• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

sangbenh

sac.vậy fix lõi nhe.mong đợi bản hoàn chỉnh

Chỉnh sửa cuối:

gambler123

chủ thớt. có mod lên 4x11 ko vậy. hỏi nhiều lần rồi mà ko thấy chủ thớt trả lời. buồn thật. khi nào mới up link lại vậy

danh_thuan269

bị 1 lỗi rất là vô duyên mình chỉ thay đổi cái tên firmware và hình khởi động thì đồng bộ ovi ko dùng được còn flash bản gốc thì dùng ok( hay đo tên firmware sai ko đồng bộ được)
và lỗi thứ hai hình như chưa add code mới hay sao mà mở file flv bị dựt trong khi chạy trên n97 và c6 thì ko dựt cái này các bác hỏi ntv_79 xin code sẽ rõ

thaingocduan

bị 1 lỗi rất là vô duyên mình chỉ thay đổi cái tên firmware và hình khởi động thì đồng bộ ovi ko dùng được còn flash bản gốc thì dùng ok( hay đo tên firmware sai ko đồng bộ được)
và lỗi thứ hai hình như chưa add code mới hay sao mà mở file flv bị dựt trong khi chạy trên n97 và c6 thì ko dựt cái này các bác hỏi ntv_79 xin code sẽ rõ

mình toàn xem phim conver nên không bị nhự vậy bao giờ đề nghị bạn xem lại
nếu muốn xem 1 bộ phim với hình ảnh hoàn hỏa bạn hãy tìm đến Format Factory chỉ trong vòng 2 phút bạn đã có 1 bộ phim ưng ý
mình đã fix xong nhưng muộn rùi mai mình up link lại

danh_thuan269

vậy mai lại flash tiếp ha? trời

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

đúng là thay đổi tên firmware trong version thì đồng bộ ko được.

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

sao cập nhật trình phát nhạc 15.2 bi lõi ko cập nhật được vậy pro.
tiện thể cho mình xin chương trình design ảnh gif của ban với.

Chỉnh sửa cuối:

thu0cl4o

pác có thể cho em káj bàn fím mà search dạnh ba đc ý hjnh như bàn fím c5 thỳ phảj. Vớj cả hướg dẫn em thay đổj chữ swipe to unlock đc ko? Thank nhju

ht8xlove

pác có thể cho em káj bàn fím mà search dạnh ba đc ý hjnh như bàn fím c5 thỳ phảj. Vớj cả hướg dẫn em thay đổj chữ swipe to unlock đc ko? Thank nhju

Thay đổi chữ Swipe to unlock : Bạn Sửa trong Resource/apps/popupClock.r01 và popupClock.r96

danh_thuan269

của mỉnh nhận c6 mà bản có ovi đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Thay đổi chữ Swipe to unlock : Bạn Sửa trong Resource/apps/popupClock.r01 và popupClock.r96

dùng phần mềm gì sửa vậy bạn

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

Cập Nhật link mới anh em tải về thưởng thức nào hôm qua mất điện cả ngày tối mới có nên hôm nay mới up link đươc

sangbenh

cuối cùng cũng co liks rồi.sữa hết lỗi chưa pro.mà có cải thiên nâng lên 7 trang ki tự đặc biệt ko.bản trước mình thấy chỉ có 3 thôi.

thaingocduan

cuối cùng cũng co liks rồi.sữa hết lỗi chưa pro.mà có cải thiên nâng lên 7 trang ki tự đặc biệt ko.bản trước mình thấy chỉ có 3 thôi.

vớ vẩn 8 trang ký tự chứ 3 cái gì .chỉ hoạt động ở ngôn ngữ tiếng việt nhé .người việt nam sài hàng việt nam thôi

sangbenh

mà bản này bạn có thử up trình phát nhạc lên 15.2 được ko.bản trước mình cập nhật ko được nó cứ báo lõi