• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW sybian^7classic hiệu ứng nhẹ nhàng..

bomnhim1410

Chủ thớt chia sẻ cho cái mod trả lời lúc gọi ý! đổi 2 cái gạt sang trái sang phải đó! hơ hơ đổi mới tý cho nó lạ mắt! với cái mod toàn bộ bàn phím với! hihi có thì chia sẻ anh em thank's nhìu nhìu!!! :D

thanhluan_phuyen

Chủ thớt chia sẻ cho cái mod trả lời lúc gọi ý! đổi 2 cái gạt sang trái sang phải đó! hơ hơ đổi mới tý cho nó lạ mắt! với cái mod toàn bộ bàn phím với! hihi có thì chia sẻ anh em thank's nhìu nhìu!!! :D
cái gạt sang trai-phải đó bạn muốn thay đỗi như thế nào vậy?nói rõ hơn được không bạn?

bomnhim1410

Đại loại như của bác đó! hihi còn cả cái hình cục pin có dấu + - đấy! hihi thấy mấy cái mới của bác hay hay ! cám ơn bác nhiều lắm!

thanhluan_phuyen

Đại loại như của bác đó! hihi còn cả cái hình cục pin có dấu + - đấy! hihi thấy mấy cái mới của bác hay hay ! cám ơn bác nhiều lắm!

mình sẽ kèm theo trong file đính kèm cho bạn luôn nha
còn cái mở khóa đó là mod mở khóa c6 bạn qua 2pic của ngviethoa nha.

Chỉnh sửa cuối:

bomnhim1410

Ah còn cái chế độ trả lời cuộc thoại khi khoá bàn phím ý! bạn đổi ngược 2 cái đó đúng ko? giờ mình muốn tháy cái màu xanh đậm lên chỗ trả lời, còn phía dưới màu đỏ có được không bạn? cái mod của bạn đấy! thank's nhiều nhiều!

thanhluan_phuyen

Ah còn cái chế độ trả lời cuộc thoại khi khoá bàn phím ý! bạn đổi ngược 2 cái đó đúng ko? giờ mình muốn tháy cái màu xanh đậm lên chỗ trả lời, còn phía dưới màu đỏ có được không bạn? cái mod của bạn đấy! thank's nhiều nhiều!

mod thay đỗi cái màu khi khóa phím đó mình nhớ là dow từ một trang web nào đó mà mình đã lỡ xóa nó mất tiêu rùi,bạn thử search thử nha.

lanngoccuaanh

Bạn Luân đã sữa cái camera chưa vậy? làm thế nào mà khi chụp hình tắt flash thì nó ko sáng ấy, ngay cả lúc ban đâu nak
Cho ra bản fina luôn :D

thanhluan_phuyen

Bạn Luân đã sữa cái camera chưa vậy? làm thế nào mà khi chụp hình tắt flash thì nó ko sáng ấy, ngay cả lúc ban đâu nak
Cho ra bản fina luôn :D

cái đèn flash đó nó chỉ nhá lên khi ta chạm vào phím chụp hình cho ta biết là bắt đàu chụp thui bạn ak,và khi ta nhấn mạnh vào chụp thì đèn nó đâu có sáng nữa bạn.

lanngoccuaanh

Quan trọng là core th0y, chứ cái rofs2 đổi tên mấy hồi

h mình đổi tên thành RM-356_52.0.007_prd.rofs2 có được ko nhỉ?
nếu jaf bản này thì máy thành sắt vụn hả các bạn? có ai sữa đc lỗi này ko nhỉ?

0908727527

h mình đổi tên thành RM-356_52.0.007_prd.rofs2 có được ko nhỉ?
nếu jaf bản này thì máy thành sắt vụn hả các bạn? có ai sữa đc lỗi này ko nhỉ?
Cứ đổi tên cái rofs2 V51 thành V52, jaf vs core v52 :)
mà hình như core v52 có nhìu cái lắm thì phải
=))

lionkinght

mình dùng bản này được 2 ngày. Dùng rất tuyệt nhưng có mấy lỗi này! Lỗi bôi đen trong văn bản, lúc quét văn bản thì trong suốt lun ấy, hok pýt đằng nào mà nhìn. Mình muốn add thêm patch vào rp, đưa patch vào e:/patch nhưng rp không nhận. Và tại sao effect themes đưa vào resouce không chạy nhỉ?

0908727527

mình dùng bản này được 2 ngày. Dùng rất tuyệt nhưng có mấy lỗi này! Lỗi bôi đen trong văn bản, lúc quét văn bản thì trong suốt lun ấy, hok pýt đằng nào mà nhìn. Mình muốn add thêm patch vào rp, đưa patch vào e:/patch nhưng rp không nhận. Và tại sao effect themes đưa vào resouce không chạy nhỉ?

1. E:/Patches hay C:/Patches mới đúng
2. Effects chép vào C:/Resource xong apply patch c2z, tắt effects bật lại :)