• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

5233 không có gps. Có 3.06 củng như không. Xài 3.04 củng được đâu có gì đâu. Mất qt thì mất nhiều thứ lắm

xubaxabu

Theo mình lại nghĩ Qt quan trọng hơn, 5233 ko có gps nên dùng bản đồ rất chán. Theo mình biết, nền tảng Qt còn dễ phát triển phần mềm hơn, rất có thể trong tuơng lai sẽ có team phát triển phần mềm trên Qt thì sao. Ovi map thì mình cũng ko hay dùng lắm vì chả mấy khi đi đâu xa cần bản đồ

longbs

bạn nào cho mình xin cái ảnh và âm thanh của windows lúc khởi động và tắt máy giống bản unique với. thank !

tuanlx

Mình có đọc thấy "Nokia thông báo rằng Symbian sẽ tinh giản các môi trường phát triển của nó trên nền tảng thiết bị, và tập trung hoàn toàn vào một khung là Qt".
Vì vậy mình bình chọn nền tảng Qt thay cho Ovi map 3.06.

NguyenDuyThanh

Mình có đọc thấy "Nokia thông báo rằng Symbian sẽ tinh giản các môi trường phát triển của nó trên nền tảng thiết bị, và tập trung hoàn toàn vào một khung là Qt".
Vì vậy mình bình chọn nền tảng Qt thay cho Ovi map 3.06.

Tin cũ rồi bác ơi =.=. Nokia đã bán nền tảng QT và chỉ sử dụng Symbian cố nốt khi còn lợi nhuận và khi doanh số kém dần sẽ khai tử hẳn (khoảng 2012). Nokia sẽ sử dụng WP7.

longbs

DT cho mình xin ảnh và âm thanh lúc boot đi. cái anhr s60 ấy và cái âm của windows :d

nhockfc

cho mình hỏi bản cập nhật Anonymous v7 (12/03/11) đã ổn định chưa vậy ?? đây là bản cuối hay kòn v8 nữa k vậy DT :p

NguyenDuyThanh

cho mình hỏi bản cập nhật Anonymous v7 (12/03/11) đã ổn định chưa vậy ?? đây là bản cuối hay kòn v8 nữa k vậy DT :p

Ko còn v8 đâu, chỉ có Final version nữa thôi. Chờ nhé, trong tuần thui. Đang cố gắng fix 1 vấn đề cuối cùng.

hr1994g

Ko còn v8 đâu, chỉ có Final version nữa thôi. Chờ nhé, trong tuần thui. Đang cố gắng fix 1 vấn đề cuối cùng.

Final Version thằng "Tàu" nó dùng nhiều rùi!! Anh em sài sang chuyểh tên thành Ultimate Version đi!!! Hehe...

hr1994g

Final Version thằng "Tàu" nó dùng nhiều rùi!! Anh em sài sang chuyểh tên thành Ultimate Version đi!!! Hehe...

NguyenDuyThanh

Duy Thanh có thể cho mình xin bộ nhạc chuông của bản focus đc kô?mình đang dùng FW gốc.đợi v final rùi flash.mấy nhạc chuông đấy hay quá mà kô biết tìm ở đâu
Bản focus mình làm lâu lắm rồi ko để file nữa.

@All: Thôi quyết định rồi Ovi Maps sẽ trở lại 3.04. Bản 3.06 cook vào nghe còn nhiều vấn đề, thấy ai còn kêu xung đột cả Java beta 2.1 nữa nên thôi. 3.06 cũng ko có quá nhiều cải tiến.

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

Bản focus mình làm lâu lắm rồi ko để file nữa.

@All: Thôi quyết định rồi Ovi Maps sẽ trở lại 3.04. Bản 3.06 cook vào nghe còn nhiều vấn đề, thấy ai còn kêu xung đột cả Java beta 2.1 nữa nên thôi. 3.06 cũng ko có quá nhiều cải tiến.

đêm nay có bản mới khong bác ơi????
=D>

Status
Không mở trả lời sau này.