• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

wimax16vnn

hix.mình tuần sau bảo vệ đồ án ne ,bảo vệ xong lại thi cuối kỳ luôn.báo điẻm giữa ky 4 môn thì dc 4 con 8,dạo này chăng thấy 9,10 gì cả.hix.thế bác học trường gì vậy?
ông là kĩ thuật công nghê Bình Thạnh fải ko? năm mấy rồi ?
tui năm 4 bên DH kiến trúc , trường ông cho cao d fếch nhỉ? ( ko bít có fải ông học giỏi wá ko nữa ????) :))
Anh WM thi xong up liền trước giáng sinh đi anh, sao em dùng bản v1 của anh và final focus của anh duythanh cứ bị lỗi này hoài :((
http://www.pdaviet.net/showthread.php?113597-Lỗi-chung-của-CFW-C6-từ-PNHT&p=#post

JAF mấy bản đều bị chắc do màn hình e hư rồi đó

anhhiepdhktcn

ông là kĩ thuật công nghê Bình Thạnh fải ko? năm mấy rồi ?
tui năm 4 bên DH kiến trúc , trường ông cho cao d fếch nhỉ? ( ko bít có fải ông học giỏi wá ko nữa ????) :))

JAF mấy bản đều bị chắc do màn hình e hư rồi đó

oài.học toét mắt mới kiếm dc 8 d.tôi cũng năm 4 rồi học trừong Công nghiệp nhưng ko phải Bình thạnh.nhưng dc cái cả lớp chưa thaays ai dc >8d:)),học công nghiệp chấm điểm đắt vãi>làm hết sạch dc 8 điểm>lý do là viết :(( sai chính tả

wimax16vnn

sau vài ngày xài thử "hàng ngoại quốc" cảm giác là >> chán vãi
way về với V4 update2 >> cảm giác tuyệt hơn hẵn ^^
V4 update2 với FPS dc tăng cải thiện chơi game đáng kể, tăng tốc CPU, cải thiện camera 1 tý, giao diện full N8 ...

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

sau vài ngày xài thử "hàng ngoại quốc" cảm giác là >> chán vãi
way về với V4 update2 >> cảm giác tuyệt hơn hẵn ^^
V4 update2 với FPS dc tăng cải thiện chơi game đáng kể, tăng tốc CPU, cải thiện camera 1 tý, giao diện full N8 ...

sao bác ko up lên đi.thấy bản của bác ổn định mà ko hay bị lỗi.Trong qua trình chờ đơi bản của bác, em thử mấy bản bên kia,cứ ko gặp lỗi này thì lỗi khác>bác up đi để mọi người cùng cảm nhận>em cũng chán phải flash đi flash lại lắm roài>cố kiếm lấy 1 bản ưng ý rồi GAme over luôn(ko flash nữa)hj.Bác up nhanh nhanh đi bác>Mong mỏi mòn con mắt ùi:(

ah,cho em hỏi bản v4 của bác có thông báo tin nhắn ở Homescreen ko? chứ dùng phần mềm bực quá vì:1,phải mở khóa mới hiện có tin nhắn.2,chiếm mất 1 hàng để mình add icon>ko thick.hihixx

ah,bác mod cho camera nét hết cỡ đi nhá>chứ mặc định camera xấu qué:D

wimax16vnn

sao bác ko up lên đi.thấy bản của bác ổn định mà ko hay bị lỗi.Trong qua trình chờ đơi bản của bác, em thử mấy bản bên kia,cứ ko gặp lỗi này thì lỗi khác>bác up đi để mọi người cùng cảm nhận>em cũng chán phải flash đi flash lại lắm roài>cố kiếm lấy 1 bản ưng ý rồi GAme over luôn(ko flash nữa)hj.Bác up nhanh nhanh đi bác>Mong mỏi mòn con mắt ùi:(

ah,cho em hỏi bản v4 của bác có thông báo tin nhắn ở Homescreen ko? chứ dùng phần mềm bực quá vì:1,phải mở khóa mới hiện có tin nhắn.2,chiếm mất 1 hàng để mình add icon>ko thick.hihixx

ah,bác mod cho camera nét hết cỡ đi nhá>chứ mặc định camera xấu qué:D

xài hết mấy bản kia , h mới thấy bản của mình ổn định àh
cái thông báo sms đó mặc định có sẵn, V4 mình mod tắt nó đi rồi, do mình xài thread sms nên ko cần tới nó
camera chụp nét lém ^^

anhhiepdhktcn

tối nay sẽ test, nếu OK sẽ chế biến thêm theo ý của mình để xài riêng :))

oạch,ý bác là seo?đầu bếp giỏi biết chế biên những món ngon nhưng phai để mọi người thưởng thức chư>ai lại "để mình xài riêng"?bác chia sẻ vơí mọi người đi:D

v2honline

Nghe 008Rohit liệt kê tính năng nghe thèm wa' :) 1 tuần nữa lấy đt về flash :) Hix, đt quăng ở nokia care cái zụ bị sọc màn hình ùi :(

wimax16vnn

oạch,ý bác là seo?đầu bếp giỏi biết chế biên những món ngon nhưng phai để mọi người thưởng thức chư>ai lại "để mình xài riêng"?bác chia sẻ vơí mọi người đi:D
nói đùa thui, kaka
Nghe 008Rohit liệt kê tính năng nghe thèm wa' :) 1 tuần nữa lấy đt về flash :) Hix, đt quăng ở nokia care cái zụ bị sọc màn hình ùi :(
sao bảo fomat thẻ dc rồi mà ????
đề test xem ông 008Rohit này có j hay , rùi update wa V4 lun ^^

thế mà có người thấy a gthiệu bản này lại tức oái máu ra ý :))

v2honline

Format được vài phút thì bị lại, rút thẻ ra vẫn bị. Nokia Care bảo là lỗi nguồn cấp cho màn hình hoặc lỗi màn hình. Hi vọng sửa xong trước christmas :(

v2honline

Kì zậy ? Anh em pdaviet ra tay chuyển sang tiếng Việt đi, photon cook thêm rất tốt nhưng cũng phải để ý coi chừng xung đột hệ thống, mod nhìu wa' mà :)

shirooo

Kì zậy ? Anh em pdaviet ra tay chuyển sang tiếng Việt đi, photon cook thêm rất tốt nhưng cũng phải để ý coi chừng xung đột hệ thống, mod nhìu wa' mà :)

chuyển sang tiếng Việt nhanh lắm mà bạn, làm theo cái topic add ngôn ngữ ở ngoài kìa, mới test thử sơ sơ Photon C6 quá đã :))