• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

manh056

bạn nên jaf core v40 i.hạ cấp làm ko chú ý là die phone đó.v40 nếu bạn làm theo các bước chú ý của DT thì sẽ không sao cả rất tốt đo.

NguyenDuyThanh

cảm ơn bạn nhiều
mọi người có ai biết cách để đèn vẫn nhấp nháy khi có cuộc gọi nhỡ hay có tin nhắn đến không???

Thì vào Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Bật.

Bro Thanh cho hỏi phát @@
Jaf với core v21 thì đổi tên file kiểu gì vậy ( máy bạn mình 5230 ) ?
Bản V40 có dùng ổn định ko ?
Đang tính Jaf hộ đứa bạn ~~!
RM-588_21.6.5_001_000_U001.uda.fpsx
RM-588_21.6.5_prd.rofs2.V01

sao mình không cài được python 1.9.7 nhỉ,máy cứ báo đã có rồi nhưng ứng dụng python "touch comic 1.81" thì lại báo thiếu mới chán chứ,với lại trình duyệt ảnh không có chức năng sắp xếp ảnh theo tên hay ngày nữa

http://www.mediafire.com/?m4lodywj2q3

DuyThanh có ra bản nào nữa không , từ bản unique đến bản này , ver nào cũng thích , nhưng mình muốn có thêm bản cfw gốc nữa , xài c6 đẹp nhưng thấy hơi nặng ram!

Bản sau cuối cùng: FINAL.

traicauhd

khi mình khóa phím thì màn hình vẫn sáng bình thường (đã khóa bàn phím...) có ai bị lỗi như mình ko? minh dùng 5230 4x4

hr1994g

bạn có thể gửi cho mình bản của bạn được không
????;;)

của mình vẫn bình thương mà.( 5233 4x4 big icon )

Của bạn đây!! Mình thay hiệu ứng nhạc chuông, Accel Switch, ứng dụng tin nhắn chạy cực nhanh chỉ 1s!!... Nhìu gói khác..v...v.. Nói chung test và cảm nhận!! Nếu muốn lấy bộ PM chuyên dành cho nó thì pm mình 01666662098! Lưu ý, bản này chỉ dùng cho đa phần những bạn hay chat, nhắn tin, gọi, nghe, vào Internet (Hạn chế nhiều Tab trong Opera Mobile)... Ram khi cài bộ PM chuẩn của nó là 36-39Mb!! Cũng như bản của DT, Flash xong không khởi động sẽ bị xung đột nhỏ trong CFW!!
http://www.mediafire.com/?dtotq2rdhhta5x3

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

bác ơi Skyfire đâu chạy đc ở VN đâu mà bác tặng kèm thế? :D

CFW của bác tuyệt vời quá, em đang dùng v6, nhưng hôm nay sẽ lên v7. Bác nhớ mỗi lần cập nhật nên cách nhau là mỗi tháng đi, chứ ko tụi em cháy máy hết, hihihi

NguyenDuyThanh

bác ơi Skyfire đâu chạy đc ở VN đâu mà bác tặng kèm thế? :D

CFW của bác tuyệt vời quá, em đang dùng v6, nhưng hôm nay sẽ lên v7. Bác nhớ mỗi lần cập nhật nên cách nhau là mỗi tháng đi, chứ ko tụi em cháy máy hết, hihihi

Bạn nhầm rùi. Skyfire là trình duyệt web còn mình tặng Skype là ứng dụng gọi điện miễn phí, chat, truy cập Twitter, v..v.. qua mạng Skype (Skype có cả trên PC, iOS, Android). Nói chung 2 ứng dụng khác nhau cả về tên lẫn công dụng :D

xubaxabu

Mong bản sau Duy Thanh fix lại lỗi python. Mình cài được python rồi nhưng 1 số ứng dụng chạy trên nền python lại ko chạy được.

hr1994g

Mong bản sau Duy Thanh fix lại lỗi python. Mình cài được python rồi nhưng 1 số ứng dụng chạy trên nền python lại ko chạy được.

Hôk phải do CFW bạn àk!! Chọn Python 2.4 hoàn toàn thên thẻ đi!! Ok lắm!!

tatthanhlx

Anh DT xem lại giúp e cái bản V7 này với . e cài ứng dụng PY Ultimate Python Pack v6(POPDA).sis không được , nó báo là phần cài đặt đã có sẵn . bản V5 e cài BT , bản V6 thì không có sài qua . ACE xem lại giúp em nhá

NguyenDuyThanh

Anh DT xem lại giúp e cái bản V7 này với . e cài ứng dụng PY Ultimate Python Pack v6(POPDA).sis không được , nó báo là phần cài đặt đã có sẵn . bản V5 e cài BT , bản V6 thì không có sài qua . ACE xem lại giúp em nhá

Python có nhiều phiên bản lắm, có bản bắt phải cài trên thẻ, có bản bắt cài trên bộ nhớ máy. Bạn xài bản dưới này ok nè. Cái này mình nói ở nhiều trang trước òi mà.

http://www.mediafire.com/?m4lodywj2q3

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Nhanh-Mượt-Đẹp-phong-cách-Sym-3-by-nxhoang90
bác duy thanh xem home screen của cái này đi. có 3 homescreen thì phải giống n8 quá. không biết có mod được trên 523x kko

Bịp thôi, thay đổi icon dialer đó mà.

J_Tuan

Bản sau cuối cùng: FINAL.

khuyên mọi người đừng nên cài nhiều phần mềm vào máy, đợi bản final ra flash rồi dùng dài dài luôn. H máy em cũng mới cài mấy cái theme, ứng dụng... chứ cũng chưa động đến python hay trò chơi :). Mong a DT sớm cho ra bản hoàn thiện nhất

anhtrung1991

ý em là đế tắt nhấp nháy mà vẫn nhấp nháy khi có cuộc gọi hay tin nhắn đến cơ,mấy bản trước như thế hết mà..
cmar ơn anh

bạn vào điện thoại--đèn thông báo---đèn thông báo---đã thông báo sự kiện..rồi tích dấu vào...xem có đựoc không..:-?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

híc .. DT ra bản nào mình cũng flash... mong là DT cho ra bản cuối cùng thật tốt...lâu lâu cũng được..\-/

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

Bạn nhầm rùi. Skyfire là trình duyệt web còn mình tặng Skype là ứng dụng gọi điện miễn phí, chat, truy cập Twitter, v..v.. qua mạng Skype (Skype có cả trên PC, iOS, Android). Nói chung 2 ứng dụng khác nhau cả về tên lẫn công dụng :D

úi em nhìn sơ qua tưởng skyfire, hihihhi, xin lỗi bác, mà 5233 nhà mình có Skype cũng như ko vì tốn tiền GPRS chết :D

buihuutu

bác Duy Thanh check lại e lỗi này ở bản cho 5233 4x4 big icon.hay chỉ mỗi máy e bị.khi vào danh bạ để gửi tin nhắn trực tiếp thì bị báo lỗi khi gửi là MESSAGE EDITOR: FEATURE NOT SUPPORTED. :D

Status
Không mở trả lời sau này.