• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 CFW -> 5800 by Anther

sieutocdo1994

bạn xóa phần mềm Taskman đi là có mở khóa giống C6, mình cũng bị như thế khi cài Handy Taskman, xóa đi là lại có mở khóa.

thanks bạn. Nhưng ý mình là mình xin mod mở khóa zống cái clip ak bạn. Mình đang sài X6 mà.

bomdaica150693

có ại như mình ko? khi viết tin nhấn lỡ bị sai mình xóa thì mất luôn chữ đang viết hay sẽ nhảy sang chữ khác?

Anther1991

có ại như mình ko? khi viết tin nhấn lỡ bị sai mình xóa thì mất luôn chữ đang viết hay sẽ nhảy sang chữ khác?

Tắt "Tiên đoán" đi là hết. Thoy chờ chút update V3 đầy đủ bàn phím cho xài. (Lấy từ bản của arsene :D)

joeD

v3 có menu 4x5 ko vậy enther với lại nụt express sài đc chưa vậy

Anther1991

v3 có menu 4x5 ko vậy enther với lại nụt express sài đc chưa vậy

Nguyên tắp update của mình là V3 kế thừa, cải tiến của V2 và V1. Bạn xem change log của V2 sẽ biết.

chip_dep_zai

bạn có thể share cho mình cái themse cua hình trên đầu kia k?
ag mà sao bạn ko làm font android nhỉ? mình thấy rất đẹp mà

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

cho em hỏi bản cập nhật 27 có còn phần mềm đọc tin nhắn ko thế....
mấy bản cook trong 4rum toàn xóa hết đi a`...

vutaikt

chả là em có người bạn bên nc ngoài
thỉnh thoảng cũng hay nhắn tin bằng tieng anh
và lại phần mềm này đọc tiếng anh hay lắm.. nó đọc cả ngôn ngữ trong từ điển mặc định của máy nữa..
em đang học thi tiếng anh bằng C lên cũng cần để nghe ....
néu coa snh share cho em cook thêm vào nhé.. em đang down bản của anh...

vutaikt

hix vừa up xoong bản Cập nhật ngày 27/8: của bác anther nhưng vẫn bị xóa đi phần mềm đọc tin nhắn....
bác antherr có file cài không shaare cho em để em cook vô rom dj... đang cần pm này...