• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

angelboy12

phaj khít tướng vậy bác mới cho ra.đùng có làm như các hang điên thoai lớn. Như sony edition luc nào cùng hoản lại up fw cho máy.và thôg báo ngưồi dùng để sưa lổi này nọ. Cuối cùng mất dần khách hàng. Tui thấy bác là vây đó.toàn quang cáo mà bản cùa bác thj chưa thấy đau. Lúc thj để chờ lên v42 rồi up .gjờ thj laj chờ v4.trôg khj đò v2 v3 ờ đau nhj. Mình nói thật là như văy

wimax16vnn

phaj khít tướng vậy bác mới cho ra.đùng có làm như các hang điên thoai lớn. Như sony edition luc nào cùng hoản lại up fw cho máy.và thôg báo ngưồi dùng để sưa lổi này nọ. Cuối cùng mất dần khách hàng. Tui thấy bác là vây đó.toàn quang cáo mà bản cùa bác thj chưa thấy đau. Lúc thj để chờ lên v42 rồi up .gjờ thj laj chờ v4.trôg khj đò v2 v3 ờ đau nhj. Mình nói thật là như văy

haha. mình đâu có buôn bán j mà cần có khách với ko có khách chứ

anhhiepdhktcn

haha. mình đâu có buôn bán j mà cần có khách với ko có khách chứ

buồn qué!đang bị bồ giận.ôi trơii.chán chẳng buồn chết:(

mà quái lạ,sao con gái hay giận nhẩy,mới có 1 tuần ko nt vậy mà(can tội suốt ngày nghich điện thoại,bồ nhắn tin ko nhắn lai vì đang flash nên hem biếtX-()

bác Wm ngâm cứu vụ Photon ^C6 đến đâu rùi>có mod t hêm dc gì hay ko bác?>bác nói trước cho anh em đỡ sốt ruột:-?

theo dự kiến của bác thì trước giáng sinh có quà cho anh em ko zay?:p:D8-|

wimax16vnn

buồn qué!đang bị bồ giận.ôi trơii.chán chẳng buồn chết:(

mà quái lạ,sao con gái hay giận nhẩy,mới có 1 tuần ko nt vậy mà(can tội suốt ngày nghich điện thoại,bồ nhắn tin ko nhắn lai vì đang flash nên hem biếtX-()

bác Wm ngâm cứu vụ Photon ^C6 đến đâu rùi>có mod t hêm dc gì hay ko bác?>bác nói trước cho anh em đỡ sốt ruột:-?

theo dự kiến của bác thì trước giáng sinh có quà cho anh em ko zay?:p:D8-|

iu điện thoại hơn iu bồ rùi :))
chìu nay thi rồi, còn mấy môn cuối bận lắm nên chưa thử dc Photon C6 nữa
chắc trc giáng sinh k test dc C6 photon , trc giáng sinh chắc sẽ cố có wà cho ae ^^
mà wái lắm nha, mới cook V4update2 ko bít cho cái j vô mà pin "trâu" hẵn ra lun, ví như lúc trc xài đèn mh thấp nhất trong settings thì pin xài dc 1.7 ngày, mà cái V4update2 này để độ sáng 50% trong settings lun mà xài đến tận 2 ngày ?? ^^ ( mức xài cũng bt như nhau )

anhhiepdhktcn

iu điện thoại hơn iu bồ rùi :))
chìu nay thi rồi, còn mấy môn cuối bận lắm nên chưa thử dc Photon C6 nữa
chắc trc giáng sinh k test dc C6 photon , trc giáng sinh chắc sẽ cố có wà cho ae ^^
mà wái lắm nha, mới cook V4update2 ko bít cho cái j vô mà pin "trâu" hẵn ra lun, ví như lúc trc xài đèn mh thấp nhất trong settings thì pin xài dc 1.7 ngày, mà cái V4update2 này để độ sáng 50% trong settings lun mà xài đến tận 2 ngày ?? ^^ ( mức xài cũng bt như nhau )

hjhj.trước giáng sinh thì ngon rùi.bác cứ up V 4 của bác trước.thấy bác nói mà thấy thik quá.Thank bác trước nha!

2pic cang ngay cang giong cho spam cau bai

trời.anh em lên đây chia sẻ tâm sự có sao đâu. bọn tôi ko cần mấy cái điểm chác làm gi.cũng chả thèm "spam câu bài' như bác nói

wimax16vnn

mới JAF bản C6 photon, mà wái lạ mình add file lang TV vô , thì nó ko vô dc setings\ phone lun nên ko thể nào thay đổi dc ngôn ngữ, mọi thứ khác đều bt
mới JAF lại photon gốc thì lên bt, cảm nhận là cái xoay màn hình khá nhạy, fần chỉnh độ sáng trong settings có rất nhìu nất chỉnh, chỉnh tối um dc lun ( ko cần Lightctrl nữa ), và 1 số cài đặt dc thiết lập sẵn , còn lại thì chưa có j mới hơn

p/s: ai cho TV vào dc photon này thì up lên đây lun nha

v2honline

mới JAF bản C6 photon, mà wái lạ mình add file lang TV vô , thì nó ko vô dc setings\ phone lun nên ko thể nào thay đổi dc ngôn ngữ, mọi thứ khác đều bt
mới JAF lại photon gốc thì lên bt, cảm nhận là cái xoay màn hình khá nhạy, fần chỉnh độ sáng trong settings có rất nhìu nất chỉnh, chỉnh tối um dc lun ( ko cần Lightctrl nữa ), và 1 số cài đặt dc thiết lập sẵn , còn lại thì chưa có j mới hơn

p/s: ai cho TV vào dc photon này thì up lên đây lun nha
Anh coi add lang tiếng việt có add font đầy đủ chưa ?

anhhiepdhktcn

sắp giáng sinh rồi bác WM ơi:D.CHúc anh em giáng sinh vui ve!!!!

Bác ngâm cứu bản Photon_c6 thế nào rồi.hôm nọ flash thử thấy công nhận là xoay màn hình nhạy thật>bác thử côk vô V4 xem sao?

v2honline

Hiện h em chỉ đoán thui chứ máy em lên care rùi còn đâu. Mấy hum nay hok có máy pùn chết đi đc :(