• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

danh_thuan269

bạn có thể chỉ mình cách edit cái CFW trong bộ này được ko? và thêm vào đồng bộ ovi .mình rất thích bản này

thaingocduan

cái nay minh vừa mới xóa xog\ng ban không nói sớm .để mấy hôm nữa mình rảnh sẽ làm cái ovi sync .cho bạn

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

đã up lại link anh em tải về thưởng thức thui nào .chúc các bạn có những giây phút vui vẻ với bản iphone killer final

danh_thuan269

chỉ mình làm cái đồng bộ ovi hay làm giúp mình với cái CFW có thể edit được ko bạn rất mong được sự trả lời này

thaingocduan

chỉ mình làm cái đồng bộ ovi hay làm giúp mình với cái CFW có thể edit được ko bạn rất mong được sự trả lời này

ok thui nhưng mà mấy ngayyf nay mệt mỏi quá rùi cho mình nghỉ nghơi chút rui mình send rieng cho bạn để lại yahoo nhé

vunguyenmt

Ui, cái hình cột sóng lúc 3g, lúc 4g. pin thì lúc có cực, luc ko là sao vậy Duẩn? Tóm lại cái nào là chuẩn đây?

danh_thuan269

sao mình cứ bị báo lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS của nokia editor vậy ai biết cách khắc phục chỉ mỉnh với