• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW sybian^7classic hiệu ứng nhẹ nhàng..

thanhtamlx

bản CFW này nếu không muốn quét file nằm trong thư mục Hidden thì làm thế nào nhỉ :-?

love4

sao mình down hiệu ứng khác rồi apply c2z trong rompatch mà vẫn ko đc nhỉ

heonho2301

Haizz chán như con gián

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

À chủ thớt nè , sao mình xào nấu cái icon menu 4x4 ( big ) vào CFW của bạn mà nó ko được nhỉ ? :-s , lỗi tùm lum

nếu bác xào nấu cái 4x4 icon big thi bác chỉ cần sửa cái grid trong resource được ùi, hok cần sửa private

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

bản này mình dùng thấy bình thường không có ấn tượng lắm. không có limzim như đã nói chỉ có tắt chạm sánng thui bật hiệu ứng thì vào menu hơi chậm có vẻ lag khi chạy 2 chương trình trở nên dộ mượt thấy bình thường chưa có mod 3,5g. chưa tăt rung khóa phím menu 4x4 này thấy bt thà làm 3x4 hoặc 4x4 nhỏ hơn chút nữa dẽ nhìn hơn chế độ rung ở cấu hình đẻ hơi cao nhẹ thêm tý nữa thì ngon

lanngoccuaanh

Hôm nay thử chụp ảnh tắt đèn flash mà nó vẫn sáng. không bik có chủ thớt giúp mình với!!!!!!!!
làm thế nào mà khi ấn nhẹ nhẹ thì nó vẫn tắt đc đèn ấy

Chỉnh sửa cuối:

transanghp92

Hôm nay dùng việt máp dẫn đường mà ghét cái khóa phím đc 30s là nó khóa mất, chủ thớt giúp ace thế nào mà khi đang chạy chương trình thì ko bị khóa phím ấy, giống như khi đang nhắn tin thì đừng cho nó khóa phím tự động nhé

mình nghĩ bạn nên mua cái máy GPS , thay vì sử dụng GPS trên đt , vì mình thấy chiếc 5800 nó vượt quá khả năng và trình độ sử dụng của bạn :))
30s khóa mất thì chỉnh nó lên , hoặc là ko tự động khóa , ghét này ghét nọ

samiboy007

Hôm nay dùng việt máp dẫn đường mà ghét cái khóa phím đc 30s là nó khóa mất, chủ thớt giúp ace thế nào mà khi đang chạy chương trình thì ko bị khóa phím ấy, giống như khi đang nhắn tin thì đừng cho nó khóa phím tự động nhé

thì pạn vào trình cài đặt tắt káj khoá phím tự động đi.cài thêm khóa phím 1chạm hay khóa pằng nút gạt bên hôg là đc r.có j đâu mà phảj băn khoăn thế.ᓦᓦ

thaingocduan

chính xác đó bạn.

vậy chắc mình cũng xào nấu lại bản này dùng . từ xưa đến này mình toàn ăn sẵn nằm ngửa lấy của các bạn dùng luôn bây giờ tự làm 1 bản xem sao cũng sắp bán máy lên cũng chẳng sợ gì

vunguyenmt

vậy chắc mình cũng xào nấu lại bản này dùng . từ xưa đến này mình toàn ăn sẵn nằm ngửa lấy của các bạn dùng luôn bây giờ tự làm 1 bản xem sao cũng sắp bán máy lên cũng chẳng sợ gì
Ăn chơi mà sợ mưa rơi j bạn. Chơi luôn đi, sắp bán máy cố làm 1 bản cho mượt mà để a e sài

bomnhim1410

Bản này còn hiện tượng bị văng ra ngoài khi thoát chương trình nghe nhạc hay nghe nhạc trong file manager ko vậy bạn? hầu như các bản đều bị tình trạng này!

lanngoccuaanh

mình nghĩ bạn nên mua cái máy GPS , thay vì sử dụng GPS trên đt , vì mình thấy chiếc 5800 nó vượt quá khả năng và trình độ sử dụng của bạn :))
30s khóa mất thì chỉnh nó lên , hoặc là ko tự động khóa , ghét này ghét nọ

sac. ko tự động khóa thì chĩnh đc, còn chĩnh nó lên thì đừng mơ nhé. vì trong CFW này ko có chức năng đó, chắc ông ni ko dùng CFW ni thì phải:D

lanngoccuaanh

Hôm nay thử chụp ảnh tắt đèn flash mà nó vẫn sáng. không bik có chủ thớt giúp mình với!!!!!!!!
làm thế nào mà khi ấn nhẹ nhẹ thì nó vẫn tắt đc đèn ấy

mấy hôm nj sao ko thấy chủ thớt lên mạng nhi????????????

thanhluan_phuyen

mấy hôm nj sao ko thấy chủ thớt lên mạng nhi????????????

mấy hum nay lo học nhiều quá nên hông có thời gian được,hix.với lại cái laptop của mình nó đi bảo hành rùi nên cũng pó hand lun.:(:((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

sac. ko tự động khóa thì chĩnh đc, còn chĩnh nó lên thì đừng mơ nhé. vì trong CFW này ko có chức năng đó, chắc ông ni ko dùng CFW ni thì phải:D
vì mình đã mod cái limdim rùi nên cái này mình thấy không cần thiết lắm, nếu bạn muốn có chức năng tùy chỉnh khóa phím thì bung rofs2 ra và vào 2pic của ngviethoa lấy cái mod "tùy chỉnh thời gian khóa phím" cook vào rom là ok mà.:p

2pic của ngviethoa các bạn bấm vào đây nha

Chỉnh sửa cuối: