• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

Mình chẳg mấy khi dùng memcheck khi sử dụng máy? ai dùng cài thêm vào là có thui mà............???

trankhanh2210

Có một lỗi nhỏ trên v4 5230 4x4 là:
trình xem ảnh khi nằm ngag ko hiện số thứ tự cuả ảnh mà thay vào đó là một vệt đen nhỏ :|

hymalaia1

Pác dt ơi, cho em biết làm thế nào để có cái dư báo thời tiềt ngoài homescreen giống như của pác trong hình vậy.

hoangham123

bac duythanh oi, link ban 4*4 big icon da sua lai chua the? ma ban nay hih nhu cot song chi hien 3,5G khi bt con khi dug gprs lai la ki hieu E ha bac, hay tai e flash loi nhi? ah con nua, fan xem hih anh k hien tog so anh nua ha bac?

lps_huy

bác DT cho mình hỏi bản 4x4 big icon 5230 sao nó ko có hiệu ứng ở HS nhỉ?
mình nhớ mình cài bản 3x4 hay 4x4 small icon nó có hiệu ứng lấp lánh rất đẹp.
bác xem lại cái này giúp nhé.

thanks bác trước ^^.
nhờ bác cuối cùng mình cũng cài được Sym ^3 cho 5230.

vietphuoc

:d.bản 4x4 icon 5233 cũng chỉ hiện 3,5G khi ko vào mạng thôi,khi vào mạng lại hiện E.:).nhưng ko qtrong lắm.nhìn chung là tuyệt vời.=))

duong_hvan

Thế là mất cơ hội lên vip đợt tháng 2 rồi, tại sao lại thế :(( buồn ghê :( :( :(

umh. Tiec thay cho Th. Gang len th nhe,moi nguoi luon ung ho th ma!
Aiza! Aiza!

Có một lỗi nhỏ trên v4 5230 4x4 là:
trình xem ảnh khi nằm ngag ko hiện số thứ tự cuả ảnh mà thay vào đó là một vệt đen nhỏ :|

Dt fix het loi cho 5230 chua ban? Minh dang dung v2,dinh chieu nay jaf v4 ma thay con 1so loi nho nen dang ban khoan.

tranconghd89

Bac DT oj cua e cung chj hjen 3,5 G o ngoaj hs thuj. Con khj ket noj thj van hjen chu E. Muon chn no luon luon hjen 3,5G thj phaj lam ntn. (e dang onljne bang dt nen ko viet TV dc. Toj ve thanks bac sau nhe.)

nhockfc

moị ng dùng thấy tín hiệu GPS yếu k ( k hiển thị đc vị trí của tôi, mặc dù để nó tìm nửa tiếg nhma vẫn k thấy :|)
mình dùng 5230 3x4, để chế độ ngoại tuyến :-??
tks !!

anhtrung1991

mọi thứ mình thấy ổn .. nhưng vào menu hai chữ tùy chọn và thoát lệch ..nhìn xấu wa'...và vào xem ảnh. khi room ảnh lên rồi di chuyển ảnh không được mượt...bác có thể fixt lại lỗi này không

cuti2105

tìh hìh mà FW đã up lên v40 rồi thì mog DT update nhữg bản mới đều v40...k anh e lại khổ :-s

khonoiquadi

bạn NDT ơi, hiệu ứng của bản này là cua S^3, vậy cái hiệu ứng chuyển trang ở mh nền có giống S^3 không [video=youtube;rDOUnzFyAuQ]http://www.youtube.com/watch?v=rDOUnzFyAuQ[/video] như này này, mình quay C7 bằng 5233

thuyna

sao chẳng có ai trả lời giùm về vụ flash lite 4 thế, thanh ơi trả lời giúp cái để tối tớ flash đi

cuti2105

bạn NDT ơi, hiệu ứng của bản này là cua S^3, vậy cái hiệu ứng chuyển trang ở mh nền có giống S^3 không [video=youtube;rDOUnzFyAuQ]http://www.youtube.com/watch?v=rDOUnzFyAuQ[/video] như này này, mình quay C7 bằng 5233
bác DT mà làm đc cái này thì flash mạnh...qá good

trankhanh2210

Mình dùng bản v4 từ tối tới h thấy như sau:
1. Nhìn đúng là rất giống Sym^3, nói chung là rất đẹp
2. Ở 5230 để chế độ GSM thì hiện 3,5g nhưng vào mạng là E.
3. Ram bản này khá kém, tớ bung rofs2 thêm memcheck vào thì thấy sau khi start thì 58mb, nhưng 1p sau xuống 40mb, và dùng ổn định khoảng 37mb. Mở thêm operamini thì còn khoảng 26mb.
Bạn nào biết cook thì thử thêm memcheck xem mình nói đúng ko :(

Status
Không mở trả lời sau này.