• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

hapro

cài theme được ko bạn ơi
ai chỉ cho mình làm sao để cài theme dc vậy

quangvinhwa

cho em hỏi khi down về 2 file đó rùi coppy vào C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356 mà tìm ko thấy FW để jar là sao các bác :((

khoa1989

ngon wa.chúc mừng bác.muốn làm một bản tuyệt vời mà ko có thời gian.đáng để thửma.ae vào ủng hộ nào

acura

Rofs2 đã có chưa bác ơi? em chỉ Download được cái đầu tiên thôi

ksmanhdung

Ac, tui chưa up xong, link rofs2 này ở đâu ra =))

@All: Sorry mọi người, tự nhiên vừa làm topic xong thì điện thoại gì búa xua, tui đi tiếp đây

Thì của bác chứ còn của ai nữa.Mình jaf xong bản của bác rồi này.Dùng thấy khá ổn.Đang test tiếp. Mà link đó chẳng phải là file của bác hay sao?hii

Anther1991

Thì của bác chứ còn của ai nữa.Mình jaf xong bản của bác rồi này.Dùng thấy khá ổn.Đang test tiếp. Mà link đó chẳng phải là file của bác hay sao?hii

Ủa, up thành công mà mediafire lại báo thất bại. Bó tay :-??

@All: Mời các bác tài về dùng thử, có gì phản hồi lại nhé. "Nhóm" chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục. :-?

OverYou

Bữa nay nghịch cook nhí cook nhăng JAF chơi ai ngờ máy ngoẻo =))=))=)) Để download bản này về JAF coi nó có chịu "dậy" hay muốn vứt sọt rác luôn >:) >:)

OverYou

Tất nhiên là khác rồi bro \-/ Bản vunguyenmt là ổng tự làm, còn bản này là thành lập team làm nên phải khác chứ >:)

OverYou

Có cùng ý kiến với bác này vì đã quen nhìn mấy cái icon cũ rồi giờ nhìn cái icon này thấy hơi lống ngống một tý

Hjx! Chuyển sang dùng 1 cái theme khác để Icons mặc định --> Icons trở về dạng Icons N8 mà >:)

eo`, mới dow của bác vunguyenmt xong giờ phải dow tiép bản này ak`?

Không cần download bản này cũng được nhé Luân =)) Tùy ý bro mờ!

caubephuthuy

ai dùng cho ý kiến nhé,tập hơn hết vào rồi up 1 phát luôn,ngại flash nhiều lần qué,thanks cái để ủng hộ pro nhé,chúc pro làm dk nhiều bản Vip hơn,he2