• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

chetvislo1

thích CFW của bạn này
nhưng ghét cách trình bày bài viết của bạn này
cứ sữa bài viết nhưng k ghi chú sửa mấy h ngày mấy - và edit những gì ...... vậy làm sao có thể theo kịp thông tin nhỉ ?

heonho2301

thích CFW của bạn này
nhưng ghét cách trình bày bài viết của bạn này
cứ sữa bài viết nhưng k ghi chú sửa mấy h ngày mấy - và edit những gì ...... vậy làm sao có thể theo kịp thông tin nhỉ ?
hjhj tại hum có tjme,dzừa up xog là đj công ùi, maj rảnh mới edit lại

gambler123

ak. chẳng là mình có cook lại sang cái effect fresh. nếu mà tắt hiệu ứng đi thì vẫn mở bt. mà mở hiệu ứng lên thì ko mở đc.

heonho2301

uk. tks bạn. cái effect đó đẹp mà bị lỗi thì tiếc thật.
pác thay 2 cái TouchDialerClose_default.kml và TouchDialerOpen_default.kml xem, chắc do 2 cái đó đó ^^

dzị là do bộ effect ùj,chứ mình test hết ùi màk

gambler123

cái bản 4x5 no app mới up vẫn bị lỗi chữ trên cái icon. mình mới test thử. chủ thớt fix dùm luôn nha

lailai123

chủ thớt ơi cho mình hỏi tí , trong resource/xhtml/theme/icon có rất nhiều hình ,mà mình không biết nó dùng cho apps naò ah ?

gambler123

bản 4x5 có app cũ chủ thớt mới up đây nè. cái rompatcher mở ko đc. mình vào cook lại fix lên 2.6 vẫn mở ko được luôn. mà cho hỏi. mấy cái core với rofs2 chủ thớt lấy ở đâu vậy. mình đang tính tìm bản gốc rồi tự cook cho mình 1 bản riêng luôn

conlocao2007

cac bac gioi thiet do. a ma cho e hoi neu muon hack 5800 v40 phien ban quoc te thi lam kieu gi vay? bac nao giup e voi?