• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

Anther1991

ANTHER1991 đã thành lập nhóm chưa:-?

Hiện tại nhóm chỉ có 2 que (Vunguyenmt lo phần mod phổ biến trong diễn đàn, mình lo phần mod "độc", mod "đẹp"), đang kêu gọi thêm mà ;;) Nhưng thật sự vẫn cần 1 người chuyên về các mod để cải thiện chất lượng mod nữa. Không thì làm cực lắm, có cái làm không được ~X(

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Hiện tại nhóm chỉ có 2 que, đang kêu gọi thêm mà ;;)

ủng hộ bạn.chúc bạn sẽ tìm đc nhiều bạn tài để vào nhóm.giúp PDA ngày càng lớn mạnh.MEm nào cũng như các bạn thì tuyệt vời còn gì\-/

benraiso

chúc CFW ngày càng hoàn thiện,chúc các tình iu thành công rực rỡ,chúc mọi người có được bản FW tốt nhất cho chính minh.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

OverYou

Ẹc! Sao tải không được vậy chòy? :-?? Tải về mấy lần mà không được, có ai bị vậy ko?

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

Cài đặt trò chơi Farm Frenzy 2 không chơi đc. Bị thông báo là Out of Memory Error. Dù tắt hết các chương trình chạy ẩn nhưng mà ko chơi đc.Ko hiểu làm sao.trong khi cài đặt trong FW gốc thì chơi bình thường

ruby10

Ram hơi thấp nhưng rất mượt, tks anther
- Lỗi camera already user thỉnh thoảng vẫn bị, chưa hết hẳn đc

Anther1991

Cài đặt trò chơi Farm Frenzy 2 không chơi đc. Bị thông báo là Out of Memory Error. Dù tắt hết các chương trình chạy ẩn nhưng mà ko chơi đc.Ko hiểu làm sao.trong khi cài đặt trong FW gốc thì chơi bình thường

Chắc không phải tại thiếu ram đâu vì game này ko thể chiếm tới hơn 40 MB được. Bị lỗi phần mềm rùi, cũng chưa biết là lỗi chỗ nào :(
Ram hơi thấp nhưng rất mượt, tks anther
- Lỗi camera already user thỉnh thoảng vẫn bị, chưa hết hẳn đc

Bị ở camera nào vậy pác, từ hôm qua tới giờ mỗi lần có pác phàn nàn camera in use là em lấy máy chụp rồi xóa cả chục lần mà ko bị. Camera trước thì đương nhiên là bị :D

dominicpham

tình hình là cắm vào để sao lưu hay khôi phục đt bằng PCsuite hay ovi suite đều hem được. Bùn quá á á á á á

khoa1989

tình hình là cắm vào để sao lưu hay khôi phục đt bằng PCsuite hay ovi suite đều hem được. Bùn quá á á á á á

bạn nên rút kinh nghiệm khi sao lưu.nếu là tin nhằn bạn nên cài đặt tn lưu trên thẻ nhớ.còn danh bạ nên sao lưu danh thiếp như thế sẻ ko mất

cuongvt112

bạn nên rút kinh nghiệm khi sao lưu.nếu là tin nhằn bạn nên cài đặt tn lưu trên thẻ nhớ.còn danh bạ nên sao lưu danh thiếp như thế sẻ ko mất

Sao lưu danh thiếp là sao lưu như thế nào vậy ? Chỉ mình với.

ruby10

Chắc không phải tại thiếu ram đâu vì game này ko thể chiếm tới hơn 40 MB được. Bị lỗi phần mềm rùi, cũng chưa biết là lỗi chỗ nào :(

Bị ở camera nào vậy pác, từ hôm qua tới giờ mỗi lần có pác phàn nàn camera in use là em lấy máy chụp rồi xóa cả chục lần mà ko bị. Camera trước thì đương nhiên là bị :D

sau bạn ạh, mới flash xong chụp thử 2 tấm mà tấm thứ 3 nó báo lỗi

dominicpham

làm bản 3x4 đi bạn. Bản này bị lỗi không dùng với PC hay OVI suite dc. Xoay màn hình nhạy quá nên cũng hơi khó chịu, hình chụp bthường, được cái loa to và tự chuyển qwerty khi quay ngang

ksmanhdung

Bản này Ram tụt ghê quá. Khởi đọng lại máy Ram đc gần 50Mb, để khoảng 2 tiếng sau Ram tụt còn hơn 40Mb, để 1 lát nữa xuống còn 37-38Mb