• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

cuti2105

Mình vẫn cố gắng đọc các bài viết của mọi người nhưng do thời gian này hơi bận nên ko thể trả lời và ko thể cập nhật phiên bản mới.

Thời gian tới khi mình rảnh sẽ làm 1 phiên bản hoàn thiện cuối cùng của Anonymous CFW: phiên bản cuối cùng điều mình đặt lên hàng đầu là tăng ram tối đa có thể.

Các góp ý của các bạn mình cũng sẽ đọc, kiểm tra và cố gắng hoàn thiện theo ý mọi người.

cố gắg lên nhé DT :)
đc thì bác add thêm cái phần hiệu ứng khi xoay màn hìh nhé...kết cái phần đó của unique :X mog đợi bản final của bác

anhtrung1991

Mình vẫn cố gắng đọc các bài viết của mọi người nhưng do thời gian này hơi bận nên ko thể trả lời và ko thể cập nhật phiên bản mới.

Thời gian tới khi mình rảnh sẽ làm 1 phiên bản hoàn thiện cuối cùng của Anonymous CFW: phiên bản cuối cùng điều mình đặt lên hàng đầu là tăng ram tối đa có thể.

Các góp ý của các bạn mình cũng sẽ đọc, kiểm tra và cố gắng hoàn thiện theo ý mọi người.
em chỉ mong bác sửa lỗi xem ảnh động...thank

longbs

ban 4x4 big 5230 luc soan van ban thi chu bi loang mau, photo browse thi vao lai bi out ra luon. Mong duy thank som fix. Ban 3x4 co bi may loi kia k cac pac? Neu k bi minh chuyen sang dung 3x4.

tuanlx

DT ơi khi nào ra bản final thì khôi phục lại các theme cho đỡ đơn điệu nhé.
Cảm ơn bạn nhiều!

cune

Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn muốn ko đơn điệu thì xin DuyThanh file sis mà cài. Đòi hỏi quá đấy.

manh056

cho hỏi câu ngoài lề tí xin mod bỏ qua.mấy ngày này có ai để ý mạng hơi chậm đúng ko?

J_Tuan

Cảm ơn bạn nhiều!

mình nghĩ nên để 1 theme mặc định đơn giản nhẹ nhàng thôi, để đỡ tốn bộ nhớ ổ C. Ai thích thêm các theme khác thì lên mạng down, có nhiều theme đẹp lắm mà.

anh DT ah, em nghĩ cứ để 1 theme đựoc rồi, anh có thể gửi kèm các theme dạng sis vào file rar để ai thích cài thì cài. Em thích bản v6 vì nó chỉ có một theme, đỡ nặng mà sau này dễ chọn theme đã cài hơn. hồi trc chưa flash, có 5,6 cái theme mặc định Nokia cho mà em có dùng bao h đâu :(

barracuda

bản V6 này mình thấy ăn pin hơn unique với V5 bác ạ :| mong bản tới pin sẽ tốt hơn :D

cune

v6 không cài được python. khi cài nó báo phần cài đặt đã có sẵn.

NguyenDuyThanh

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.