• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 CFW -> 5800 by Anther

ljz282

Huhu Anther ơi, sao bấm menu ko có mở khóa giống của bản pnht :(

Mà kiểu menu 4x5 này nếu cài quá nhiều ứng dụng có bị treo không ta?

vy_phuong8487

tks Anther1991, bản này của bạn mình dùng thấy ổn định và nhanh lắm, nhưng mình copy font như bạn nói vào E/resouce thì font chữ vẫn k thấy thay đổi gì cả.

SAOVIETmobile

tks Anther1991, bản này của bạn mình dùng thấy ổn định và nhanh lắm, nhưng mình copy font như bạn nói vào E/resouce thì font chữ vẫn k thấy thay đổi gì cả.

Bạn copy foder ( Fonts ) theo đúng đường dẫn rồi khởi động lại máy hoặc *#7370# là Okey

TungBach

Bạn kiểm tra lại xem đi , mình vẫn mở đc mà :p , còn menu 4x5 thì tiện hơn chỉ tội ko hiển thị full tên các úng dụng nên hơi bùn, còn treo máy thì ko đâu, khỏi lo :D

Trước khi flash bạn nên format thẻ nhớ để máy khởi động nhah hơn , bạn tạo lại thư mục resouce và copy font vào, flash lại lần nữa xem sao , hihi :D

SAOVIETmobile

Cảm nhận về bản này là mượt , xem anh rất nhanh không bị chậm nếu có thêm bàn phím số thì hết chê . Mong chủthowits mod thêm bàn phím số ( không gõ được TV cũng được )

barclays

cho mình hỏi khi bật effect thì trong gallery còn hiệu ứng ko? rất kết cái hiệu ứng chuyển ảnh của FW này do không bị lag như v51 của 5800

ljz282

Anther ơi do xung đột với Jbak Taskman nên không có cái mở khóa phím, tắt đi thì lại có. Vậy có cách nào khắc phục không?

barclays

Anther ơi do xung đột với Jbak Taskman nên không có cái mở khóa phím, tắt đi thì lại có. Vậy có cách nào khắc phục không?
mình nghĩ là ko có cách nào đâu, cả 2 cái đều chiếm dụng phím menu, cái này rồi thì ko thể có cái kia

TungBach

cho mình hỏi khi bật effect thì trong gallery còn hiệu ứng ko? rất kết cái hiệu ứng chuyển ảnh của FW này do không bị lag như v51 của 5800

Vẫn có bạn ak . hiệu ứng của N97 :D

Hero_4ever

Không biết lỗi nhắn tin TV đã được fix hoàn chỉnh chưa vậy mọi người, định JAF nhưng để fix hết lỗi rồi JAF 1 thể luôn :D

sieutocdo1994

có cách nào mod mở khóa zống clip của PNHT hok a? a share e thêm cái font android nha. hum wa a share có mỗi cái menu 4x5 ah. thanks a

vy_phuong8487

có cách nào mod mở khóa zống clip của PNHT hok a? a share e thêm cái font android nha. hum wa a share có mỗi cái menu 4x5 ah. thanks a

bạn xóa phần mềm Taskman đi là có mở khóa giống C6, mình cũng bị như thế khi cài Handy Taskman, xóa đi là lại có mở khóa.