• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

heonho2301

bạn JAF bt đi JAF xong rồi để vào thẻ nhớ sau cũng được

hay là bạn post hình lên cho mình xem thử đi

OverYou

Heonho cook lại CFW này cho anh em mình cũng ủng hộ, nhưng khó hiểu là heonho kêu đã xài thử ko thấy lỗi gì nhưng mình JAF xong khởi động lại vẫn bị lỗi. Hy vọng heonho sẽ thành công hơn trong bản update sau!

hapro

Heonho cook lại CFW này cho anh em mình cũng ủng hộ, nhưng khó hiểu là heonho kêu đã xài thử ko thấy lỗi gì nhưng mình JAF xong khởi động lại vẫn bị lỗi. Hy vọng heonho sẽ thành công hơn trong bản update sau!

bản cook thì ko thể hoàn hảo ,ko có lỗi được đâu bạn. bản này là khá ổn rồi

thechipmunks

mình vừa JAF bản này xong. kết nhất cái bàn phím nhắn tin, có số ngay ở hàng trên cùng thuận lợi thật, giá mà có cao thử nào mod được cách gõ tiếng việt giống unikey thì ko gì bằng. đang khám phá thêm :D

chip_dep_zai

bạn ơi. chả biết tại sao mà mình cài bản FW nào cũng k mở đc blutooth cả. bạn có mod nào sửa đc k chỉ mình với

heonho2301

taothephong

bạn à!mình flash mấy lần rồi,flash hoài mà vẫn thế,khi flash thì vẫn bt mà,mình thử các cfw trc mà vẫn k đc là sao nhỉ???

chip_dep_zai

hic. k ổn rồi. để tuần này mình mang đi xem sao. mang ra ngoài đấy thì có cần để FW gốc k :D ai có FW gốc cho mình xin để thử xem nhỡ đâu lại đc

heonho2301

cái patches hả, bạn để vào thẻ nhớ đi mình đã xóa trong dât rồi đó , bộ mới lát up hok có thay đổi gì nhiều nên mình hok có thông báo update đâu đó