• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

thaingocduan

sao mình cứ bị báo lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS của nokia editor vậy ai biết cách khắc phục chỉ mỉnh với

bản này của mình không sử dụng công cụ nokia edito để chỉnh sửa được đâu mà phải dùng NokiaCooker hoặc NokiaEditor Beta7
đợi mình 5 phút đang up file nên mạng cho bạn rùi .nhớ thank và thường xuyên ghé thăm topic mình nhé bạn hiền

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

xong link chúc các bạn vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

thu0cl4o

sao không cài được autoinstaller vậy anh. Nó toàn báo phần cài đặt này đã có sẵn???

haunterno1

bản này của mình không sử dụng công cụ nokia edito để chỉnh sửa được đâu mà phải dùng NokiaCooker hoặc NokiaEditor Beta7
đợi mình 5 phút đang up file nên mạng cho bạn rùi .nhớ thank và thường xuyên ghé thăm topic mình nhé bạn hiền

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

xong link chúc các bạn vui vẻ

Mình dùng NFEstd_0.3 tính bổ sung tính năng khóa bàn phím C5 mà không được

danh_thuan269

mình đồng bộ ko được báo ko kích hoạt dịc vụ được thử lại sau .mà bình thường là nó phải bắt mình đăng nhập mà đây nó tự đăng nhập rồi báo lỗi đó

sangbenh

bản này hay wa.nhưng có cách nào bỏ chương trình khóa máy trược mặc định ko vậy pro.
với man hình chủ nếu đổi hình nền khác so với hình mặc định thi nhin hơi xấu.có cach nào khac phục ko.

thaingocduan

bản này hay wa.nhưng có cách nào bỏ chương trình khóa máy trược mặc định ko vậy pro.
với man hình chủ nếu đổi hình nền khác so với hình mặc định thi nhin hơi xấu.có cach nào khac phục ko.

thay themes là được .bỏ khóa phím mặc định dùng killme tắt popupclock đi là được

sao không cài được autoinstaller vậy anh. Nó toàn báo phần cài đặt này đã có sẵn???

phần mềm này do lúc xóa mình xóa chưa sạch nên còn xót .sory

mình đồng bộ ko được báo ko kích hoạt dịc vụ được thử lại sau .mà bình thường là nó phải bắt mình đăng nhập mà đây nó tự đăng nhập rồi báo lỗi đó

mình không cài 3g nên không test được là do đâu

sangbenh

mình muốn xài theme của bạn nhưng với chủ đề màn hình khác bạn có thể hướng dẫn được ko.minh thử cài rồi nhung ko có tac dụng vào cài đặt ko thấy cho chọn chủ đề màn hình.

ksmanhdung

Chủ thớt ơi. Bản này nhạc nghe ko hay,âm thanh ồm ồm kiểu j ấy, hơi buồn thật đấy.Vào video thì biểu tượng nút Play và Pause bị thay bằng nút Forward.

vukoj

bạn ơi gửi cho mình xin cái theme Symbian^3 Hacker đi khi mình chuyển vào cái theme đó cái thanh ở dưới nó bị nhạt đi cứ như kiểu để 4bit màu trên PC ý

thaingocduan

bạn ơi gửi cho mình xin cái theme Symbian^3 Hacker đi khi mình chuyển vào cái theme đó cái thanh ở dưới nó bị nhạt đi cứ như kiểu để 4bit màu trên PC ý
của bạn đây

Chủ thớt ơi. Bản này nhạc nghe ko hay,âm thanh ồm ồm kiểu j ấy, hơi buồn thật đấy.Vào video thì biểu tượng nút Play và Pause bị thay bằng nút Forward.

bản này mình mod lại âm nhạc nghe hay mà không dè chút nào bạn nên tải nhạc ở mp3.zing.vn ở đó nhạc chuẩn lắm.cái icon là do mình tách bộ e7 ra thay bộ n8 không xóa file menunew.mif nên bị .để mình up lại link.

sangbenh

dung roi do Bản này nhạc nghe ko hay,âm thanh ồm ồm kiểu j ấy, hơi buồn thật đấy .fix di ban

sangbenh

uhm co musicstopper roi soory.nhung am thanh bi loi day ban ah.nghe nhac gi nhu ban tren da noi
Chủ thớt ơi. Bản này nhạc nghe ko hay,âm thanh ồm ồm kiểu j ấy

sangbenh

ban nay chay rat em.cam ung muot,chi can ban fix loi am thanh la pro.nhung hinh nhu len mang hoi cham