• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

vukoj

bạn ơi có để được cái game đua xe của 5800 ko?? mình tìm trên mạng ko thấy cái nào như vậy..!

OverYou

heonho khiêm tốn wá! Chịu khó làm CFW cho anh em 1 cách nhiệt tình, mai mình sẽ click thanks to heonho, bi giờ online = 5800 click thanks ko được! Xin hỏi heonho trợ giúp 2 thắc mắc ko bít là có được ko? 1. Mình mún xin mod menu 4x4 với icons to nhưng ko full screen nhé, vì mình muốn có cột sóng + pin trong menu :D 2. Mình mún xin bộ icon E7 mà bạn nói đó! Hy vọng heonho có thể giúp đỡ! Thanks

Khoaaaa

Active Member
Heo nhỏ nhớ giử nguyên tốc độ của bản này nha,vào apps,ra vào thư mục vèo vèo,fê thật,nếu đưa mh unlock về trượt thì làm màu đỏ hen,efects kiếm bộ nào chuyển trang độc đáo chút,pro nghiên cứu xem tích hợp sẳn td ảnh 1.00(1) dc ko nha,ko full củng dc nhưng nhớ làm bản 4*5 đó,đứng 4*5,ngang 4*4 là ok
vụ themes bạn xem có dc ko

samiboy007

heonho khiêm tốn wá! Chịu khó làm CFW cho anh em 1 cách nhiệt tình, mai mình sẽ click thanks to heonho, bi giờ online = 5800 click thanks ko được! Xin hỏi heonho trợ giúp 2 thắc mắc ko bít là có được ko? 1. Mình mún xin mod menu 4x4 với icons to nhưng ko full screen nhé, vì mình muốn có cột sóng + pin trong menu :D 2. Mình mún xin bộ icon E7 mà bạn nói đó! Hy vọng heonho có thể giúp đỡ! Thanks

mấy mod này đều có bên pic của ngviethoa pạn ah.mod k full menu thì ở link 1số thứ để gjãi trí trên #1 đấy

cuongpham208

Uar thía link kia là link nào bác. Thía đây là bản cập nhật thứ mấy rui` vậy ợ?

Khoaaaa

Active Member
Đây là bản đầu tiên của topic,heo con giới thiệu làm mình đợi từ wa tới jờ,khi nào mới có link vậy heo con

bad204

Member
bản cuả b mượt quá..còn vài chỗ mình muốn sửa.b có thể cho đườg dẫn để xóa hết cả 2 themes ko?góp ý mình thấy hiệu ứng chưa đẹp..đèn phím cứng ko tắt khi tắt đèn màn hình..mog bác giúp đỡ

Khoaaaa

Active Member
Đả gọi là hoàn toàn khác mà bạn,nhanh mượt và độc đáo,chỉ thấy cảm biến xoay hoạt động kinh wá,nhưng tốc độ hiển thị lại chậm,ko biết bản fix sẻ thế nào,mong wá heo con ơi

Khoaaaa

Active Member
Của bạn đây resouce/skin và private/10207114/import,xóa hai foder ''9835b6b17c16c9a3'' và''20202021''
nhớ đổi themes mặc định hok là ko lên nguồn đó

OverYou

:D các bro cứ hối thúc vậy ko được đâu! Cứ từ từ... Đúng là mấy cái mod mình xin có cả rồi, chỉ là thấy cái tên đó chán nên mình chẳng muốn click dzô download về! Thanks

Khoaaaa

Active Member
Hối j đâu bạn,nịnh bác ấy vài câu,làm cho có tinh thần ý mà,hihi,chứ bản này sài củng ổn rồi,chỉ có cái apps wan trọng nhất lại xung đột,đang tìm nguyên nhân nè,chán wá

bad204

Member
mới phát hiện thêm 1 khiếm khuyết: menu nhạc tự bị đẩy vào mục album. Có cách nào cho nó về bìh thg ko vậy bạn?

ksmanhdung

chưa update link nhá , đang trong giai đoạn fix nên chưa up nhá pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cái lỗi khi để ngang thì hok đổi tiếng việt được thì tạm thời mình cũng hok pik lý do tại file nào, nhưng các bác chỉ cần chỉnh tiếng việt rùi xoay cho trở lại bàn phím chữ và số , rồi xoay lại thành qwerty là đã chuyển thành TV ùi nhá, chưa đến 3s ^^, xl sự bất tiện này, mình sẽ cố gắng fix lại trong times sớm nhất

Bạn heonho có core v52.0.101 không thể?Up lên cho mình với, hôm trước dùng core V52.0.101 của binh24 và file Rofs2 của bạn rồi đổi lại tên, mang jaf tưởng là die máy.Hình như không dùng được core ấy.Bạn úp giúp mình bộ chuẩn với nhé.Thanks!

cuongpham208

core khac nhau mà bạn. Bản của bạn bình là core của Italia còn bản của bạn heo nhỏ là core của nước khác. Mai mốt VN có ra ản .101 thì bạn cũng không thể dùng core đó đc.

caubephuthuy

pro ơi.khi nào cook thêm bản menu 3x4 đi.Thanks!!!!Hoặc là pro nào chỉ mình cách lấy lại menu 3x4 mà k phải bung FW ra với ;)

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

dự tính ngày mai mới up, nhưng hiện tại mình cũng đang fix 1 số lỗi để có 1 bản hoàn hảo, xin các pác tha cho sự chậm trễ này ( em sợ bị chém lúm T.T) =.=" nhưng mình sẽ cố gắng up trong ngày hum nay (nếu có thể)

OverYou

This CFW heonho bring from PNHT forum. It made by devilhacker! I tried this CFW but it will be bug if we add more language! It's fastest speed but he used new icons pack ugly with many folders! I hope that heonho cans fix this CFW for brothers in this forum. It's really hard work! I hope you'll be done soon!

cuongpham208

Mình mới phát hiện ra 1 lỗi nữa đó là khi nhắn tin mình bôi đen đoạn văn bản thì nó không hiện chỗ bôi đen lên nhưng vẫn xóa đc đoạn bôi đen đó cho dù mình không nhìn thấy chỗ bôi đen. Còn nữa đó là trong ovi map phần tìm ở tap các loại ko hiển thị danh sách các địa điểm VD như Khách sạn, bệnh viện,....!

heonho2301

Mình mới phát hiện ra 1 lỗi nữa đó là khi nhắn tin mình bôi đen đoạn văn bản thì nó không hiện chỗ bôi đen lên nhưng vẫn xóa đc đoạn bôi đen đó cho dù mình không nhìn thấy chỗ bôi đen. Còn nữa đó là trong ovi map phần tìm ở tap các loại ko hiển thị danh sách các địa điểm VD như Khách sạn, bệnh viện,....!
mình cũng đã thử trên ovi 3.04 nhưng nó cũng hok hiện đó pác

This CFW heonho bring from PNHT forum. It made by devilhacker! I tried this CFW but it will be bug if we add more language! It's fastest speed but he used new icons pack ugly with many folders! I hope that heonho cans fix this CFW for brothers in this forum. It's really hard work! I hope you'll be done soon!
bạn up FW mình lên web nào dzị,sẵn tiện cho mình xin cài link web mà bạn đã up

Chỉnh sửa cuối: