không hoạt động, chỉ khi vào quản lý điện thoại để chỉnh trong đó thì nó mới hoạt động thôi

thanhluan_phuyen

ram thì khi jaf xong khởi động lại khoảng >50mb đó bạn.(khoảng 55mb)

mình đang xài v51 thì làm ntn đây bác ơi

bạn dow core và rofs2 về jaf và đt của bạn sẽ lên v52 luôn đó.

taothephong

thế bạn cho mình xin bộ patches đc k?mấy cfw trc mình flash xog là có,ma mình lỡ xóa cả bộ patches trc khi flash,flash xog lại k có,nên máy h như chưa hack ý.cho mình xin vs.thanks nhìu

heonho2301

thế bạn cho mình xin bộ patches đc k?mấy cfw trc mình flash xog là có,ma mình lỡ xóa cả bộ patches trc khi flash,flash xog lại k có,nên máy h như chưa hack ý.cho mình xin vs.thanks nhìu
bộ patches mình để trog Rom Data màk

taothephong

bộ patches mình để trog Rom Data màk

là sao bạn?mình flash xog vào thẻ nhớ,đâu có thư mục patches đâu.~X(

bạn copy bộ patches của bạn rồi up lên cho mình có đc k?mà nếu mình copy vào thế thì có đc k nhỉ???

heonho2301

là sao bạn?mình flash xog vào thẻ nhớ,đâu có thư mục patches đâu.~X(

bạn copy bộ patches của bạn rồi up lên cho mình có đc k?mà nếu mình copy vào thế thì có đc k nhỉ???
path để vào thẻ nhớ bt nha bạn
dzị lát mình up cho , h mình đag đi học