• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

M4_Vu0ng_001

bản này chụp ảnh với quay phim đc một lúc cứ bị văng ra,mình dùng bản 5230 4x4 không biết có bạn nào bị như mình không,mai 8-3 rồi mà đang quay phim nó đơ 1 phát thì thôi chứ...

akara

Mình chưa thử camera trong thời gian dài nên không biết nữa (chụp vài tấm rùi tắt).
DT hay các bạn nào biết thì chỉ dùm mình cách làm ngắn lại menu dc không? giống như v4- : vào menu cột sóng và pin nằm dưới mấy cái vạch => có hiển thị đồng hồ, còn từ bản v5+ (bản mà DT mod icon pin) thì cái menu nó dài ra => không hiện đồng hồ ở menu @@

manh056

Mình chưa thử camera trong thời gian dài nên không biết nữa (chụp vài tấm rùi tắt).
DT hay các bạn nào biết thì chỉ dùm mình cách làm ngắn lại menu dc không? giống như v4- : vào menu cột sóng và pin nằm dưới mấy cái vạch => có hiển thị đồng hồ, còn từ bản v5+ (bản mà DT mod icon pin) thì cái menu nó dài ra => không hiện đồng hồ ở menu @@

cho hỏi bạn có đổi fonts khác ko?

anhtrung1991

cóa 1 chút lỗi là...vào xem ảnh..nếu ảnh bt thì không sao...nhưng ảnh động thì không thể xem dc..hizz ..ko biêt ai có bị như mình không..

akara

cho hỏi bạn có đổi fonts khác ko?

Ý bạn là sao? mình dùng original font luôn mà :| bạn xem thử cái screenshot ở post #1 kìa =.=' menu không có đồng hồ, cái icon sóng và pin nằm ngang với mấy cái nấc (bt thì nằm dưới, chỉ có hs và 1 vài ứng dụng nó mới nằm ngang như vậy thôi). của bạn vào menu vẫn có đồng hồ à? mình xài 5230 4x4

cuti2105

vừa flash xog...ngon lắm...tốc độ tăg rõ rệt...nhưg cho mìh hỏi bị mất cái hiệu ứng khi vào từg mục hay xoay chiều rồi à??hiệu ứng thu vào rồi mới hiện ra ýk...sắp tới update bác cho thêm vào nhé

anhtrung1991

mình vào xem bình thường mè!! mình dùng N5233 4x4 big icon

sặc ..mình cũng dùng bản này,,,,sao máy mình không thể xem ảnh đọng được nhỉ..:(... vào hẳn ổ thì xem ảnh đọng vãn đựoc.hix..

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

mong duy thanh xem lại cái vấn đề xem ảnh...xem ảnh bt khi room lên rồi di chuyển rất chậm và giật và mình không thể xem ảnh động được ..cái nào xem đựoc thì chuyển động rất châm,..mình đã flash lại mấy lân rồi vẫn thế..ko hiểu tại sao :((

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

sặc ..mình cũng dùng bản này,,,,sao máy mình không thể xem ảnh đọng được nhỉ..:(... vào hẳn ổ thì xem ảnh đọng vãn đựoc.hix..

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

mong duy thanh xem lại cái vấn đề xem ảnh...xem ảnh bt khi room lên rồi di chuyển rất chậm và giật và mình không thể xem ảnh động được ..cái nào xem đựoc thì chuyển động rất châm,..mình đã flash lại mấy lân rồi vẫn thế..ko hiểu tại sao :((
Mình vẫn xem bình thường mà, đừng cho ảnh dung lượng quá lớn là đc.

NguyenDuyThanh

Bạn tìm file sys\bin\matrixmenu.exe ở firmware nào có menu ngắn rồi thay vào firmware của mình là đc.

híc .. cái ảnh có 22kb..có cái xem được thì chậm..vào thẳng ổ xem thì ngon...chẳng hiểu sao nữa :(

Cái này cũng liên quan tới mod tăng tốc độ load tất cả các ảnh. Nếu muốn xem ảnh động thật tốt thì cần mod ko tăng tốc độ load bộ sưu tập ảnh => load tất cả rất chậm khi vào xem ảnh.

anhtrung1991

Bạn tìm file sys\bin\matrixmenu.exe ở firmware nào có menu ngắn rồi thay vào firmware của mình là đc.

Cái này cũng liên quan tới mod tăng tốc độ load tất cả các ảnh. Nếu muốn xem ảnh động thật tốt thì cần mod ko tăng tốc độ load bộ sưu tập ảnh => load tất cả rất chậm khi vào xem ảnh.

đúng là đồ khổ nhỉ,,:))..được cái này mất cái kia..

tình hình là bác làm lại đi..loand chậm cũng được....ai lại xem ảnh động chậm hơn cả con máy tàu :D

nxhoang90

NDT cho mình xin cái Ovi map 3.06 mà bạn xài đi , xài mấy bản rùi mà toàn lỗi k , bực mình quá , nhất là k support all lang nữa , chuyễn phone sang tiếng VIệt là mất tiêu cái icon Maps , thay vào đó là cái Icon Smart2go >"< bực cả mình ,chuyễn lại Tiếng Anh thì bình thường, cái Check in thì xài k dc nữa

Chỉnh sửa cuối:

duong_hvan

v6 xem anh rat cham,tham chi la k xem duoc. Zoom len thi thay hinh,tro ve la lai khong xem duoc. Dt xem lai mod hinh anh ti nha. Kho chiu lam!
5230. 4.4 big icon

J_Tuan

v6 xem anh rat cham,tham chi la k xem duoc. Zoom len thi thay hinh,tro ve la lai khong xem duoc. Dt xem lai mod hinh anh ti nha. Kho chiu lam!
5230. 4.4 big icon
đúng là 5230 4x4 bigicon load ảnh hơi chậm thật (so với 3x4). Nhưng mà em cứ có cảm giác 4x4 icon chạy mượt hơn bản 3x4 icon

mình đã xóa ở file FW và Hack lại sao vẫn còn nhỉ

hình như cái easy unlock tích hợp sẵn hơi xung đột với cái slide to unlock thì phải. Em dùng bản SlideUnlock.1.17( with 20 skin) thì nhiều lúc thấy hơi đơ đơ, ko mở khóa được, lại phải tháo pin :(

Chỉnh sửa cuối:

nhoxjnhzai

pro cook theme flash 4.0 đi cái hỗ trợ actionscript 3.0 thanks pro.tự cook vào bật nguồn rung ầm ầm

Status
Không mở trả lời sau này.