• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW sybian^7classic hiệu ứng nhẹ nhàng..

lanngoccuaanh

mình dùng bản này được 2 ngày. Dùng rất tuyệt nhưng có mấy lỗi này! Lỗi bôi đen trong văn bản, lúc quét văn bản thì trong suốt lun ấy, hok pýt đằng nào mà nhìn. Mình muốn add thêm patch vào rp, đưa patch vào e:/patch nhưng rp không nhận. Và tại sao effect themes đưa vào resouce không chạy nhỉ?

Lỗi bôi đen văn bản làm j có nhỉ? mình xài bình thường mà. Khi bôi đen bạn phải cho về chế độ nhập chữ ấy...nếu ko sẽ ko bôi đen đc đâu, hj

love4

1. E:/Patches hay C:/Patches mới đúng
2. Effects chép vào C:/Resource xong apply patch c2z, tắt effects bật lại :)

mình đổi effect cũng ko đc.đành phải cook lại nhân tiện đổi font.(sr chủ top nha:D)

thanhluan_phuyen

mình đổi effect cũng ko đc.đành phải cook lại nhân tiện đổi font.(sr chủ top nha:D)

bạn đỗi effect hay là effects? phải có s nha. bạn chỉ cần coppy foder effects của bạn thay vào Z\Resource\effects của mình là đc mà.

Chỉnh sửa cuối:

love4

^^.uh effects.tại mình muốn thay 1 số thứ nữa.nhưng bản của bận rất good.
nếu có thể thì effects như n97 nhỉ.mình thíc hiệu ứng ở ca menu va ngòai nền nữa.chắc tại đây là C6 nên ko đc đúng ko

thanhluan_phuyen

^^.uh effects.tại mình muốn thay 1 số thứ nữa.nhưng bản của bận rất good.
nếu có thể thì effects như n97 nhỉ.mình thíc hiệu ứng ở ca menu va ngòai nền nữa.chắc tại đây là C6 nên ko đc đúng ko

mình cũng chưa thử nữa,vì mjnh thấy effects này nhẹ nhàng và thấy hay hay nên dùng cái này.bạn thử cái của n97 thử xem sao.

lilvlil

Thưa anh. Em đang gặp 1 số vấn đề về JAF anh có thể cho em xin Ym của anh để trao đổi được không ạ

heonho2301

:)):)) từ từ cũng nhìu người tks thui,2pic mình nàk hơn 1000 lần download mà ... có 78 tks T.T dzị mới ác

lanngoccuaanh

ko bik sao nhiều phần mềm mình gõ từ google thấy có link trên pdaviet.net mà khi kích vào nó không chạy nhỉ?
có phải thằng google đang chặn pdaviet ko nhỉ?? mới thấy hiện tượng này vài tháng nay

love4

hình như mấy bài đó bị del rồi hay sao ý.mấy phần mền từ lâu rồi đúng ko

Hikira

ko bik sao nhiều phần mềm mình gõ từ google thấy có link trên pdaviet.net mà khi kích vào nó không chạy nhỉ?
có phải thằng google đang chặn pdaviet ko nhỉ?? mới thấy hiện tượng này vài tháng nay

cùng bị tình trạng như vậy luôn,nhiều lúc kiếm soft trong để down cho nhanh,vào google gõ thêm pdaviet là vào link của pdaviet k đc

ferrari777

Cá nhân hóa nhiều quá với lại chưa lược bỏ những thứ không cần thiết như ghi chú hiện tại , chat

love4

Cá nhân hóa nhiều quá với lại chưa lược bỏ những thứ không cần thiết như ghi chú hiện tại , chat

ý bạn là bản cfw nafy hả? mình thấy nó good mà,có thấy cá nhân hóa ji đâu.kái theme thật đẹp.mình thíc những theme trong suốt tnày.ai có bộ sưu tập themes trong suốt share thì tuyệt

Hikira

Sao hỗm rày xài êm ru,tự nhiên 2 hôm nay sms hay bị đơ quá (mặc dù khởi động lại mỗi lần bị đơ) @_@ bấm trả lời lúc lick vào màn hình để hiện bàn phím thì nó bị treo phải bấm nút Đỏ ra rùi đè menu chọn thoát mới ra đc (nhiều lúc phải vào phím Xanh có số sđt trong cuộc gọi chọn gửi tin nhắn rùi mới soạn thảo đc) @_@