• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

hjx ,bác DT rảh làm dùm e 1 FW gốc đ.c k ,dạo này xài CFW C6 thấy chán ,mún qay về như xưa ,mà trìh độ thì k đủ ,nếu k đ.c thì bác cho em xin lish các mod cần thiết ,tại có nhìu mod qá mà k bik mod nào qan trọg mod nào k ,tks bác trước :D:D

Bạn cứ dùng tạm firmware C6 1 thời gian. Sắp tới mình sẽ cố gắng làm firmware gốc cho mọi người. Hiện tại đang quen cook fw C6 nên xóa rất nhiều mod cho fw gốc rồi, nhất là đống gadget cho Samsung Widget HS.

x4kio

bác DT cho e hỏi ngoài lề tí ,có 1 mod tên là tăng kích thước UI ,e chưa hỉu đ.c mod này có côg dụg j` ??

cune

DuyThanh ơi có biết cách nào chụp ảnh nó lưu vào Images luôn ko? Chứ chụp rồi nó tạo 1 đống thư mục trong Image ko biết đường nào mà tìm

NguyenDuyThanh

DuyThanh ơi có biết cách nào chụp ảnh nó lưu vào Images luôn ko? Chứ chụp rồi nó tạo 1 đống thư mục trong Image ko biết đường nào mà tìm
Nó lưu trong Image và đc phân theo tháng đó bạn à. Các thư mục có dạng XXXXYY (XXXX là năm, YY là tháng). Ví dụ: 201103 tức là ảnh chụp trong tháng 3/2011. Theo mình biết thì Nokia làm thế sắp xếp các ảnh trong phần Photo theo thứ tự chụp trước hay sau đó mà (ví dụ nó nhận định các ảnh mới chụp theo thư mục để cho lên đầu). Tốt nhất là ko nên lưu như bạn nói vì sẽ có tác dụng phụ, vả lại cũng chưa có mod đó.

Chỉnh sửa cuối:

volam200588

Bạn cứ dùng tạm firmware C6 1 thời gian. Sắp tới mình sẽ cố gắng làm firmware gốc cho mọi người. Hiện tại đang quen cook fw C6 nên xóa rất nhiều mod cho fw gốc rồi, nhất là đống gadget cho Samsung Widget HS.

ủng hộ 2 chân 2 tay với DT lun. ke ke \-/
cố gắng lên nhe DT..................

hehebb

bạn duy thanh ơi cho mình hỏi bản có bản nào có firmware giống palm ko, giống giao diện thôi
post cho mình cái=))

page

các bác chỉ em với em không vào đươc private máy báo là bảo mật em đã dùng ca x-plore

barracuda

bản này ram có ổn ko bác ,mình thấy bản lai N97 này từ v4-v6 pin và ram đều thua hết unique :|

super_chick

nó bị loang màu như kiểu khi windows bị đơ. kéo cửa sổ nó vẫn lưu lại cửa sổ cũ. ảnh nó bị trồng lên nhau. mình flash lại nhiều rồi nhưng vẫn bị.
kiểu này này

minh dung 5230 chay cfw cu dt tu nhung ngay dau moi ra lo ma chua bao h thay loi nay. chi co 1 cho chua fix la trinh xem anh khi zoom hinh keo rat cham. dang cho dt khac phuc cho nay

hr1994g

Ai giúp mình cách chỉnh kái tạo lối tắt của Shared Online thành cảm biến xoay màn hình hôk? Vì mìk ít dùng Bluetooth mà lại dùng nhiều đến Bật/Tắt bộ cảm biến!! Hjhj...

longbs

minh dung 5230 chay cfw cu dt tu nhung ngay dau moi ra lo ma chua bao h thay loi nay. chi co 1 cho chua fix la trinh xem anh khi zoom hinh keo rat cham. dang cho dt khac phuc cho nay

minh bi loang mau o v6.cac ban khac minh k bi. Unique minh dung cung k co loi nay.
loi photobrowse bi vang ra ngoai do co 1 cai anh kich thuoc to.
Ps:eek:n bag dt nen k viet co dau

vitcun

tiếc là không xem được ứng dụng đang mở bằng cảm ứng mà phải nhấn phím cứng hả Duy Thanh?

n9uy3n7h34nh

Mình dùng những bản CFW của DT đều rất thấy tốt nhưng thấy lúc nào cũng có 2 lỗi sau:
1. Cài Advanced phone lock hoặc Advanced device lock để khóa mật khẩu tin nhắn thì khi bấm vào icon tin nhắn đang nhập mật khẩu bỗng nhiên bị đẩy ra không vào được.
2. Khi nhắn tin xoay ngang màn hình giữ nút xóa để xóa liên tiếp thì không xóa được.
DT xem hộ mình được không

hr1994g

Mình dùng những bản CFW của DT đều rất thấy tốt nhưng thấy lúc nào cũng có 2 lỗi sau:
1. Cài Advanced phone lock hoặc Advanced device lock để khóa mật khẩu tin nhắn thì khi bấm vào icon tin nhắn đang nhập mật khẩu bỗng nhiên bị đẩy ra không vào được.
2. Khi nhắn tin xoay ngang màn hình giữ nút xóa để xóa liên tiếp thì không xóa được.
DT xem hộ mình được không

Lỗi xóa tn? Mìk thấy bạn bôi đen đoạn cần xóa rùj gõ tiếp hay ấn nút xóa nhanh hơn giữ phím xóa mà? Kòn lỗi dùng 1 số phần mềm thỳ bản CFW-C6 lỗi gia truyền khi dùng Speedy Go! Speedy Go hình như lỗi do không tìm được phần mềm để mở!! Do các phần mềm khác tên với FW bình thường!? Còn fần mềm của bạn, có lẽ xung đột phần mềm?

Chỉnh sửa cuối:

cuticuti9999

bạn ơi mình up fw này rồi nhưng mà sao chơi game avatar plus nó bị lỗi hoài thế hix hix

Status
Không mở trả lời sau này.