• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

thaingocduan

thật sự với 1 người tâm huyết với CFW để chia sẻ với anh em khi đọc được những lời của bạn mình cảm thấy trạnh lòng vì tất cả những cố gắng đều trở thành vô nghĩa.minh đang cố gắng để tối ưu hóa n97 cho 5800 mà đọc những dòng của bạn hết muốn làm luôn.

vole_00

ban nay nghe nhac ngon lanh chua ban, neu ok rui thi jad luon, minh ngai jad lam:p

ma ban nay icon 4X4 a ban

ht8xlove

FW bây giờ Cọok quá đà chả biết đâu mà lần nữa . Cái cột sóng thì cứ nên để nguyên như vầy tui chả hiểu Mod nó làm gì bật 3g cũng 3.5g bật 2g cũng 3.5g -> chả khác nào máy tàu . Rồi giờ lại thêm cái thanh bar cũng chỉnh sửa nốt @@ đã sinh như nào thì để nó như thế hơn , danh bạ giờ thay bằng Menu rồi tin nhắn mới . tất cả hiệu ứng rồi Boot screen bây giờ quá cá nhân hóa hết rồi không còn đâu là FW gốc nữa .
Hồi xưa ấn tượng với FW của Binh24 nhưng giờ hình như ông ta không còn dùng 5800 nữa rồi thật đáng tiếc .
p/s: hi vọng mọi người nếu đã có ý chia sẻ FW cho người khác thì đừng nên cá nhân hóa nhiều quá .
Người ta mất thời gian nghiên cứu tìm tòi để tạo ra nhưng bản CFW mới với những trải nghiệm khác biệt để các anh em cảm thấy ko bị nhàm chán khi hiện giờ các bản CFW đang tràn lan , ko có ji đột phá , cái nào cũng hao hao giống nhau . Nếu bạn ko thích , không dùng thì đừng có chê bai này nọ . chúng ta cần khích lệ tinh thần nhau để tạo lên sự sáng tạo . Nếu không có những người nhiệt tình như bạn Duẩn .......... đây thì anh em làm gì có cái mới mà dùng . Thời gian là tiền bạc , và người ta mất thời gian cho các bạn để được cái ji ? Để nhận được những lời chê bai kiểu này ah ? Vậy thì còn ai muốn hy sinh thời gian quý báu của mình cho cộng đồng nữa . Không thích dùng bản này thì dùng bản khác . Muốn theo ý mình thì tự làm mà ăn . Ko ai có thể chiều theo ý tất cả mọi người được . Thấy hay thì khen , thấy dở , thấy ko hợp lý thì chỉ góp ý không được chê bai chỉ chích để lấy tinh thần chia sẻ ( trừ những gì không đúng thuần phong mỹ tục , vi phạm nội quy) . Gặp những bài viết kiểu này chỉ làm mất tinh thần , mất nhuệ khí của anh em nên phải tẩy chay :(X-(X-(X-(X-(.

thaingocduan

mình cũng ko cài được google Map chủ thớt ktra lại với

mình dùng bộ icon mới của bình 24 nên 1 số icon có sẵn rùi không cài đè được nên nó báo có sẵn rùi .các bạn cài pm nào bị như vậy thì up file nên mình chỉnh lại cho .số phần mềm bị như vậy thường rất ít chỉ có 1 hoặc 2 cái thôi

sangbenh

co thể làm dum mình một tấm ảnh viết tên mình giống như Thái Ngọc Duẩn với được ko pro.mình để dành xài mãi mãi.

sangbenh

thanks pro chi cần thế là đủ.bản này nghe nhac hay roi đó.nhung mất cái game đua xe gốc của máy rồi.minh đã jaf 2 lần " thêm game đua xe gốc và officesuite (ai thích dùng thì bỏ chọn factory set ,còn ai không thích dùng thì tích chọn factory set)"

thaingocduan

thanks pro chi cần thế là đủ.bản này nghe nhac hay roi đó.nhung mất cái game đua xe gốc của máy rồi.minh đã jaf 2 lần " thêm game đua xe gốc và officesuite (ai thích dùng thì bỏ chọn factory set ,còn ai không thích dùng thì tích chọn factory set)"

mình đã chuyển vào mục trò chơi rùi nhé

sangbenh

"thêm game đua xe gốc và officesuite (ai thích dùng thì bỏ chọn factory set ,còn ai không thích dùng thì tích chọn factory set)"
mình vừa jaf lại vẫn ko có bạn ah.xem dum minh cái
cả offic và game đều ko có

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

"thêm game đua xe gốc và officesuite (ai thích dùng thì bỏ chọn factory set ,còn ai không thích dùng thì tích chọn factory set)"
mình vừa jaf lại vẫn ko có bạn ah.xem dum minh cái
cả offic và game đều ko có

bạn chú ý nhé mình đã thêm vào file RM-356_52.0.007_026_000_U01.uda.fpsx nên khi jaf bạn cần để đầy đủ cả 2 file trong bộ mình up trên và không chon factoryset nhé .mình khẳng định 100% là có bạn nhé nó ở trong mục trò chơi ý