• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

thu0cl4o

sao em bung file rosf2 bằg nokia editor viethoa toàn bị lỗj khi đóng gói nhỉ. Với cả chỉnh file popupclock để chỉnh dòng swipe to unlock thì sửa cả 2 file hả?

danh_thuan269

bị làm sao cơ anh không hiểu kid ơi

bản nào cũng bị như nhau mình nghĩ hình như đó là đặc thù của game thì phải
chơi game mà để cân bằng nhưng vẫn bị lệch về bên trái
đã chạy bản của kid cũng như nhau ah

kid1412v

mình chạy thấy bình thường mà, có lẽ bạn chưa jaf bản update.chờ tẹo nữa jaf lại xem sao nhé.

thaingocduan

anh thấy để như vậy để cho cảm biến xoay màn hình nhạy hơn điều này là hoàn toàn tốt cần gì phải fix mới lại game cảm biến bây giờ cũng ít mà cảm biến thì lại dùng nhiều nên anh cứ để như vậy thì tốt hơn

khoa1989

anh thấy để như vậy để cho cảm biến xoay màn hình nhạy hơn điều này là hoàn toàn tốt cần gì phải fix mới lại game cảm biến bây giờ cũng ít mà cảm biến thì lại dùng nhiều nên anh cứ để như vậy thì tốt hơn

ông này ở chỗ nào ứng hòa thế

kid1412v

mấy game đua xe hay hay trên v5 dùng cảm biến chơi mới phê chứ, mấy game của polarit gì gì đấy, 3D mà nuột

thaingocduan

mấy game đua xe hay hay trên v5 dùng cảm biến chơi mới phê chứ, mấy game của polarit gì gì đấy, 3D mà nuột

ưh mỗi người 1 ý kiến sở thích khác nhau mình thì không thích chơi game cho lắm toàn chơi trên pc thui chơi trên điện thoai hại màn hình lắm.nên cứ để cảm biến nhạy hơn còn ai thích chơi game thì dùng bản của kid cũng đươc cho anh em thêm sự lựa chọn

ông này ở chỗ nào ứng hòa thế

hì hì ở gần nhà nhau mà chưa đến 2km hôm nào qua trao đổi kinh nghiệm tý

khoa1989

ưh mỗi người 1 ý kiến sở thích khác nhau mình thì không thích chơi game cho lắm toàn chơi trên pc thui chơi trên điện thoai hại màn hình lắm.nên cứ để cảm biến nhạy hơn còn ai thích chơi game thì dùng bản của kid cũng đươc cho anh em thêm sự lựa chọn

hì hì ở gần nhà nhau mà chưa đến 2km hôm nào qua trao đổi kinh nghiệm tý
có lẽ phải qua ông học thêm mới đc tui chẳng có mấy tg ngồi máy tính cả

danh_thuan269

sao từ điển của máy tra từ xong ko nghe được
ai có từ điển nào hay cho mình xin với trước dùng v3 có Mdicpro hay mà v5 này ko dùng được
cảm ơn trước nha