• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.038 on 523x by ngocha2006

angelboy12

quá đả thx bạn rất là nhiều hihihi đang dow về và cảm nhận cùng các bạn hihi die phone không tiếc hihihi

kelangdu_1979

Anh em giúp mình với, chỉ cần tải cái file 5233 FW 20.0.041 rồi chép đè vào fw gốc là được hay sao? Hay là cứ việc chép đè vào các bản đã úp như 5233 FW 2.0.038 chẳng hạn.

ngocha2006

Cứ chép đè lên file của bản c6v11

Lạ quá ta để mai xem lại,còn ai bị thế ko.
Mình ko có 5230 nên ko test được
5233 vẫn chạy bình thường mà.

ngviethoa

ngon wa.chờ mãi.tưởng trưa mai mới có hàng .tình hình là đường dẫn bị nghẽn.chưa vào để down dc.hàng hot wa.

ngviethoa

hik.đã bon chen dc để download.tốc độ trung bình là 125KB/s .time left 9m45s.
flash cái này test trước.cook lại là vài lần.chờ cam fix nữa thì phải flash vài chục lần rùi.thik thật :p:p

quyrombinhduong

flash xong ok , chỉ thắc mắc 1 điều là đt của em khi kết nối USB chế độ ổ đĩa chung thì máy tính không nhận , nhưng khi kết nối USB ở chế độ PC Suite thì nhận!!! có huynh nào bị vậy hok? :((