• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

natan

làm sao kiểm tra được cái file ép sung có đúng lên tới 800hz chứ

blackheart181

chờ mãi mà chẳng thấy mem nào cho ý kiến gì về bản này thì mình phải xông pha vậy.
tự down=>tự thanks=>tự JAF=>tự cảm nhận=>tự sướng.
\-/\-/\-/\-/

bunrieucua

Chà chà,lại ra bản mới rùi há.
Mấy bro này chăm chỉ ghê ta.
Không dùng cũng thank phát cổ vũ tinh thần=D>

blackheart181

hic,bản này của chủ thớt bị die phần cảm biến rồi.hixhix.còn đâu tất cả với mình cho là ok.chủ thớt xem lại vấn đề này hộ mình với

samiboy007

Khi tích hợp accel switch là bị tắt cảm biến bạn nhé. Mún bật lại thì vào cài đặt /điện thoại /cài đặt b.cảm biến /điều khiển quay r đánh (v) vào M.h xoay tự động

tangbalan

cái mod icon 3g chủ thớt để mặc định thì hay hơn đó.mình chỉ góp ý vậy thui còn tất cả thì ok hết.bản nầy hay hơn cả bản max speed nữa.à pin xài trâu tối giờ nằm bấm riết mà không thấy báo pin yếu dù chỉ còn 1 vạch thui.

mai_tien_dat_251

mình dùng v52.0.007 thế nhưng khi bấm *#0000# thì thấy báo v52.0.101 là sao vậy bạn??? như vậy là mình lên đời rồi à??? mà các bác có thấy bản này hơi cá nhân hóa không? không ghi tên ai nhưng sử dụng nhiều kí tự hình ảnh đơn quá!!! :-?

thaingocduan

mình dùng v52.0.007 thế nhưng khi bấm *#0000# thì thấy báo v52.0.101 là sao vậy bạn??? như vậy là mình lên đời rồi à??? mà các bác có thấy bản này hơi cá nhân hóa không? không ghi tên ai nhưng sử dụng nhiều kí tự hình ảnh đơn quá!!! :-?

bạn yên tam đi đó là cái mà mình thích ghi gì thì ghi thôi còn bạn vẫn ở v52.0.007 nhé .còn cái cá nhân thì không nhé mình thay đổi thế cho đẹp mắt thôi chẳng lẽ để nguyên mặc định thế còn gọi gì là CFW nữa

hic,bản này của chủ thớt bị die phần cảm biến rồi.hixhix.còn đâu tất cả với mình cho là ok.chủ thớt xem lại vấn đề này hộ mình với

không phải đâu bạn ạ bạn vào phần cài đặt cảm biến - điều khiển quay - tích vào màn hình xoay tự động (ok nhé ) màn hình xoay nhanh chóng mặt luôn

bản này phải JAF mấy lần vậy???????

chỉ cần jaf 1 lần duy nhất

muốn đổi phải làm thế nào với file này vậy bác?

chọn 1 màu bạn thích ví dụ (unlock=red__answer=yellow) là (thanh mở khóa màu đỏ thanh trả lời màu vàng) sau đó mở file ra ném (resource) vào rofs2 ok

làm sao kiểm tra được cái file ép sung có đúng lên tới 800hz chứ

nói là 800mhz nhưng thực tế không đến đâu bạn ạ .thực ra nó là 1 file .txt can thiệp vào nhằm tối ưu cpu đến một mức độ nào đó mà máy vẫn đảm bảo .mình chỉ tăng đến mức đó thôi còn muốn hơn nữa các bạn có thể tự tăng
tải cái ep xung về chỉnh sửa như sau
0x00040007 int 800 0
sửa cái 800 thành bao nhiêu tùy bạn

thaingocduan

có fix lỗi âm thanh như gốc 5800 chưa bạn

sửa rồi mình dùng bản âm thanh gốc mới cập nhật của nokia mà mình có ghi ở trên đó thôi -MuzicPlayer v15.2 cập nhật hiển thị lời bài hát .hoặc bạn có thể dùng ttop nge nhạc thích hơn đấy

ksmanhdung

Bản chính thức có j thay đổi không vậy bạn.Hay chỉ là fix lỗi bản beta thôi thế? Mà bản này có bắt được GPS không vậy? Vietmap và ovimap có chay được không?Chứ bản Maxspeed không chạy được GPS!

ngoisaobangtm

trước đây máy mình V51 nhưng mình flash bản N97mini giờ mình có thể sử dụng bản này flash ko vậy. hay flash V52 gốc trước sau đó mới sử dụng bản này.các bạn giứp mình

thaingocduan

Bản chính thức có j thay đổi không vậy bạn.Hay chỉ là fix lỗi bản beta thôi thế? Mà bản này có bắt được GPS không vậy? Vietmap và ovimap có chay được không?Chứ bản Maxspeed không chạy được GPS!

chạy ngon bạn nhé tất cả mọi thứ

trước đây máy mình V51 nhưng mình flash bản N97mini giờ mình có thể sử dụng bản này flash ko vậy. hay flash V52 gốc trước sau đó mới sử dụng bản này.các bạn giứp mình

flash vô tư nhé
mình đang cần tìm một trung tâm dạy sửa chữa điện thoại uy tín ở hà nội ai biết chỉ dùm cái

Black_Cat999

àh bạn , bản này có tự động chuyển đổi từ bàn phím số thành bàn phìm qwety khi mà mình xoay màn hình ko bro ...............với lại cái bản của bro còn dư bao nhiều mb để mình còn ném vài thứ linh tinh vào nữa .............