• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

angelboy12

ko biết mấy bạn nghỉ sao về bác winmax này chứ hồi trứơc thich bác này. Giớ thấy chán bác này qúa. Toàn là nói và nói và hứa mà đến giờ hơn 2tuần rồi mà chà thấy tam hơi đâu cả

vitcun

nhận cuộc gọi rung hay ko la do bạn chỉnh trong profile chứ liên quan gì đến bản cook đâu.

Em chỉnh profile rồi , nhưng tin nhắn đến thì có báo rung, cuộc gọi đến thì ko, hic, :(

shirooo

bung sofs 2 >copy vào rồi đóng gói lại hở bác?thế các icon trong matric 4x4 là mặc định ah?

uh mặc định, chứ bạn thích icon nào ?

Em chỉnh profile rồi , nhưng tin nhắn đến thì có báo rung, cuộc gọi đến thì ko, hic, :(

lạ vậy ^^ mình chưa gặp trường hợp này ko trả lời bạn được =.=

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

ae có mún mai có wà giáng sinh ko nào?

Em em là người đầu tiên nè.BÁc gửi nhanh nhanh cho em nha!!thanks bác trước.Chúc bác giáng sinh vu:D=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>i vẻ

up up... bác WM ơi.hjhj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Điện thoại,cáp kết nối ,phần mềm đã sẵn sàng rồi bác Wm ơi:D

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

haha. chắc sáng mai thi xong sẽ up lun cho ae , để ae mong chờ mấy nay
chắc sẽ lập 1 topic mới , 1 bản mới hoàn hảo chào đón Noel
chúc toàn thể ae PDAviet 1 mùa giáng sinh và năm mới vui vẻ , hạnh phúc và thành công hơn năm wa

girl_da_tinh93

haha. chắc sáng mai thi xong sẽ up lun cho ae , để ae mong chờ mấy nay
chắc sẽ lập 1 topic mới , 1 bản mới hoàn hảo chào đón Noel
chúc toàn thể ae PDAviet 1 mùa giáng sinh và năm mới vui vẻ , hạnh phúc và thành công hơn năm wa

Có thế chứ :))

wimax16vnn

ae có vẻ ko hào hứng với wà giáng sinh, chắc đang xài CFW 5230 focus của duythanh hết rùi
thui đành tự sướng 1 mình vậy , chào ae

traicauhd

bạn thấy bản của mình hơn hẳn bản của duythanh thì up cho mọi người cùng dùng?
thấy bạn nói nhiều về bản của bạn đang dùng nhưng ko thấy bạn chứng minh hay up lên gì cả tất cả mới là lời giới thiệu của bạn?
...................................???

wimax16vnn

mấy mod wan trọng đều từ nguồn nc ngoài mà có, chắc chắn sẽ ko khác j nhìu
nói chung tất cả các CFW cho mọi máy trên thread này cũng vậy thui , khác nhau chút ít thôi
mình xài 5230 có máy test kĩ càng nên chắc sẽ ổn định hơn thôi
5230 mấy mod mới gần đây hầu như ko có 1 ai đang xài 5230 cook cho nó cả , ae cooker 5230 nghỉ xả hơi cả rồi , mình chắc cũng vậy thôi

girl_da_tinh93

mấy mod wan trọng đều từ nguồn nc ngoài mà có, chắc chắn sẽ ko khác j nhìu
nói chung tất cả các CFW cho mọi máy trên thread này cũng vậy thui , khác nhau chút ít thôi
mình xài 5230 có máy test kĩ càng nên chắc sẽ ổn định hơn thôi
5230 mấy mod mới gần đây hầu như ko có 1 ai đang xài 5230 cook cho nó cả , ae cooker 5230 nghỉ xả hơi cả rồi , mình chắc cũng vậy thôi

Quan trọng nhất là mod "đèn màn hình có thể giảm tối đa như FW gốc" ý bạn ak. Bạn tích hợp đc mod này trong V4 thì tuyệt ...

dragonstick87

kái ông winmax này chỉ thấy pm thôi nhỉ sao ko úp cho ae 5230 dùng chung có phải vì lợi ích cộng đồng ko nhỉ. Nhiều ae dùng 5230 mà

wimax16vnn

mod đèn tất nhiên là cóa rùi , wên cái Lightctrl đi
mà pin bản này rất trâu nên có thể wên lun cái khoảng chỉnh đèn mh cũng dc , để sáng 75% mà vi vu 2 ngày hoành tráng , tối thui chắc dc 3-4 ngày cũng nên ( tất nhiên có so sánh với các bản trc của mình )
pin sạc từ sáng wa đến h là hơn 1 ngày rồi mà chưa mất vạch nào , sáng 75% , mức xài bthường như mọi khi
thui mình ko PR nữa , PR nhìu mà k có hàng ae lại la, chừng nào có sẽ BL típ

mới test
sáng 75% mất 133mA
sáng 50% mất 121mA
sáng thấp nhất mất 75mA
(tất cả chỉnh trong settings của phone)

Chỉnh sửa cuối:

truongdq54

Sao mình không down được nhỉ. Mediafire lỗi thì phải. Wimax ơi, fix lại link đi. Tks nhiều.

Chỉnh sửa cuối: