• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

thainguu

bác Duy Thanh check lại e lỗi này ở bản cho 5233 4x4 big icon.hay chỉ mỗi máy e bị.khi vào danh bạ để gửi tin nhắn trực tiếp thì bị báo lỗi khi gửi là MESSAGE EDITOR: FEATURE NOT SUPPORTED. :D

máy em ko bị bác nhé, cũng là bản 4x4 big icon, xài bình thường trên 5233. Bác thử format lại máy xem sao.

manh056

sao mình flash bản này song kết nối usb với máy tính ở chế độ ổ đĩa chung không dc ta?

manh056

mình cũng dùng 5233 bị sao há.kết nối dc mà ko có ô đĩa đê vào.cài pc suite thì vô đc.

tatthanhlx

V7 sau vài ngày sữ dụng thất ram còn tệ hơn V5 , Cũng sài có bao nhiêu Soft , làm bao nhiêu việc mà ram Normal của V5 còn được 40>42MB còn V7 chỉ có ~38MB tương tự V4 :(

anhtu0103

Mình ₫ang dùng v5 cài ₫ược hết ud không bị lỗi gì mos thêm vài thứ linh tinh cài hơn chục ưd bật effecr ram khởi ₫ộng 58>60 free 40>45

xubaxabu

Hi vọng bản final sẽ được như những bản trước v6 và v7. 2 bản gần đây mình dùng thấy rất nhiều lỗi lặt vặt

akhoa9955

mí bạn cần ram chi lắm thế nhỉ ^^ đâu cần fai chạy cùng lúc 4,5 apps hay mở 5,6 trang web 1 lượt đâu ^^ mình chỉ cần máy chạy mượt & ổn định thui ;;)
í kiến cá nhân thui mong các pác chém nhẹ :p:p:p:p

manh056

mí bạn cần ram chi lắm thế nhỉ ^^ đâu cần fai chạy cùng lúc 4,5 apps hay mở 5,6 trang web 1 lượt đâu ^^ mình chỉ cần máy chạy mượt & ổn định thui ;;)
í kiến cá nhân thui mong các pác chém nhẹ :p:p:p:p

đúng đó.tôi thấy ram cao cũng như thấp a.cao chả thất gì khác lạ ca.vẫn chạy trơn tru.DT sớm sơm ra bản mới nha mong đợi quá

anhtu0103

Ram thấp có nghĩa là có nhiều ứng chạy ẩn và an ram » máy chậm ăn pin còn ram cao hơn ...:d theo e ngh vậy các bác ₫ừng chém em

akhoa9955

Ram thấp có nghĩa là có nhiều ứng chạy ẩn và an ram » máy chậm ăn pin còn ram cao hơn ...:d theo e ngh vậy các bác ₫ừng chém em

chém pác nè :)) ram cao => ít apps chạy ẩn ==> khởi động mấy thứ cần thiết như danh bạ, tin nhắn chậm ==> máy ko mượt :)):)):)):)):))

các pác vào chém cho xôm tụ nào >:)>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.