• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

thainguu

mình cảm thấy CFW này hơi tốn pin nhỉ?
Có bác nào cảm thấy máy tụt pin nhanh ko?

thuyna

Mod audio codes X7
Mod video codes N8
Flash Lite 4.01 hỗ trợ phần lớn các nội dung Flash Player 10.1
Cài soft siêu tốc

5233 có các mod trên ko huh bác thanh ơi. tớ thấy có bác vừa cho ra bản CFW có các mod này cho 5800, ko biết 5233 có ko

shido_katori

Active Member
Tại sao bro lại ko dùng 5800 hoặc cook CFW này cho anh em chứ? Tiếc ko được thử 1 CFW C6 lai N97 như nài >.<
tặng chủ topic 1 cái 5k8 đi ổng làm cho
Mod audio codes X7
Mod video codes N8
Flash Lite 4.01 hỗ trợ phần lớn các nội dung Flash Player 10.1
Cài soft siêu tốc

5233 có các mod trên ko huh bác thanh ơi. tớ thấy có bác vừa cho ra bản CFW có các mod này cho 5800, ko biết 5233 có ko
cho xin cái link CFW để mọi người tham khảo đi bạn;;)

hung160990

Mod này, Nokia và Microsoft đã khuyên không lên dùng bạn à [Microsoft khuyên không lên dùng mod tắt load file *.dll ở Windows - tương tự như mod này ở Symbian!!]!! Để mặc định như cũ đi!! Nếu thík, bạn có thể tìm bản CFW đã fix của mìk ở vài trang trk!!

cho mình xin cái link cái :)

NguyenDuyThanh

Ừkm! Nhưng duyệt web mặc định tải ở Mediafire và vào diễn đàn [Như PDAViet] tiện mà bạn? UCWebs thì hỗ trợ kém về Flash, Opera thì nặng Ram!! Nên giải pháp nàk dùng cả 3! Nếu bạn có phần mềm nào mạnh về Flash, ồn định như mặc định, download nhanh như UC, có thể dùng ít Ram và cho phép Copy văn bản trên web,... Chỉ giúp mình? Hjhj... Mình dùng N5230!!

Opera Mini 5.1 beta.

squalllion

ở bản trước mình thấy có ct bật-tắt chức năng xoay màn hình rất tiện lợi nhưng bản này hình như ko thấy,bạn cho mình xin soft đấy nhé

bente402

Duythanh cho mình xin cái file cook ko ẩn profile đồng hồ khj ẩn nội dung màn hình chủ dc ko.tks ban nhjều nhé

akara

Duythanh cho mình xin cái file cook ko ẩn profile đồng hồ khj ẩn nội dung màn hình chủ dc ko.tks ban nhjều nhé

Bạn vào rofs2\private\200159c0\install\profile\hsps\00 mở file widgetconfiguration.xml sửa dòng
Mã:
<property  name="removable" value="[U]true[/U]"/>
thành
Mã:
<property  name="removable" value="[U]false[/U]"/>

NguyenDuyThanh

zay la fai~ flash lai ha~ Duy thanh...cai qwerty i-phone cua Ntv_79 Up do' cai day cris new ay'
Bạn phải gửi link mình mới bik dc chứ bạn nói thế thì mình chịu. Mình ko dùng cái ý.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

Hỗ trợ Flash kém, Youtube tịt!! Ram thì đc!! Download Speed thì nhập nhằng!! Mình test rùj!! Thấy vậy!!

Làm gì có trình duyệt web s60v5 nào hỗ trợ hoàn toàn flash đâu O.O Có duy nhất Skyfire nhưng giờ đã ngừng hỗ trợ VN rồi còn đâu. May ra vào xem vài video ở YouTube đc thôi còn trang khác thì tịt. Vả lại cái gì cũng có mặt hạn chế có nó, ko bao giờ có gì hoàn hảo đâu.

Chỉnh sửa cuối:

hr1994g

Bạn phải gửi link mình mới bik dc chứ bạn nói thế thì mình chịu. Mình ko dùng cái ý.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

Làm gì có trình duyệt web s60v5 nào hỗ trợ flash đâu O.O Có duy nhất Skyfire nhưng giờ đã ngừng hỗ trợ VN rồi còn đâu. May ra vào xem vài video ở YouTube đc thôi còn trang khác thì tịt. Vả lại cái gì cũng có mặt hạn chế có nó, ko bao giờ có gì hoàn hảo đâu.

Vậy thì mình mới bảo dùng 3 PM mà!! Nhưng có bác bảo không dùng Webs mặc định nên mứi pảodzậy!!

thuypt

May bac co cach nao lam tat hoan toan den phim cung khi sac ko nhu fw goc do 3 den deu sang khi dung con sac pin thi tat hoan toan.share cho a e file nhe

NguyenDuyThanh

Hiện tại còn 1 vấn đề là ovimaps 3.06 xung đột với nền tảng Qt. Mình đang cố gắng fix nhưng nếu k dc các bạn nên lựa chọn. 1 là dùng lại ovimap 3.04 thì qt k sao. Còn 3.06 thì xung đột. Theo ý mình thì k cần dùng qt vì thực ra chả có mấy phần mềm quan trọng và Nokia cũng đã bán Qt rồi.

Nhoxly00

Nếu không có qt thì mình bị mất một kho game gba. Hic. Rất tiếc đó Duy Thanh à. Gba tuy cũ nhưng chơi không chán...

akhoa9955

Theo mình thì nên để ovi map 3.06. Hay là mở cuộc bình chọn đến 8h tối nay? Mem chọn cái nào nhìu hơn DT sẽ làm cái đó? :D

Status
Không mở trả lời sau này.