• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

akara

mình đang dùng v6 5230 4x4 icon nhỏ nè, thấy rất ok. Phần duyệt ảnh cũng hok có vấn đề gì cả @@ chỉ bị 1 cái khó hiểu là lâu lâu bị tắt máy và cái thông báo tn (deliver report) phát ra âm thanh như cái nhạc chuông tn (bt chỉ tít 1 cái thôi-tắt warning tone trong profile hoặc tắt tính năng đó đi thì bt)

anhtrung1991

mình đang dùng v6 5230 4x4 icon nhỏ nè, thấy rất ok. Phần duyệt ảnh cũng hok có vấn đề gì cả @@ chỉ bị 1 cái khó hiểu là lâu lâu bị tắt máy và cái thông báo tn (deliver report) phát ra âm thanh như cái nhạc chuông tn (bt chỉ tít 1 cái thôi-tắt warning tone trong profile hoặc tắt tính năng đó đi thì bt)

bạn thử room ảnh rồi di chuyển ảnh xem có mượt không..và xem ảnh động xem có đựoc không..X-(

hr1994g

Em có chút ý kiến!! Em dùng thẻ MicroSDHC Class 6 8GB, thi thoảng mở menu hay hình tròn lựa chọn trong X-plore nó chậm vài giây!! Nản gê!! Em hay nt + chat nên cần mở PM nt và danh bạ nhanh hơn chút!! Anh giúp em nha? Với lại anh để tên anh vào mục *#0000#, em ngĩ hơi cá nhân hóa anh àk!! Hay anh chỉ cách em sửa với? Ram cũng hơi thấp nữa, anh chỉ dùm em cách tăng với? Với lại Theme mặc định bị lỗi khi đang nhập liệu!! Khi gõ kí tự "q,w,e," và dấu sắc, huyền, hỏi thì fần tùy chọn và OK bị loang màu - ở bàn fím Full Screen! Và phím cách khi ấn vào, em mấy lần tuong chưa ấn vì nó không đổi màu!! Có gì anh trả lời em lun trên diễn đàn hay gửi em qua E-Mail: "love_story_in_my_heart_00@yahoo.com.vn". Em thank anh nhìu!!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Em zất vui vì lâu lâu mứi gẹp những người nhiệt tình giúp mọi người như anh!! Nếu mọi người hiểu công sức của anh bỏ za, họ sẽ tôn trọng anh hơn!! Nếu ai đó làm anh phật lòng, hãy kệ họ đi!! Có fải ai cũng toàn tài hết đâu? Hjhj... Mong anh sẽ cố gắng tốt và chia sẽ cho mọi người những zì tốt nhất!! Giá trị tinh thần mới quý báu mà? (^o^)

Chỉnh sửa cuối:

manh056

Em có chút ý kiến!! Em dùng thẻ MicroSDHC Class 6 8GB, thi thoảng mở menu hay hình tròn lựa chọn trong X-plore nó chậm vài giây!! Nản gê!! Em hay nt + chat nên cần mở PM nt và danh bạ nhanh hơn chút!! Anh giúp em nha? Với lại anh để tên anh vào mục *#0000#, em ngĩ hơi cá nhân hóa anh àk!! Hay anh chỉ cách em sửa với? Ram cũng hơi thấp nữa, anh chỉ dùm em cách tăng với? Với lại Theme mặc định bị lỗi khi đang nhập liệu!! Khi gõ kí tự "q,w,e," và dấu sắc, huyền, hỏi thì fần tùy chọn và OK bị loang màu - ở bàn fím Full Screen! Và phím cách khi ấn vào, em mấy lần tuong chưa ấn vì nó không đổi màu!! Có gì anh trả lời em lun trên diễn đàn hay gửi em qua E-Mail: "love_story_in_my_heart_00@yahoo.com.vn". Em thank anh nhìu!!!!!

Em zất vui vì lâu lâu mứi gẹp những người nhiệt tình giúp mọi người như anh!! Nếu mọi người hiểu công sức của anh bỏ za, họ sẽ tôn trọng anh hơn!! Nếu ai đó làm anh phật lòng, hãy kệ họ đi!! Có fải ai cũng toàn tài hết đâu? Hjhj... Mong anh sẽ cố gắng tốt và chia sẽ cho mọi người những zì tốt nhất!! Giá trị tinh thần mới quý báu mà? (^o^)
bạn này kĩ tếnh ghê?lỗi nhỏ thế mà cũng tìm ra đc.nếu muốn vô ứng dụng hay bất kì gì nhanh thì bạn tắt hiệu ứng đi nó sẽ vô nhanh hơn đó.còn tên thì bạn bung file rofs ra vô phần resource/versions có mất tập tin txt đó xem cái nào có Anonymous thì đổi tên gì cũng dc tuy bạn.mình thì đổi v40.1.003

0908727527

đúng là 5230 4x4 bigicon load ảnh hơi chậm thật (so với 3x4). Nhưng mà em cứ có cảm giác 4x4 icon chạy mượt hơn bản 3x4 icon

hình như cái easy unlock tích hợp sẵn hơi xung đột với cái slide to unlock thì phải. Em dùng bản SlideUnlock.1.17( with 20 skin) thì nhiều lúc thấy hơi đơ đơ, ko mở khóa được, lại phải tháo pin :(
Sao k mở khóa đc, có nghĩa là nhấn phím cứng nó hiện cái gì nói chung là gạt nút mở khóa bên hông để mở khóa fảj k?
Nếu bị vâ5y cần chi fảj tháo pin lấy máy khác gọi điện vào mà mở khóa :-?

hr1994g

Dân CNTT mà anh? Chính xác và "không lỗi" là một trong những chỉ tiêu không thể thiếu!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bạn này kĩ tếnh ghê?lỗi nhỏ thế mà cũng tìm ra đc.nếu muốn vô ứng dụng hay bất kì gì nhanh thì bạn tắt hiệu ứng đi nó sẽ vô nhanh hơn đó.còn tên thì bạn bung file rofs ra vô phần resource/versions có mất tập tin txt đó xem cái nào có Anonymous thì đổi tên gì cũng dc tuy bạn.mình thì đổi v40.1.003

Anh không hiểu ý em rồi!! Cái mục Bộ Ngôn Ngữ được chuyển thành "Duy Thanh"!! Chứ không fải trong mục Version!! Em đâu gà đến thế?

Ai cho em xin Theme Hoa Lá với? Hjxhjx... Theme đó trong những bản trước đó!! Plz...!!

Chỉnh sửa cuối:

cune

Mấy hình ở #3 bị die hết rồi. DuyThanh sửa đi ko trông xấu lắm.

hoangvan1990

đã up v6 từ mấy ngày rồi, Flash xong reset rồi, chạy từ hôm đến giờ mà không có lỗi gì xảy ra cả, TN hay xem hình đều bình thường chỉ có cái xem ảnh mà Dt cook thêm vào nó load hơi lâu thôi=D>

cune

DuyThanh ơi máy mình là 5230 v21 giờ muốn flash Anonymous v6 cho 523x v40 có cần up fw gốc v40 cho máy rồi mới flash Anonymous v6 hay là flash Anonymous v6 luôn?

mrquyen1993

mình muốn tích hợp sẵn OVi map 3.6 với Ovistore 1.8 ko biết bạn nào có app xóa ở Roft chi tiết ko ,nếu ai có hoặc port thành công thì cho mình xin với thank
kèm theo cả 2 app để cook vô z chỉ còn 2 ngôn ngữ E-V trên càng ok

noknowanyone

Dân CNTT mà anh? Chính xác và "không lỗi" là một trong những chỉ tiêu không thể thiếu!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Anh không hiểu ý em rồi!! Cái mục Bộ Ngôn Ngữ được chuyển thành "Duy Thanh"!! Chứ không fải trong mục Version!! Em đâu gà đến thế?

Bạn muốn chữ "bộ ngôn ngữ" chuyển thành chữ khác hay là dòng dưới chữ bộ ngôn ngữ?
Nếu là dòng dưới thì sửa trong file rofs2/resource/version/lang.txt (Nếu không có file này thì tự tạo lấy).
Phần "bộ ngôn ngữ" thì sửa trong rofs2/resource/app/NSmlDMSync.r01(English: ported by hay language set gì đấy) hayNSmlDMSync.r96(tiếng việt "bộ ngôn ngữ"). file .r** mở bằng hex editor hoặc resedit. Chú ý số ký tự giới hạn và font( với tiếng việt)

duong_hvan

Cac ban dung V6 thay pin nhu the nao? Minh thay pin khong duoc Trau lam.
Cac mem cho minh y kien coi nha.
Thanks!
Than!

cune

Mình khuyên các bạn không nên cài Java Beta v2.1.18 ở mục thứ 21 trong file tặng kèm của DuyThanh! Nêu cài đặt vào Java tuy đồ hoạ đẹp hơn nhưng lại rất nhiều lỗi mới.

Nhoxly00

Đến bây giờ mình vẫn chưa hiểu cái java runtime để làm gì. Chỉ thấy thay đổi chút ít. Nó làm cho s60v5 có bàn phím số ảo trong trình java thì hay biết mấy...

shido_katori

Active Member
Cac ban dung V6 thay pin nhu the nao? Minh thay pin khong duoc Trau lam.
Cac mem cho minh y kien coi nha.
Thanks!
Than!
dc này mất kia, đâu có gì hoàn hảo 100%, với lại CFW C6 luôn hao pin hơn so với FW gốc mà

hr1994g

Bạn muốn chữ "bộ ngôn ngữ" chuyển thành chữ khác hay là dòng dưới chữ bộ ngôn ngữ?
Nếu là dòng dưới thì sửa trong file rofs2/resource/version/lang.txt (Nếu không có file này thì tự t��o lấy).
Phần "bộ ngôn ngữ" thì sửa trong rofs2/resource/app/NSmlDMSync.r01(English: ported by hay language set gì đấy) hayNSmlDMSync.r96(tiếng việt "bộ ngôn ngữ"). file .r** mở bằng hex editor hoặc resedit. Chú ý số ký tự giới hạn và font( với tiếng việt)

Thank anh nhìu nha!! Hjhj...

NguyenDuyThanh

Mình vẫn cố gắng đọc các bài viết của mọi người nhưng do thời gian này hơi bận nên ko thể trả lời và ko thể cập nhật phiên bản mới.

Thời gian tới khi mình rảnh sẽ làm 1 phiên bản hoàn thiện cuối cùng của Anonymous CFW: phiên bản cuối cùng điều mình đặt lên hàng đầu là tăng ram tối đa có thể.

Các góp ý của các bạn mình cũng sẽ đọc, kiểm tra và cố gắng hoàn thiện theo ý mọi người.

Status
Không mở trả lời sau này.