• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

kitavn

Không , ý mình nói là icon có chút xíu ah` ! Mình download Anonymous v4 for 5230 menu 4x4 big icon by NDT.7z mà !

tranconghd89

DT ơi cho mình hỏi chút. giờ mình muốn thay hình khởi động, font chưc và tên máy khi ấn *#0000# thì có ảnh hưởng gì không. liệu có lỗi không

NguyenDuyThanh

DT ơi cho mình hỏi chút. giờ mình muốn thay hình khởi động, font chưc và tên máy khi ấn *#0000# thì có ảnh hưởng gì không. liệu có lỗi không

Hình khởi động có thể thay ko cần flash lại, đọc #1

ổn định chưa để mình fash đây.. mà cái ảnh chủ pic là big icon ak?

Screenshot là ảnh của cả big icon và small icon.

Không , ý mình nói là icon có chút xíu ah` ! Mình download Anonymous v4 for 5230 menu 4x4 big icon by NDT.7z mà !

Đúng là mình nhầm thật. Đang up lại.

xubaxabu

Bản sau bạn giữ nguyên tên profile là bình thường nhá. Nhìn cái tên Anonymous loằng ngoằng quá.

tranconghd89

mà bác THANH ơi. lần sau e muốn cập nhật phiên bản mới VD: V5 chẳn hạn thì e sao lưu dữ liệu bằng nokia suite rùi sau đó phục hồi được không a. như vậy có bị lỗi không?????
mà bác có âm tắt máy nào hay hay khong cho vơi xin với:D

M4_Vu0ng_001

mọi thứ đều ổn,chỉ tiếc là không tích hợp mem check thôi
cảm ơn anh Thanh nhiều

NguyenDuyThanh

Chia sẻ mọi người 1 màn hình khởi động khá đẹp, tải về và làm theo hướng dẫn #1

M4_Vu0ng_001

Chia sẻ mọi người 1 màn hình khởi động khá đẹp, tải về và làm theo hướng dẫn #1

em nhớ co lần anh đưa ra mấy cái màn hình khởi động android rồi đủ kiểu nữa mà,anh share mấy cái đấy đi
mà cho e hỏi sao bản này khônng tích hợp memcheck vậy???

Status
Không mở trả lời sau này.