• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.42 cho X6 RM-559_30.0.003

NokiaXseries

Bác Binh24 cố gắng khắc phục giúp ae, ae 4rum đang chờ bản của bác bác nhớ thêm bản menu 4x4 và 1 bản 3x4 cho anh em có thêm sự lựa chon nha :))

olefin

các bác nào biết cách port FW không thế? Dùng tool gì vậy hay cách port như thế nào? Nếu biết thì post lên cho anh em cùng nghiên cứu với, hỗ trợ cùng phát triển chứ. Có như thế mới mạnh và nhiều đồ chơi được.

boy_online01

các bác nào biết cách port FW không thế? Dùng tool gì vậy hay cách port như thế nào? Nếu biết thì post lên cho anh em cùng nghiên cứu với, hỗ trợ cùng phát triển chứ. Có như thế mới mạnh và nhiều đồ chơi được.

Làm gì mà ngon thế hả bác =)). Nếu mà biết cách port FW thì các member dùng X6 đã ko phải đợi mòn con mắt để có được cái homescreen của C6 trên X6 :D. Các bản port FW C6 sang dòng 5800/5xxx đều là do PNHT nó port sang, anh em down về rồi mod lại thôi. May cho anh em dùng X6 là PNHT port C6/N97 sang 5800 chán rồi, giờ nó mới làm cho X6...:(

olefin

thế thì chán thật, có tool nào extrac được file CORE.C00 ra thì port được thôi, so sánh và copy các file dll, exe là ok. Chắc phải đợi cho PNHT viết cho cái tool để làm việc này.

binh24

thế thì chán thật, có tool nào extrac được file CORE.C00 ra thì port được thôi, so sánh và copy các file dll, exe là ok. Chắc phải đợi cho PNHT viết cho cái tool để làm việc này.

Công cụ có rồi đó bạn ah :)
Nghiên cứu kĩ rồi port lên cho anh em xem với !
sorry chọc bồ tý :) Thấy new baby !
PS:

Tối nay mình sẽ cố gắng hoàn thiện bản C6 cho X6 ! Ai đăng kí test không nào ?
Link sẽ để bên blog nhé :)

tuyenhp

yeah ! sẽ thức đêm !
mong rằng cảm ứng sẽ mượt ! ko chậm chạm khi vào tin nhắn khi > 1000tn ! music update ! ram ~ > 40mb , thế là ok rồi :D !

dduuoonngg88

Công cụ có rồi đó bạn ah :)
Nghiên cứu kĩ rồi port lên cho anh em xem với !
sorry chọc bồ tý :) Thấy new baby !
PS:

Tối nay mình sẽ cố gắng hoàn thiện bản C6 cho X6 ! Ai đăng kí test không nào ?
Link sẽ để bên blog nhé :)

cho sin link đi

boykeongot

chà hồi hộp quá ha. Ko biết bản lần này có hoành ko, chứ em nhìn tụi 5800 mà thèm nhỏ giãi

dongkivs

UP cái này lên rùi wifi có dùng ngon ko? X6 của Mình wifi có như không ah! Buồn !

linh2911

Ai test chua,cho xin cai link va chut nhan xet di :))
Link bên blog của Binh24.
Bản này là nguyên bản C6.
RAM khởi động là 52MB(chưa mod)
Lỗi backup đã fix.
Nói chung đã được rồi, theo mình là vậy.

NokiaXseries

Sao khong lam 1 pic moi cho ae tien test,va chu pic fix loi luon,tum lum the nay kho hieu qua,k biet co mod gi khong,co gi hot,ram,pin ra sao nua,chan