• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

thaingocduan

àh bạn , bản này có tự động chuyển đổi từ bàn phím số thành bàn phìm qwety khi mà mình xoay màn hình ko bro ...............với lại cái bản của bro còn dư bao nhiều mb để mình còn ném vài thứ linh tinh vào nữa .............

có chuyển bàn phím khi xoay nhé . nhưng bạn phải bật xoay màn hình tự động trong cài đặt cảm biến nên.còn dư 1.6 mb

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

Cái xem ảnh 3d là file sis hả bạn? bung nó ra cook vào FW có chạy ổn định ko vậy?

vunguyenmt

chạy ổn định mà nhưng theo mình là không nên cho vào

Chắc là nó nâng cấp phiên bản liên tục hả? cái killme đâu thấy có tiếng Anh đâu bạn, r29, r30, r31 ko mà.
Đã tìm được nơi học sửa đt chưa?

thaingocduan

Chắc là nó nâng cấp phiên bản liên tục hả? cái killme đâu thấy có tiếng Anh đâu bạn, r29, r30, r31 ko mà.
Đã tìm được nơi học sửa đt chưa?

có tiêng việt mà
bạn
mình chưa tìm được bạn ạ

gambler123

bản này khi thực hiện cuộc gọi từ danh bạ thì nó ghi là "no answer". chủ thớ fix dùm e nha. e mod lên bàn phím 4x11 thì các icon bị lỗi chữ. ko hiểu sao luôn >"<

thaingocduan

bản này khi thực hiện cuộc gọi từ danh bạ thì nó ghi là "no answer". chủ thớ fix dùm e nha. e mod lên bàn phím 4x11 thì các icon bị lỗi chữ. ko hiểu sao luôn >"<

sao mìnhg gọi từ danh bạ có bị làm sao đâu
đề nghị bạn kiểm tra lại
con muốn thay cái gi liên quan đến iocn hay meunu thì thay kèm bằng file này http://www.ziddu.com/download/13906456/200113DD.rar.html nữa

bản này có thể nói là gần như fina rôi nhưng bị 1 lỗi ảnh ở Gallery (lỗi nhỏ) mình không fix được nên đành để là beta

gambler123

sao mìnhg gọi từ danh bạ có bị làm sao đâu
đề nghị bạn kiểm tra lại
con muốn thay cái gi liên quan đến iocn hay meunu thì thay kèm bằng file này http://www.ziddu.com/download/13906456/200113DD.rar.html nữa

bản này có thể nói là gần như fina rôi nhưng bị 1 lỗi ảnh ở Gallery (lỗi nhỏ) mình không fix được nên đành để là beta

chắc mình flash lại quá. chứ mình thử nhiều số rồi. toàn là no answer:(

mrquyen1993

thực ra trên danh nghĩa là ép xung chứ nó cũng giúp mượt hơn 1 tí chứ quả thật mà ép xung đc thì đâu còn N8 chạy symbian^3 nữa mà là 5800 chạy symbian ^3 nói đi cũng phải nói lại 5800 cũng quá sức khi chạy CFW C6 rồi chứ nếu ép xung dc gấp đôi như thế thì con HTC của mình lên 2GHz chứ chả phải mua 2 nhân làm j`
dù sao cũng thank chủ thớt nhưng mà các bạn thử tìm đi tìm lại xem trong roft đó có file 20001079 ko
và cả dòng này nữa
# =============================================================================
# Name : 20001079.txt
# Part of : Device Capabilities API
# Description : Repository file (Device: For Nokia 6110 Navigator, Nokia 5800XM, Nokia 5530 XM, Nokia 6120c) with device capabilities
# Version : %version: 4 %
#
# Copyright © 2002-2006 Nokia. All rights reserved.
# This material, including documentation and any related computer
# programs, is protected by copyright controlled by Nokia. All
# rights are reserved. Copying, including reproducing, storing,
# adapting or translating, any or all of this material requires the
# prior written consent of Nokia. This material also contains
# confidential information which may not be disclosed to others
# without the prior written consent of Nokia.
# ============================================================================

mình nghĩ nó ko khả thi mà chỉ là đánh lừa nhận dạng của máy
dù sao cũng thank chủ thớt vì chia sẻ

samiboy007

Tăng ram đấy pạn,máy chạy nhanh hơn. nhưng máy sẽ nóng và hơi hao pin đấy.k tin test thử xem

socloc20

làm gì có vụ ep xung lên 800. bác chém gió quá. kĩ sư dt chưa.làm nổi nưã. thâý tôc độ cpu như nhưng bản cfw c6 bình thường. đừng chém gió nhá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

ít ra cũng hay. nhưng ram dc 50mb là good rồi. mau hoàn thiện nhá bác

Chỉnh sửa cuối: