• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 CFW -> 5800 by Anther

anh7donco

Anther1991 cho mình xin thêm cái theme của bản V2 được không? Tự nhiên qua V3 chuyển phong cách roài!

hnyuk49

mình thích cài font Droid của bản này, tiếc là bản này bị remove notes, mình thích cả 2 cái notes & active notes, cái Notes nhiều bạn sử dụng từ V51 nên sang cái này vẫn cần để đồng bộ với Outlook. Thanks bạn nhiều.

vutaikt

@anther :cậu có thể cook cho mình 1 bản dựa theo cfw#1 của jackphan và xóa bộ office zip và themes đi thay vào đó là theme phong cách omina và fonts droid 7trag kí tự đc ko?
À bản đó chưa mod bàn phím tv và âm lịch nhưng có pm tin nhắn thoại mình rất thíck..
Mình thử cook thêm bộ gõ Tv và âm lịch của galabun vào mà máy khi flash xong cứ im re...làm gần chục lần rồy mà vẫn ko dc....làm ơn biúp mìh với

assassinzero

Pro cho e xin file rompatcher đã bung nén và đọc patch trên E:/ đi. Còn thiếu mỗi cái rompatcher nữa thôi. ^.^

phamkhanhson

V3 này đẹp thật, mà còn fix được hầu hết các lỗi. Pro quá.. :D
Mỗi một cái đó là trong 7 trang ký tự đặc biệt sao ko còn ký tự "Enter" để xuống dòng khi soạn thảo như trước hả Anther?
Thank!!!

JokerB

V3 này đẹp thật, mà còn fix được hầu hết các lỗi. Pro quá.. :D
Mỗi một cái đó là trong 7 trang ký tự đặc biệt sao ko còn ký tự "Enter" để xuống dòng khi soạn thảo như trước hả Anther?
Thank!!!

ký tự Enter và cách mình thấy có ở ngoài rồi (bàn phím QWERTY thì có phím cách, bàn phím số thì có phím 0) nên xóa đi :)

npdkhoa

Mình bị lỗi ko vào được phần location, và sau đó là vô map nó bị đứng một lúc lâu rùi thoát ra lun, spb weather ko tự tìm vị trí qua gps được, có ai bị giống mình ko?

runsuno

mình cài adobe reader vào thì máy báo là đã có sắn, hình như xóa trong fw chưa hết anther ah

galabuon

muốn rompatch đọc trên e thì đừng chép patches vào c và z thôi, lúc đó nó sẽ lấy patches trên e liền

vào script làm 1 cái lệnh copy patch trong z sang e (nhớ đặt tên thư mục trong z khác từ "patches")

TungBach

Mình bị lỗi ko vào được phần location, và sau đó là vô map nó bị đứng một lúc lâu rùi thoát ra lun, spb weather ko tự tìm vị trí qua gps được, có ai bị giống mình ko?

Mình cũng bị , chắc do ko tương thick với CFW ,còn GPS thì bị lâu rùi mà , đã fix đc đâu

Mình không muốn tắt đèn phím thì phải làm sao vậy Anther ??????????

Cái nè fai cook lại thui , chứ ko chỉnh đc đâu

JokerB

muốn rompatch đọc trên e thì đừng chép patches vào c và z thôi, lúc đó nó sẽ lấy patches trên e liền

vào script làm 1 cái lệnh copy patch trong z sang e (nhớ đặt tên thư mục trong z khác từ "patches")

thực ra chính xác hơn là muốn đọc Patch ở ổ nào thì chỉ cần ở các ổ đĩa đó có thư mục Patches và các ổ đĩa khác không có thư mục Patches :D