• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

kid1412v

ủng hộ anh! làm bản final cho ae dùng,em tàu lượn thôi.ở đây ko đc hoan nghênh lắm:(

sangbenh

nếu thay hình khởi động bạn nên design 1 tấm thư pháp với dòng chữ chào mừng gì đó chắc ko ai kêu ka nữa đâu. chào khi khởi động tạm biệt khi tắt máy.hết đường kêu

thu0cl4o

sao em mỗi lần khởi động lại thấy chữ lỗi hệ thống là sao ạ? với cả em chỉnh sửa cái swipe to unlock ý bây giờ mỗi lần bấm phím giữa nó hiện ra thông báo kéo phím bên để mở khóa

thaingocduan

sao em mỗi lần khởi động lại thấy chữ lỗi hệ thống là sao ạ? với cả em chỉnh sửa cái swipe to unlock ý bây giờ mỗi lần bấm phím giữa nó hiện ra thông báo kéo phím bên để mở khóa

bạn flash lại là hết nhé .nhớ là flash nguyên bản của mình đừng chỉnh sửa

chetvislo1

muốn JAF bản này ghê nhưng chiều nãy mình đổi 5k8 lấy c5 rồi >"<
5k8 99% c5 còn 85% ... mà thôi đổi luôn ... qua phím cứng chơi game

thaingocduan

muốn JAF bản này ghê nhưng chiều nãy mình đổi 5k8 lấy c5 rồi >"<
5k8 99% c5 còn 85% ... mà thôi đổi luôn ... qua phím cứng chơi game

bán lại 5800 cho mình đi.đang kiếm mua một con nưa cho người yêu

thu0cl4o

em muốn sửa dòng swipe to unlock bằg dòng chữ khák thỳ phảj sửa file popupclock phảj ko? Nhưg sửa ở chỗ nào?
Sao em download molbihex về click vào chả ra cái gì out lun.

thaingocduan

em muốn sửa dòng swipe to unlock bằg dòng chữ khák thỳ phảj sửa file popupclock phảj ko? Nhưg sửa ở chỗ nào?
Sao em download molbihex về click vào chả ra cái gì out lun.

PopupClock.r96 file này nha .dùng cài này mà phệt lzrsc 4.0

sangbenh

hướng dẫn mình sửa chữ này với ^^N3xT L3v3L^^
pro chỉ cách sửa cụ thể dùm nhe.

sangbenh

lúc vào ứng dụng bấm tùy chọn nó nằm trên cùng do

bạn phải vào 1 ứng dụng cụ thể nhe.minh vào avdvan call manager bấm vào tùy chọn găp ngay chữ ^^N3xT L3v3L^^ trên đầu .dường như no thay cho dòng xem ứng dụng đang mở đó bạn

pandacake

Thanks ! đã test. nói chung là nhanh, mượt pin ổn, nghe nhạc hay, bass rung tay.Thế nhưng mà ko thấy có cái gpsp gì đó. và nữa là khoảng 1 ngày sd thì check lại ram còn có 28 30m thôi. ( mới đầu 50 52m) . À bạn ơi màn hình đang tối, khi chạm vào nó ko sáng mà chỉ 3 cái phím với nut XM sáng là sao ? lỗi à ?

thaingocduan

lúc vào ứng dụng bấm tùy chọn nó nằm trên cùng do

bạn phải vào 1 ứng dụng cụ thể nhe.minh vào avdvan call manager bấm vào tùy chọn găp ngay chữ ^^N3xT L3v3L^^ trên đầu .dường như no thay cho dòng xem ứng dụng đang mở đó bạn

trời tìm cái đó hơi lâu đây thui kệ nó đi ít ai phát hiện cái đó lắm

sangbenh

có thể fix nó thì tốt.tìm được cái mới sao này biết đường mà thay đổi ban ơi.

sangbenh

tieng việt ban ơi.ban cài thử advan call manager hoac chuong trình nhan dang dấu vân tay figerprint gi do xem .rồi bạn mở nó lên rồi vao tùy chọn la thay ngay dong chữ ^^N3xT L3v3L^^ nam tren đầu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ban vao officesuite cũng gap ngay chữ đó đấy bạn ởi

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

nghe cái tên iphone killer là mệt ... ass lắm bạn, mắc mớ gì phải iphone killer, hãy là 5800