• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

tung0088

Chủ thớt ơi "Màn hình lim dim rồi tắt thật sự, không hoạt động ngầm"
Có bản mod đấy không?
Up lên cho tớ với nhé!
Thanks trước!

OverYou

Chủ thớt ơi "Màn hình lim dim rồi tắt thật sự, không hoạt động ngầm"
Có bản mod đấy không?
Up lên cho tớ với nhé!
Thanks trước!

Theo mình "đoán mò" là ổng xài Light Mod by binh24 sản xuất ;;) Còn thật như nào thỳ chờ ổng trả lời >:)

@Anther1991: Đề nghị ông post lại link download nha! Download mấy lần mà có được đâu? Để mai tải lại vậy ...

tung0088

Theo mình "đoán mò" là ổng xài Light Mod by binh24 sản xuất ;;) Còn thật như nào thỳ chờ ổng trả lời >:)
Giờ vào blog của bình tìm mệt lém!
Ông có up lên cho tôi lun nhé!
Thanks!

kitafung

Không bạn à. Hồi nào giờ chỉ thấy mọi người dặn nhau là chỉ chạy trên tiếng Việt

Cuối cùng cũng cook được âm lịch vào cho OGF nhưng lại không chính xác. Giờ thì hiểu tại sao Nokia bỏ âm lịch rồi.

hokcnbi

Nhìn đẹp quá, nhưng lại lo vấn đề pin (_ _!) , em lại đợi team làm FW gốc vậy :-<

kid1412v

Anther làm bản này thì chắc mình khỏi ra bản final nữa, ra chắc chẳng ai thèm dùng. Chúc bản cfw này sẽ đc nhiều người ủng hộ chứ ko ế ẩm như topic của mình.

Chỉnh sửa cuối:

cuongpham208

Huhu em ngu qua không nhìn kỹ bản giờ tự dưng up lên 101 rui` thế là mấy bản 007 trước của em làm bao công giờ cho xuống sông xuống bể ruiu` huhuhuhu!!!!:(:)(:)(:)(:)(( Sao bác anther ko ghi rõ cho mọi người để ý?

Anther1991

Huhu em ngu qua không nhìn kỹ bản giờ tự dưng up lên 101 rui` thế là mấy bản 007 trước của em làm bao công giờ cho xuống sông xuống bể ruiu` huhuhuhu!!!!:(:)(:)(:)(:)(( Sao bác anther ko ghi rõ cho mọi người để ý?

Bạn xài core của 101 nhưng kết hợp với rofs2 của 007 vẫn hoạt động bình thường, an tâm >:)
Bản này dùng core của bồ đào nha nên khi chuyển sang tiếng việt dùng rất dễ gây lỗi giống như bản của bác heonho vậy.

Theo mình biết thì core đâu có liên quan gì tới ngôn ngữ, các file ngôn ngữ nằm trong rofs2 ấy ;;)

vậy bản này vẫn là tiếng anh hả bạn;;);;)

Việt, Anh gì xài được hết mà :O