• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

mình thấy Thay đổi shorcut Share Online ở thanh mediabar thành Bluetooth Switch cũng hơi thừa, vì giữ phím 0 cũng bật tắt được BT mà. theo mình nên để shorcut đó bật tắt bộ cảm biến thì hay hơn.;;)

NguyenDuyThanh

Nhưng mediabar đã đổi sang icon Sym^3, icon của cái accel switch thì hơi xấu, đang cố gắng tìm icon này đẹp phong cách Sym^3 thì cho vào.

J_Tuan

cho em hỏi cái cảm biến xoay ngang (cùng thư mục với cái BTswicht trong bản V6 ) h nó ở đâu ah ? Rất kết cái này vì đỡ phải vào cài đặt để chỉnh. tks !

NguyenDuyThanh

cho em hỏi cái cảm biến xoay ngang (cùng thư mục với cái BTswicht trong bản V6 ) h nó ở đâu ah ? Rất kết cái này vì đỡ phải vào cài đặt để chỉnh. tks !
http://www.mediafire.com/?llvyfg0jxij8y28

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Bản sau mình sẽ thêm Accel Switch vào mediabar!
Sau bản tới mình định làm vài cái hướng dẫn giúp anh em cook fw 1 tay. Nhưng chả bik các bạn thích hướng dẫn về cái gì nhỉ??

Chỉnh sửa cuối:

trankhanh2210

Sau bản tới mình định làm vài cái hướng dẫn giúp anh em cook fw 1 tay. Nhưng chả bik các bạn thích hướng dẫn về cái gì nhỉ??

bác có chút tinh hoa nào về cook fw, có mod nào hay2 thì share lên nhé ( ưu tiên các mod cho fw gốc vì mod fw c6 thì có bên topic của ngviethoa rồi) :)

NguyenDuyThanh

bác có chút tinh hoa nào về cook fw, có mod nào hay2 thì share lên nhé ( ưu tiên các mod cho fw gốc vì mod fw c6 thì có bên topic của ngviethoa rồi) :)

Từ hồi làm fw C6 xóa hết các mod fw gốc rồi. :( FW C6 cũng còn nhiều mod hay lắm :-"

J_Tuan

vậy là sẽ có bản v8 or v9 ah ^^. Dạo này biết flash rồi nên cũng ko ngại nữa. Em nghĩ a DT ra bản v8 là final dc rồi. số 8 là số đẹp mà.
ah, có ai biết xóa theme mặc định thì vào đâu ko nhỉ ?

akhoa9955

Pác nào biết chỉnh theme sao cho widget ngoài HS nó trong suốt hem? Hướng dẫn e với, hjc

hr1994g

mình thấy Thay đổi shorcut Share Online ở thanh mediabar thành Bluetooth Switch cũng hơi thừa, vì giữ phím 0 cũng bật tắt được BT mà. theo mình nên để shorcut đó bật tắt bộ cảm biến thì hay hơn.;;)

Oh!! Yeah!! Giống ý em!! Em mứi tự tạo 1 bản Zero Style từ CFW của DT! Thanh Media Bar giao diện Symbian^3! Nhưng khác với DT là dùng Accel Switch!! Dùng theme của Version 6 của DT!! Sửa chạy ẩn tin nhắn, danh bạ...để nhắn tin nhanh hơn!! Và rất nhiều sửa đổi mang tính cá nhân khác!! Bản em dùng cho người hay lướt Web, Chat, nt....!!

hr1994g

Mình xin có chút ý kiến!! Hướng dẫn về cài đặt[như cài đặt tin nhắn, kết nối, webs, bảo mật,... Backup vị trí PM đã sắp sếp ở Menu, Home Screen....!!] được hôk bạn? Vì Flash nhìu quá, dùng ĐT khó ổn định được!! Vì cứ vài tuần lại Flash xog lại cài PM, tinh chỉnh cài đặt và phần mềm....! Rất tốn thời gian!! Điện thoại suy cho cùng cũng chỉ nge, gọi, nhắn tin, vào Webs đơn giản thui nhưng cũng cần ổn định về lâu về dài!! Chứ Flash hoài và tinh chỉnh, thời gian đâu làm việc khác?

xubaxabu

Hi vọng Duy Thanh sẽ làm 1 bản final tổng hợp tất cả các mod hay ho luôn.

manh056

DT sao cái thông báo ngoài HS mình ko hoạt động nữa thế?

ai bik cách khắc phục ko?với cái nge nhạc nữa bấm ngoài hs ko vô mà vô menu mới vô đc và nó ko hiện bài hát ngoài hs.chán

saodosd

Duy Thanh ơi ! Bạn có thể làm 1 FW gốc siêu mượt được không. Mình dùng FW C^6 . Lúc vào lúc truy nhập vào danh bạ thì phải chờ mất 3-4s. Mọi người có bị vậy không. Nói chung c6 cũng khá tốn pin.

tranconghd89

Oh!! Yeah!! Giống ý em!! Em mứi tự tạo 1 bản Zero Style từ CFW của DT! Thanh Media Bar giao diện Symbian^3! Nhưng khác với DT là dùng Accel Switch!! Dùng theme của Version 6 của DT!! Sửa chạy ẩn tin nhắn, danh bạ...để nhắn tin nhanh hơn!! Và rất nhiều sửa đổi mang tính cá nhân khác!! Bản em dùng cho người hay lướt Web, Chat, nt....!!

bạn có thể gửi cho mình bản của bạn được không
????;;)

ai bik cách khắc phục ko?với cái nge nhạc nữa bấm ngoài hs ko vô mà vô menu mới vô đc và nó ko hiện bài hát ngoài hs.chán
của mình vẫn bình thương mà.( 5233 4x4 big icon )

Status
Không mở trả lời sau này.