• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.42 cho X6 RM-559_30.0.003

boy_online01

Vậy mình có thể down bản ở trên về để làm nền rồi tự cook được ko mọi người? Dùng cái Nokia Editor được ko nhỉ? Tại mình chỉ cần cái homescreen của C6 thôi ko cần gì nhiều.

boy_online01

À quên, X6 có TV out còn C6 thì ko, vậy thì mình flash bản này thì có còn TVout ko;;)?

linh2911

Vậy mình có thể down bản ở trên về để làm nền rồi tự cook được ko mọi người? Dùng cái Nokia Editor được ko nhỉ? Tại mình chỉ cần cái homescreen của C6 thôi ko cần gì nhiều.
Không được ^^, FW C6 quan trọng là cái HS Wiget đó

dkhoan_0211

haha mình đang dùng bản cfw c6 của photon mod thêm menu 4x4 vào được rồi ,hehe;;)

dkhoan_0211

bản bên diễn đàn đấy cũng giống bên này mà nhi? ko khác gì
bản bên này của bác bninh24 mình chưa thử nên không biết nhưng bản mình đang dung rất mượt , chưa thấy lỗi gì cả
mình đang test, ngon thì mình se lập 1 topic mới

tuyenhp

bản bên này của bác bninh24 mình chưa thử nên không biết nhưng bản mình đang dung rất mượt , chưa thấy lỗi gì cả
mình đang test, ngon thì mình se lập 1 topic mới
bạn test đi xem có lỗi j nữa ko ! :D ! có j lập topic mới mình sẽ down về dùng ! thank bạn

linh2911

Chờ bản hoàn thiện của bác Binh24 lâu quá.
Có 1 lỗi nghiêm trọng là không thể backup bằng điện thoại được, vì X6 dùng ổ cứng còn C6 dùng thẻ nhớ nên không thể tạo folder backup trong ổ cứng được.
Dù đã Flash rất nhiều bản rom khác nhau nhưng vấn đề chung là ăn RAM quá.

binh24

Chờ bản hoàn thiện của bác Binh24 lâu quá.
Có 1 lỗi nghiêm trọng là không thể backup bằng điện thoại được, vì X6 dùng ổ cứng còn C6 dùng thẻ nhớ nên không thể tạo folder backup trong ổ cứng được.
Dù đã Flash rất nhiều bản rom khác nhau nhưng vấn đề chung là ăn RAM quá.

Lỗi này đã khắc phục :)
Tuy nhiên ra một bản hoàn hảo khi mà mình không có máy là một vấn đề :(