• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

longbs

các pác thấy app nên cài ở C hay E thì hay hơn ? em cứ nghĩ cài ở C thì truy cập nó nhanh hơn, mình cài hết ở C, nhưng khi chạy cái nào thì nó mới lôi ra. như thế có đúng ko các pác ?
với lại. tại sao máy 5230 ko cài dc android ? phần cứng thiếu gì chăng ?

akhoa9955

các pác thấy app nên cài ở C hay E thì hay hơn ? em cứ nghĩ cài ở C thì truy cập nó nhanh hơn, mình cài hết ở C, nhưng khi chạy cái nào thì nó mới lôi ra. như thế có đúng ko các pác ?
với lại. tại sao máy 5230 ko cài dc android ? phần cứng thiếu gì chăng ?

apps nào hay chạy nền thì nên cài vào C, còn game hay apps khác lâu lâu mới mở thì cài vào E là tốt nhất pạn hé......
cấu hình mấy máy androi thường là CPU > 528Mhz, Rom 512, RAM 256 hoặc cao hơn, và còn nhìu cái khác nữa, thế nên dễ hỉu tại sao 5230 (tóm lun là s60v5) đu đeo ko nổi ^^

Chỉnh sửa cuối:

xubaxabu

Bạn kể xem sao, mình dùng chưa thấy vấn đề gì cả?

Máy mình ko cài và chạy được python dù trước đó cài đúng bản đấy ok (dù cài được rồi vẫn ko chạy được những ứng dụng trên nền python mà chỉ chạy được những cái script thôi). Cài Qt thì lúc tới installing dependent thì báo là SWI error 0!:\private\10202D56\import\packages\20013851\backup_registration.xml (cái này vẫn bị sau khi mình đã hard reset lại).

Chỉnh sửa cuối:

thuyna

có ai biết tên cô gái trong cái hình ở trên ko, có phải phạm băng băng ko, sao search hoài ko thấy cả series ảnh nhỉ

NguyenDuyThanh

Máy mình ko cài và chạy được python dù trước đó cài đúng bản đấy ok (dù cài được rồi vẫn ko chạy được những ứng dụng trên nền python mà chỉ chạy được những cái script thôi). Cài Qt thì lúc tới installing dependent thì báo là SWI error 0!:\private\10202D56\import\packages\20013851\backup_registration.xml (cái này vẫn bị sau khi mình đã hard reset lại).

Mình sẽ kiểm tra thử xem. Từ version mấy bạn bị?

có ai biết tên cô gái trong cái hình ở trên ko, có phải phạm băng băng ko, sao search hoài ko thấy cả series ảnh nhỉ

VN đó bạn. Lan Hương.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

Các bạn có vấn đề gì cứ nói nhá ko FINAL rồi thì hết cơ hội đó :D Các bạn nói dù đúng hay sai mình sẽ đều kiểm tra.

Chỉnh sửa cuối:

xubaxabu

@DuyThanh: có lẽ mình bị từ v6. Theo mình bạn nên thay cái vào internet trên nút media thành accel switch thì phù hợp hơn. Chắc anh em cũng chả ai dùng tới cái trình mặc định của máy vì chạy chậm và tốn nhiều Kb.

M4_Vu0ng_001

bản sau anh thanh có thể sửa lại đèn phím trắng đc không,giống như v6 ấy,khi vào Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Tắt thì đèn trắng vẫn nhấp nháy khi có cuộc gọi nhỡ hoặc khi có tin nhắn đến đc không??

xubaxabu

bản sau anh thanh có thể sửa lại đèn phím trắng đc không,giống như v6 ấy,khi vào Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn nháy c.đ.chờ > Tắt thì đèn trắng vẫn nhấp nháy khi có cuộc gọi nhỡ hoặc khi có tin nhắn đến đc không??

Đèn của mình vẫn nháy khi có gọi nhỡ vs tin nhắn mà. Bạn chỉnh trong Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn thông báo > Đã thông báo sự kiện xem

M4_Vu0ng_001

Đèn của mình vẫn nháy khi có gọi nhỡ vs tin nhắn mà. Bạn chỉnh trong Cài đặt > Điện thoại > Đèn thông báo > Đèn thông báo > Đã thông báo sự kiện xem

thế bạn có tắt đèn nháy chế độ chờ không???

con_quy1987

có ai giúp mìh cài qwerty i-phone ko..mìh cài nó báo hệ thống có sẵn ko thể cài đặt..qwerty mặc định bấm ko wen hjx :(

tatthanhlx

có ai giúp mìh cài qwerty i-phone ko..mìh cài nó báo hệ thống có sẵn ko thể cài đặt..qwerty mặc định bấm ko wen hjx :(

hjhj , mua dc con nokia mà QT Nokia bấm không wen , sao bạn hem mua IP di khỏi mắc cài .
Chỉ còn cách extract cái ud cần cài và cái Rof2 ra , kiễm tra xem thành phần nào của ud còn nằm trong Rof2 xoá đi , repact lại rùi Flash máy mới cài được

Status
Không mở trả lời sau này.