• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

J_Tuan

hay quá, có bản v7 rồi. Cảm ơn a DT nhiều^^. Ai flash rồi thì cho cảm nhận chút ? :D

anhtrung1991

- Tắt hoàn toàn & vĩnh viễn đèn phím cứng (khi khóa máy mình vẫn để đèn trắng để thông báo tin nhắn, cuộc gọi nhỡ nhưng ai ko thích thì có thể vào Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Tắt và sẽ ko bao giờ nhìn thấy bóng dáng 1 ánh đèn nào nữa).

éc ..mỗi người mỗi ý...mình muốn bật đèn phím cứng có dược nữa không..tại bạn nói là tắt vĩnh viễn..lên mới hỏi vậy :(

ken1989

mình flash xong, rồi tạo patch c2z, mình thêm effect vào, và chọn run hết các patch trong rom patcher, thì khi nhận cuộc gọi, máy bị đơ ><, ngoài ra, ko hiểu sao cái opera mini 5.1 beta 1 mod firefox icon ko chạy dc, DT xem giùm với

x4kio

mình flash xong, rồi tạo patch c2z, mình thêm effect vào, và chọn run hết các patch trong rom patcher, thì khi nhận cuộc gọi, máy bị đơ ><, ngoài ra, ko hiểu sao cái opera mini 5.1 beta 1 mod firefox icon ko chạy dc, DT xem giùm với

hjx ,mìh flash r` ,xài vẫn bìh thườg mà ,chọn run các patch ròy khi nhận cuộc gọi ,hay tin nhắn thì có bị j` đâu ,zô opera mini 5.1 beta 1 mod firefox icon bìh thườg ,bạn xem lại thử coi ,hay flash lại thử lun đi :D:D

manh056

bạn thử đổi effect khác thử đi.chắc tại effect đó.

tatthanhlx

@DT : anh có thể chỉ e cách Move cái Photo Brower ra khỏi cái trình duyệt ảnh được hook ? e hook thích cái đó cho mấy còn lại thì OK hết rồi . Còn cái ứng ứng dụng Thay đổi thanh Mediabar của a post ngoài kia có sài được cho bản này hok vậy ? e tính thay cái Share Online thành Accel Switch lại á .

NguyenDuyThanh

@DT : anh có thể chỉ e cách Move cái Photo Brower ra khỏi cái trình duyệt ảnh được hook ? e hook thích cái đó cho mấy còn lại thì OK hết rồi . Còn cái ứng ứng dụng Thay đổi thanh Mediabar của a post ngoài kia có sài được cho bản này hok vậy ? e tính thay cái Share Online thành Accel Switch lại á .

Photo Browser ko dùng thì cứ để đấy cũng đc. Cái accel switch bạn có thể tải tại đây và để làm shortcut ngoài màn hình chủ cũng tiện mà. Còn nếu muốn thay ở mediabar sang Accel Switch thì tải file dưới (chép theo đường dẫn vào rofs2):

Chỉnh sửa cuối:

luckyfore94

à bản này hình như chạy bản đồ ovi 3.06 nó lag cái cũ thì phải chữ to hơn và hay bị lỗi văng ra khi vào đến nơn =.=" , ovi map 3.04 cũ loading nhanh

banhmj

mình cũng bị y chang bạn, k phải dưng hoàn toàn mà là lâu laị dứng bất cjhợt, ứng dụng nào cũng vậy,

manh056

mình cũng bị y chang bạn, k phải dưng hoàn toàn mà là lâu laị dứng bất cjhợt, ứng dụng nào cũng vậy,

bạn thử thay effect khác đi.chứ cái này đâu có liên quan gì đến FW của DT đâu.chắc là do effect bị lỗi đó

J_Tuan

Dt ơi, có cách nào xóa 2 theme còn lại và chỉ để 1 theme duy nhất ko? Phần share online khi mình bấm vào thì lại là bật bluetooth ? :(

caubephuthuy

bác ơi,có trục trặc rồi,cái FW này k có nút media,thay bằng cái nút BT Switch, ấn vào đó thành bật tắt blt chứ k phải thành Bật/tắt bộ cảm biến,bản của 5230 ek bác

quang_0104

bác ơi,có trục trặc rồi,cái FW này k có nút media,thay bằng cái nút BT Switch, ấn vào đó thành bật tắt blt chứ k phải thành Bật/tắt bộ cảm biến,bản của 5230 ek bác
trục trặc j đâu, cái đó mà mod zô mà

Status
Không mở trả lời sau này.