• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

thanhluan_phuyen

khiếp vãi, chủ thớ khi úp xong thì up luôn cáo mod ép xung CPU lên 800mhz cho ae luôn nha,hy vọng bản này ram cao trung bình hơn 50mb là ok rùi. còn bin thì chắc khoảng 2 ngày là cao.
dù sao cũng ủng hộ Thái Ngọc Duẩn nha.:p

Chỉnh sửa cuối:

dechiu9x

test thử xem sao :)..em chả thik cái cột sóng mạng..2G mà cứ hiện 3.5G.có cách nào trở về như cũ đc ko anh ơi...mà 800mhz ko biết lên đc ko nhẻ;)

OverYou

Nếu mình đoán ko nhầm thỳ bản này cook lại từ Photon C6-02 của 008Rohit? Nếu sai thỳ bỏ wa nhé :D tưởng full Icons N8 nhưng cũng chỉ hiện được 2-3 icons bên ngoài, bên trong vẫn N8 :D --> ko đẹp!

thaingocduan

up link hoàn tất xin lỗi vì đã chậm mất 1 tiêng do nhà mình bị mất điện:(:(

Nếu mình đoán ko nhầm thỳ bản này cook lại từ Photon C6-02 của 008Rohit? Nếu sai thỳ bỏ wa nhé :D tưởng full Icons N8 nhưng cũng chỉ hiện được 2-3 icons bên ngoài, bên trong vẫn N8 :D --> ko đẹp!

sai hoàn toàn bạn ạ

OverYou

Uhm! Thỳ là đoán mờ :D nhìn bản của bạn cũng đẹp đó :D lẽ ra chiều xúc về rồi nhưng vì chưa có link download nên để khi khác vậy :D

thaingocduan

ko cho hình Ram à chủ thớt căn bản là các mem thích ram thôi=))

thì hình nào mà chẳng giống hình nào mình nói rồi mà ram - Ram khởi động tầm 55 - 56MB , ổn định tầm 50 còn cho ảnh nên làm gì nữa cho rác topic

Chỉnh sửa cuối:

con_quy1987

cho mìh hỏi mún đổi cái khóa màu xanh thành màu đỏ làm cách nào vậy,swipe clock đó